SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Nhìn Payment proof toàn VN thế kia .... lộ hàng rùi :D:D:D
Mấy ae VN dep sớm và cash thử kiểu như test xem admin VN làm thế nào ấy, còn thành viên nước ngoài họ ko cash ngay, mà cũng chả quan trọng, ai cash thì mình pay thôi, paypal thì pay tay còn PM và PZ thì auto, instant.

đến hết ngày 20 bạn ạ.
theo e bác kết thúc khuyến mại (KM) vào ngày 20 tới này là không nên và nên thêm thời gian khuyến mại vì:
1/ Khả thi :E được biết , trên forum bác chưa thông báo chính thức là khuyến mại đến ngày nào, như vậy thì việc rời lịch KM sang ngày khác là hoàn toàn không vấn đề;);)
2/ Lợi nhuận lâu dài: Các mức giá upgrade chắc đã được bác tính toán kỹ lưỡng, thỏa mãn lợi nhuận cho cả đôi bên, và chắc rằng KM là không có lời cho bác, song thiết nghĩ, cái "không lời" trước mắt đâu có là gì với lợi nhuận lâu dài do member upgrade mang lại, thêm KM chắc chắn có thêm nhiều upgrade member (upgrade là xác định chiến lâu dài :rolleyes::rolleyes:)
3/ Các dịp lễ: Sắp tới là các dịp lễ lớn (noel, new year), các site khác thi nhau KM để kích cầu các nhà đầu tư còn chẳng kịp, thì bác lại turn off khuyến mại, như vậy theo riêng e không ổn cho lắm o_Oo_O
4/ Hình ảnh, uy tín: Site còn mới ra, new member còn chưa biết nhiều về site cũng nnư về admin, nhiều người mới còn đang tìm hiểu, bác hãy cho họ thời gian, nếu đợt khuyến mại này được kéo dài thêm dựa vào mong muốn chính đáng của member và được admin chấp thuận, thì sẽ nâng cao được hình ảnh của Onstartx và uy tín của admin, cũng thể hiện rằng admin là người biết lắng nghe ý kiến của member :D:D
5/ Chất lượng và số lượng: Các member upgrade là các member chắc chắn "hoạt động", nghĩa là họ chắc chắn sẽ clicks ads, chứ không như standard member (họ có thể kiếm tiền bằng hình thức khác trên site), vì vậy standard cần lấy chất lượng, còn upgrade cần lấy số lượng. Vì vậy, kéo dài KM sẽ kích cầu, sẽ có nhiều member upgrade hơn
6/ Các member nòng cốt: Đối với một số member mà bác đã tạo dựng được niềm tin & thương hiệu, nhưng họ chưa có vốn đầu tư và đang tích góp vốn ( như chính e:oops:), sợ rằng ngày 20 là không kịp, nên chúng e tha thiết mong bác thêm thời gian KM
7/ Đường lối: Cách làm site PTC của bác là theo một lối riêng, không lôi kéo, không lấy số đông mà lấy chất lượng, những ai thật sự quan tâm, tìm hiểu, tin tưởng thì tham gia, e đồng ý, song cũng cần có các biện pháp để tăng số member chất lượng, để thu hút đâu tư, và KM là 1 chính sách tuyệt vời, kéo dài nó còn tuyệt vời hơn nữa :D:D

theo e bác kết thúc khuyến mại (KM) vào ngày 20 tới này là không nên và nên thêm thời gian khuyến mại vì:
1/ Khả thi :E được biết , trên forum bác chưa thông báo chính thức là khuyến mại đến ngày nào, như vậy thì việc rời lịch KM sang ngày khác là hoàn toàn không vấn đề;);)

Xem kỹ lại nè:
Official launch is a significant event, congratulated and only, so we will have a special promotion from now until 00:00 20 December 2014 server time.
Golden membership package will be sold for only $ 70 instead of $ 90 as usual - save $20
Ultimate membership package will be sold for only $ 690 instead of $ 790 as usual - save $100 Again, welcome and happy earnings!​

Biết đâu sẽ có nhiều đợt km tiếp theo, nhưng có lẽ những đợt sau bác ấy chỉ giảm còn 80$ (bác ấy bảo thế):D

