SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Đề nghị anh em bớt chút tiền mua dầu ăn hàng tháng để ủng hộ site phát triển trong lúc khó khăn :cool::rolleyes:

từ cái vụ adsaz khiến mình hơi bị nhát tay, do mình chỉ dùng PM nên có gì là mất trắng
Chuyển qua dùng PP hay PZ đi bạn ơi! Site sẽ cố gắng duy trì ổn định và lâu dài để mọi người đầu tư có lãi ;)

Paypal mới thì mình với bác Nam cũng đã bàn bạc rồi, tiền cũng đã nạp rồi. Hiện giờ đã có thể online, tiền ra vào bình thường.

Với những bạn đã mở tranh chấp mình sẽ del acc các bạn để các bạn hoàn lại tiền qua acc paypal cũ bị limit, nếu các bạn muốn quay lại tham gia site có thể tạo lại acc và giao dịch trên paypal mới.

Với những bạn đã upgrade nhưng ko tranh chấp mình đánh giá cao sự tin tưởng và nhiệt tình của các bạn, mình xin chuyển toàn bộ main balance hiện tại của các bạn sang advertise balance- các bạn có thể sử dụng để quảng cáo link các bạn muốn đồng thời cũng là giúp đỡ site trong lúc khó khăn. Số tiền các bạn kiếm được sau đó mình sẽ tiến hành thanh toán bình thường.

Các bạn dùng PM, PZ không chịu tác động nào từ lần biến động này, vì biến động này site sẽ kéo dài event khởi động thêm 4 ngày, cho đến hết ngày 26/12/2014, coi như là thêm 1 event cho giáng sinh. Hy vọng các bạn sẽ tiếp tục giúp đỡ và đóng góp ý kiến để mình phát triển tốt site PTC này. Thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week