SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
hy vọng bạn có thể giữ được và chạy lâu dài, ko những là tiền bạc mà còn nhiều tâm huyết của mình, bao nhiêu dự định của mình, tan vỡ.

Mình chơi PTC lâu rồi nhưng cái vụ làm admin này cũng mới lần đầu =))
Không biết có đủ sức xin nhượng từ bạn được ko nhưng sẽ thử =))

tiếc thật chứ, đang ủng hộ bác ! :((
mình đang có 1.116$ chưa đủ cash out. nếu vậy xem như bỏ vậy ! Chúc bác sớm vượt qua :((

mình có thể support từ a-z , chỉ cần bạn có ý tưởng làm ăn nghiêm túc là được. Mọi thứ mình đã cào đặt chỉnh sửa ngon lành,hầu như chỉ còn trông vào việc bạn kinh doanh theo ý bạn mà thôi.

mình có thể support từ a-z , chỉ cần bạn có ý tưởng làm ăn nghiêm túc là được. Mọi thứ mình đã cào đặt chỉnh sửa ngon lành,hầu như chỉ còn trông vào việc bạn kinh doanh theo ý bạn mà thôi.
Bác nhượng lại với gia bao nhiêu nhỉ >?

PayPal Limit.....bảo sao bây giờ ít có site PTC nào áp dụng PayPal làm cổng thanh toán chính.........

site mới chạy mấy ngày mà zị rồi nhỉ, pp làm ăn chán zị :oops:, bác call nhờ tụi nó xử lý giúp xem :confused:

Bác nhượng lại với gia bao nhiêu nhỉ >?
Mình chỉ lấy chút đỉnh, còn lại hỗ trợ cho admin mới. Mình hy vọng bạn nào lên làm chủ cũng sẽ tâm huyết và phát triển một PTC chân chính như mục đích của mình, nếu bạn quan tâm pm skype mình xonline.ptc để bàn thêm.

site mới chạy mấy ngày mà zị rồi nhỉ, pp làm ăn chán zị :oops:, bác call nhờ tụi nó xử lý giúp xem :confused:
Mình call rồi mà cũng không giải quyết được gì bạn ạ, mình cảm thấy quá thất vọng, những người dùng PP để scam thì đầy rẫy nhưng nhởn nhơ, mình ko làm gì nên tội mà nó hành vậy, ko biết phải diễn tả cảm xúc như thế nào.

chỉ vì PP mà thế này. vốn AD chắc nằm trong đó hết hả. tính xem PM PZ có sống qua không. chắc cũng chỉ cầm cư. Mong rằng AD có giải pháp tốt

PayPal Limit.....bảo sao bây giờ ít có site PTC nào áp dụng PayPal làm cổng thanh toán chính.........
Ko chơi với các acc PP mới được dù đã verify...
Mình thấy nếu có ý định dùng PP kinh doanh j đó thì tốt nhất nên tạo acc PP sẵn trc tầm 5-6 tháng và verify + thực hiện vài giao dịch nhỏ lẻ, sau đó hãy đưa vào kinh doanh!

Tóm lại có dispute Paypal ko để anh em còn biết lấy lại tiền!
bạn dispute thì cứ dispute đi, cho tới ngày hôm nay mình vẫn pay cho một số bạn bằng PP của mình, các bạn cashout qua PM vẫn instant như thường, chừng nào mình còn chưa tuyên bố gì xin đừng xúc phạm như vậy, phương án cuối cùng như mình nói sẽ để site offline để các bạn dispute thắng, 180 ngày thoải mái cho bạn dis mà. Mình đủ buồn rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,937
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week