SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
- Giá Rent Ref bao nhiêu 1 ref vậy các bác ???
- Vậy những lúc không thể online PC thì làm sao click đc. Bắt buộc phải sdung điện thoại. Vậy thì khó cho mem ko thớt ơi ?

Last edited:
kql, cơ mà hôm nay e trúng đc cái grid 0.5 và 0.01 :D, hơn cả bao nhiêu ngày nay click :oops:

cơ mà website của vn mà còn cheat thì em bó tay thật :confused: , hỏi bảo sao wa trang ptc nào cũng đa số thấy ban IP VN

@saola
Chọn giờ rent ref với golden ntn hả ad :D. Em chọn giờ ở settings mà nó cứ kêu cái personal image k phù hợp là sao :oops:
có khi bạn điền nhầm ô rồi, chụp cho mình cái hình mình chỉ cho, cơ bản là sau khi chọn 2 giờ rent bạn gõ mk xuống ô cuối cùng, còn những cái khác ko cần quan tâm cũng được.

một chút buồn nhẹ là paypal cho onstartx đang bị ăn mít :oops:, mình sẽ pay cho ae bằng paypal của mình như là giải pháp tạm thời, thế nên thấy ko phải người gửi là OnStartx thì ae đừng thắc mắc nhé.

Chào các bác, mình là newbie PTC đang trong quá trình tìm hiểu, thấy mảng này khá là hấp dẫn. :)
Vì mới chơi nên còn nhiều thắc mắc lắm, các bác giúp đỡ mình với nhé. :D
Hiện tại thì mình đã rent được 5 referrals ( mới test thử không dám rent nhiều :3 ). BRAVO . :D
Khi làm offer thì mình thấy chỗ " Potential jobs " cần có level gì đó là sao vậy, ai có kinh nghiệm chỉ mình với. :p
cái đó phải đủ level bạn mới làm được, kiểu như đi làm người ta đòi kinh nghiệm đó bạn.

cái đó phải đủ level bạn mới làm được, kiểu như đi làm người ta đòi kinh nghiệm đó bạn.
em định hỏi là làm thế nào mới đủ level đó bác, em không thấy chỗ nào để xem thông tin về cái này cả. :confused:

em định hỏi là làm thế nào mới đủ level đó bác, em không thấy chỗ nào để xem thông tin về cái này cả. :confused:
bạn vào trang chính của nó làm các task test trước sau đó làm các task nhỏ, lên từ từ.

PM vẫn chưa dep đc phải k ad.
Nếu mình up gold trong ngày và click đủ 9 fix ads, sau đó mua RR thì RR có click luôn k hay sang ngày mới click vậy.
Thanks ad :)

PM vẫn chưa dep đc phải k ad.
Nếu mình up gold trong ngày và click đủ 9 fix ads, sau đó mua RR thì RR có click luôn k hay sang ngày mới click vậy.
Thanks ad :)
sang ngày :v tốt nhất là trước giờ reset cảu site tầm 1 tiếng cậu mua ref, up golde rồi click 9 ads cam. để qua ngày ref click luôn :D đỡ phí

bạn vào trang chính của nó làm các task test trước sau đó làm các task nhỏ, lên từ từ.
hehe, tks bác, mình biết rồi, mà offer wall ít offer quá nhỉ?
À mà có cái offer history hay đó bác, thống kê xem mình đã làm được việc nào, đã hoàn thành chưa, làm được nhiêu $$.. :D:D

@saola

có khi bạn điền nhầm ô rồi, chụp cho mình cái hình mình chỉ cho, cơ bản là sau khi chọn 2 giờ rent bạn gõ mk xuống ô cuối cùng, còn những cái khác ko cần quan tâm cũng được.
Đã để ý lại :D thanks

Tin mới chán ko muốn ngáp nữa, tình hình là pp của mình vừa có thông báo ăn limit 180 ngày. :oops: Qúa buồn, ngay sau khi gửi tài liệu, 15 phút sau nó cho ăn limit 180.

"
Hello OnStartx Ltd,

For the safety and security of the PayPal network, we often review accounts
for potential risks. After reviewing your account, we have decided to close
it because of security issues.

We are making every effort to minimize any disruption to your business.

If your PayPal account balance is zero, and you have no unresolved buyer
complaints or chargebacks, your account will remain limited.

-----------------------------------
Disbursement options

Option 1. If you owe refunds to any of your buyers, you can use the money
in your PayPal account to refund them.

To refund your buyers:
1. Log in to your PayPal account.
2. Click "Contact Us" at the bottom of any page.
3. Click "Contact Customer Service."
4. Under "Choose a Topic," select "Sending/Receiving Money."
5. Under "Choose a Subtopic," select "Refund/Cancel a Payment."
6. Click "Continue" and follow the instructions to refund payments.

Option 2. Money in your PayPal account will be held for 180 days. After 180
days, we'll email you information on how to receive your funds.

We regret any inconvenience this may cause.

Thanks,
PayPal

Please do not reply to this email. This mailbox is not monitored and you
will not receive a response. For assistance, log in to your PayPal account
and click the Help link in the top right corner of any PayPal page.

