SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Thank toán personal ko mất phí nhưng ad rất dễ ăn mít nên kiêng, thành viên mua hàng ad chịu phí 4.4% + 0.3$ nhưng phí cash chỉ 2% là chịu 1 nửa cho members rồi, riêng phí paypal thì mình chịu, ko send masspay được nên ko có cách gì can thiệp, đa số các site khác đều thế. Mình vẫn đang chờ xem mấy ông bạn già có giúp làm acc business paypal US dc ko, được thì quẩy tung chảo.

Admin xỉn rồi, quote tầm bậy :D:D:D

- Quan điểm B rõ ràng, ko nhận xét sự việc qua cảm tính, tình cảm, nhất là những việc online thế này.

- Lúc mới gia nhập forum B cũng đã được chính BQT forum hướng tiến phải bảo vệ thành viên, ngăn chặn mọi việc có khả năng dẫn tới Scam, trường hợp này cũng không ngoại lệ.

- B cũng là người được treo " truy nã " trên chú ý box PTC nên ít nhìu B có thể hiểu được một phần, cơ hội cho người VN có thể tiến xa hơn, bắt kịp xu hướng của thế giới không thể có được nếu chặn tất cả cơ hội dù cho có rủi ro

- B chỉ muốn gửi lời tới bác, B hi vọng bác làm được như những jì bác nói, chữ tín quan trọng hơn tất cả, tiền bạc không đánh giá được con người, B làm thế này xem như đã phá lệ Rules.... Tuy B ko can thiệp sâu vào hoạt động của bác, nhưng B có thể Warning nếu B thấy jì đó bất hợp lý.

- Chúc site bác phát triển tốt và vươn xa hơn nữa

- Chúc site bác phát triển tốt và vươn xa hơn nữa
Thanks bác vì cái này.

- B chỉ muốn gửi lời tới bác, B hi vọng bác làm được như những jì bác nói, chữ tín quan trọng hơn tất cả, tiền bạc không đánh giá được con người, B làm thế này xem như đã phá lệ Rules.... Tuy B ko can thiệp sâu vào hoạt động của bác, nhưng B có thể Warning nếu B thấy jì đó bất hợp lý.
Còn cái này như e đã nói e chỉ giới thiệu mỗi câu "mình là admin" thì xin hỏi bác đã vi phạm nội quy gì và gây tổn hại gì tới forum? Mặc dù bác là một trong những thành viên trong ban quản trị nhưng bác nói thế chả thỏa đáng gì, e ko phục. Những người như thế nào mới được giới thiệu site vậy bác, một forum lớn như emoneyspace tất cả các GPT/PTC owner có phải bảo hiểm hay mấy loại như thế ko bác.

Trích dẫn nguyên văn phát biểu của bác @datdonghun
Site admin nói thẳng với member VN là ADMIN VIỆT, các bạn thích chơi hay đầu tư thì tự dùng khả năng của bản thân đánh giá. THẮNG ĂN THUA CHỊU.
ĐỪNG QUÁ BẤT CÔNG VỚI ADMIN VIỆT. HÃY ĐI ĐÒI SỰ AN TOÀN VỚI HÀNG VẠN SITE ĐANG VÀ SẼ RA MẮT CỦA ADMIN TÂY.

cho e hỏi Rent Balance của e bị trừ 0.1xx$ . coi phải mở autopay là bị trừ k ạ. và cho hỏi xem history của rent balance ở đâu nhỡ
usename: toan1601

bác cho hỏi : còn mấy ngày nữa thì hết cái khuyến mãi golden 70$ ak :oops:

cho e hỏi Rent Balance của e bị trừ 0.1xx$ . coi phải mở autopay là bị trừ k ạ. và cho hỏi xem history của rent balance ở đâu nhỡ
usename: toan1601
Autopay của bạn hôm qua phí 0.0456 hôm nay là 0.057 cho nên bị trừ 0.1026, ko có history của rental balance, bạn vao statistcis để xem số liệu thống kê nhé.

HY VONG QUA TẾT
Bác khinh nhau quá nhỉ, bác pro thì bác cứ pro - chúc cho bác mãi mãi kiếm được với các admin Tây của bác và hy vọng sẽ có ngày bác mở site cực to và cực đẳng cấp để sống qua nhiều cái tết.

Chào AD. mình Gold member. mình thuê rr. mình cài đặt giờ nhưng sao không chấp nhận giờ. mình chọn giờ xong. quay sang rr thì vẫn bắt cài giờ.

Bác khinh nhau quá nhỉ, bác pro thì bác cứ pro - chúc cho bác mãi mãi kiếm được với các admin Tây của bác và hy vọng sẽ có ngày bác mở site cực to và cực đẳng cấp để sống qua nhiều cái tết.
tớ khinh gì đâu, sao cậu không xem đó là lời khích lệ nhỉ, toàn nghĩ tiêu cực, hè hè

Cái chức năng xem stats của DR và RR hình như chưa hoàn thiện hả bạn??
Cho hỏi luôn nếu up Gold thì 1 ngày đc 9 fixed ads đúng ko nhỉ?
Ở mức Standard thì DR click cho mình đc có 0.0005$ thôi à @@!

Last edited:
Chào AD. mình Gold member. mình thuê rr. mình cài đặt giờ nhưng sao không chấp nhận giờ. mình chọn giờ xong. quay sang rr thì vẫn bắt cài giờ.
Có vẻ như bạn cài chưa chính xác, mình đã test cẩn thận mà. Bạn vào account/ profile/ settings, chọn 2 giờ rent, nhập password ở ô cuối cùng rồi save lại, nếu lúc rent bị lỗi bạn chụp cho mình cái màn hình để mình xem.

Cái chức năng xem stats của DR và RR hình như chưa hoàn thiện hả bạn??
Cho hỏi luôn nếu up Gold thì 1 ngày đc 9 fixed ads đúng ko nhỉ?
Mình ko hiểu ý bạn chưa hoàn thiện là như thế nào. Còn số lượng fixed ads thay đổi theo cấp thành viên. Standard 4 ads 0.001, golden 9 ads 0.01, ultimate 15 ads 0.012.

bạn có thể làm offer mjsscary là thành viên đầu tiên làm offer được 5.6$, cơ mà để ý cần thận những offer ko free hoặc bắt mua gì đó để hoàn thành thì bạn nên buông bỏ. Mình cài 100% earning cho thành viên, tức là các bạn làm bao nhiêu được bấy nhiêu, mình chỉ mua addon để thành viên có thu nhập nhắm phát triển site, mình ko lấy lãi đồng nào từ việc các bạn làm addon và các tiền được cộng instant ngay sau khi các bạn hoàn thành job.
Bạn cũng có thể click ads, nhưng thu nhập hàng ngày ko cao, đó là thực tế, click grid bạn có thể win loên tới 5$ nhưng nó phụ thuộc vào sự may mắn của bạn.

sao trong phần offer của em có mỗi cái của Supper rewards thôi nhỉ, đâu thấy miscary gì đâu bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,225
172,266
Latest member
mathanhtrung3979

Most viewed of week

Most discussed of week