----------------------------------------------------------------
Copyright © 1999-2014 PayPal. All rights reserved.

Consumer advisory- PayPal Pte. Ltd., the holder of PayPal’s stored value
facility, does not require the approval of the Monetary Authority of
Singapore.
Users are advised to read the terms and conditions carefully.

PPID PP1448 - 6194555661fac"

Đáng tiếc cho bao nhiêu tâm huyết và tiền bạc mình đổ vào đây, tiền của mình và tiền của các bạn dep vào vẫn nằm nguyên trong paypal.
Site mới chạy được vài ngày đã như vậy, mình thất vọng ko có niềm tin vào PP và PTC nữa. Mình kêu gọi tất cả các bạn đã dep vào mở tranh chấp yêu cầu PP hoàn lại cho các bạn, các bạn nào dep bằng PM mình sẽ kiểm tra và refund lại cho các bạn.

Mình thực sự chán, Onstartx mình làm rất cẩn thận, mình ko muốn đóng cửa khi mới chạy vài ngày, nhưng bao nhiêu tiền mình đổ vào đầu tư và tiền trong paypal, tài chính của mình cũng cạn, bạn nào có thể điều hành onstartx mình sẽ nhượng lại chỉ 50% vốn đầu tư của mình.

Xin lỗi các bạn nếu mình làm các bạn thất vọng nhưng mình không mong muốn cũng không biết làm sao, các bạn nếu có cao kiến gì xin giúp đỡ mình với. Thanks.

Tin mới chán ko muốn ngáp nữa, tình hình là pp của mình vừa có thông báo ăn limit 180 ngày. :oops: Qúa buồn, ngay sau khi gửi tài liệu, 15 phút sau nó cho ăn limit 180.

"
Hello OnStartx Ltd,

For the safety and security of the PayPal network, we often review accounts
for potential risks. After reviewing your account, we have decided to close
it because of security issues.

We are making every effort to minimize any disruption to your business.

If your PayPal account balance is zero, and you have no unresolved buyer
complaints or chargebacks, your account will remain limited.

Disbursement options

Option 1. If you owe refunds to any of your buyers, you can use the money
in your PayPal account to refund them.

To refund your buyers:
1. Log in to your PayPal account.
2. Click "Contact Us" at the bottom of any page.
3. Click "Contact Customer Service."
4. Under "Choose a Topic," select "Sending/Receiving Money."
5. Under "Choose a Subtopic," select "Refund/Cancel a Payment."
6. Click "Continue" and follow the instructions to refund payments.

Option 2. Money in your PayPal account will be held for 180 days. After 180
days, we'll email you information on how to receive your funds.

We regret any inconvenience this may cause.

Thanks,
PayPal

Please do not reply to this email. This mailbox is not monitored and you
will not receive a response. For assistance, log in to your PayPal account
and click the Help link in the top right corner of any PayPal page.

----------------------------------------------------------------
Copyright © 1999-2014 PayPal. All rights reserved.

Consumer advisory- PayPal Pte. Ltd., the holder of PayPal’s stored value
facility, does not require the approval of the Monetary Authority of
Singapore.
Users are advised to read the terms and conditions carefully.

PPID PP1448 - 6194555661fac"

Đáng tiếc cho bao nhiêu tâm huyết và tiền bạc mình đổ vào đây, tiền của mình và tiền của các bạn dep vào vẫn nằm nguyên trong paypal.
Site mới chạy được vài ngày đã như vậy, mình thất vọng ko có niềm tin vào PP và PTC nữa. Mình kêu gọi tất cả các bạn đã dep vào mở tranh chấp yêu cầu PP hoàn lại cho các bạn, các bạn nào dep bằng PM mình sẽ kiểm tra và refund lại cho các bạn.

Mình thực sự chán, Onstartx mình làm rất cẩn thận, mình ko muốn đóng cửa khi mới chạy vài ngày, nhưng bao nhiêu tiền mình đổ vào đầu tư và tiền trong paypal, tài chính của mình cũng cạn, bạn nào có thể điều hành onstartx mình sẽ nhượng lại chỉ 50% vốn đầu tư của mình.

Xin lỗi các bạn nếu mình làm các bạn thất vọng nhưng mình không mong muốn cũng không biết làm sao, các bạn nếu có cao kiến gì xin giúp đỡ mình với. Thanks.
ôi gì đây ?? Dự là bác đóng cửa site này à ??

ôi gì đây ?? Dự là bác đóng cửa site này à ??
mình đầu tư tính đến thời điểm này mất khá nhiều rồi, nếu chi trả bằng các cổng khác trong thời gian dài mình không làm được, hiện tại PP giam 3k của mình, mình ko biết phải làm sao nữa.

mình đầu tư tính đến thời điểm này mất khá nhiều rồi, nếu chi trả bằng các cổng khác trong thời gian dài mình không làm được, hiện tại PP giam 3k của mình, mình ko biết phải làm sao nữa.
nhờ bác PhamThi giúp thử xem sao bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week