2/ Lợi nhuận lâu dài: Các mức giá upgrade chắc đã được bác tính toán kỹ lưỡng, thỏa mãn lợi nhuận cho cả đôi bên, và chắc rằng KM là không có lời cho bác, song thiết nghĩ, cái "không lời" trước mắt đâu có là gì với lợi nhuận lâu dài do member upgrade mang lại, thêm KM chắc chắn có thêm nhiều upgrade member (upgrade là xác định chiến lâu dài :rolleyes::rolleyes:)
3/ Các dịp lễ: Sắp tới là các dịp lễ lớn (noel, new year), các site khác thi nhau KM để kích cầu các nhà đầu tư còn chẳng kịp, thì bác lại turn off khuyến mại, như vậy theo riêng e không ổn cho lắm o_Oo_O
4/ Hình ảnh, uy tín: Site còn mới ra, new member còn chưa biết nhiều về site cũng nnư về admin, nhiều người mới còn đang tìm hiểu, bác hãy cho họ thời gian, nếu đợt khuyến mại này được kéo dài thêm dựa vào mong muốn chính đáng của member và được admin chấp thuận, thì sẽ nâng cao được hình ảnh của Onstartx và uy tín của admin, cũng thể hiện rằng admin là người biết lắng nghe ý kiến của member :D:D
5/ Chất lượng và số lượng: Các member upgrade là các member chắc chắn "hoạt động", nghĩa là họ chắc chắn sẽ clicks ads, chứ không như standard member (họ có thể kiếm tiền bằng hình thức khác trên site), vì vậy standard cần lấy chất lượng, còn upgrade cần lấy số lượng. Vì vậy, kéo dài KM sẽ kích cầu, sẽ có nhiều member upgrade hơn
6/ Các member nòng cốt: Đối với một số member mà bác đã tạo dựng được niềm tin & thương hiệu, nhưng họ chưa có vốn đầu tư và đang tích góp vốn ( như chính e:oops:), sợ rằng ngày 20 là không kịp, nên chúng e tha thiết mong bác thêm thời gian KM
7/ Đường lối: Cách làm site PTC của bác là theo một lối riêng, không lôi kéo, không lấy số đông mà lấy chất lượng, những ai thật sự quan tâm, tìm hiểu, tin tưởng thì tham gia, e đồng ý, song cũng cần có các biện pháp để tăng số member chất lượng, để thu hút đâu tư, và KM là 1 chính sách tuyệt vời, kéo dài nó còn tuyệt vời hơn nữa :D:D
Thank bạn, oi, nhìn 7 phân tích của bạn giống "Thất trảm sớ" quá :p trên forum mình đã thông báo thời gian khuyến mại rồi, mình sẽ tìm cách khác để tạo điều kiện cho các bạn quan tậm.

sao bác k để cái phần dep tiền vào là phần ghi số đi . Kéo như thế thì chuột lỏm khó chỉnh -_- . dep tối thiếu là 5$ , và có thể dep số tiền lẻ, ví dụ 5.1$ 5.2$ ... E chỉ góp ý thôi :p

1 coin = 0.01$, riêng cái login làm vậy để hạn chế autolog, có vẻ bạn log bằng điện thoại?
Mình log = pc, tại thấy tưỡng log dc thì cho nhanh nhưng toàn bắt đánh lại captcha
bác xem lại cái site offer xem - mình vô toàn báo lỗi

Thank bạn, oi, nhìn 7 phân tích của bạn giống "Thất trảm sớ" quá :p trên forum mình đã thông báo thời gian khuyến mại rồi, mình sẽ tìm cách khác để tạo điều kiện cho các bạn quan tậm.
vậy bác tạo thêm cái event nữa đi, " nhân dịp mấy ngày noel, new year chúng tôi kéo dài thời gian KM đến 0h00 ngày xx/xx/xxxx", e là rất quan tâm đến vấn đề này đậy ợ !!:D:D

Mình log = pc, tại thấy tưỡng log dc thì cho nhanh nhưng toàn bắt đánh lại captcha
bác xem lại cái site offer xem - mình vô toàn báo lỗi
khi bạn log PC thì acc bạn tự động được save lại, ngay cả khi IP bạn thay đổi vẫn ko bị out, còn offer bạn phải làm với IP thật, một khi bạn fake IP sẽ bị chặn, xuất hiện 1 loạt lỗi :p

thấy bác quote của 1 người nào đó trên 4rum :" Of course you can but plesae note do not viewing advetisement on the mobible. It's not allowed." . k cho phép xem ads trên đt à . mấy bữa ngày đầu e toàn click trên đt -_-

thấy bác quote của 1 người nào đó trên 4rum :" Of course you can but plesae note do not viewing advetisement on the mobible. It's not allowed." . k cho phép xem ads trên đt à . mấy bữa ngày đầu e toàn click trên đt -_-
ads phải xem trên PC nhé, xem trên đt thì gian lận quá rồi :oops:

Còn cái này như e đã nói e chỉ giới thiệu mỗi câu "mình là admin" thì xin hỏi bác đã vi phạm nội quy gì và gây tổn hại gì tới forum? Mặc dù bác là một trong những thành viên trong ban quản trị nhưng bác nói thế chả thỏa đáng gì, e ko phục
- Chỉ là một quan điểm cá nhân B có jì đâu mà không phục, B nêu quan điểm chứ hoàn toàn ko có ác ý.

- Tất cả những việc CỐ THỂ dẫn tới rủi ro đều bị chặn trước khi bắt đầu, BQT phải làm thế để bảo vệ quyền lợi của memb , đây là những gì Admin và BQT đã nói với B khi B làm thành viên của box PTC, sau đó B cũng đã bị treo " truy nã " trong thời gian khá dài, vì cái NGUY CƠ rủi ro CÓ THỂ đem tới cho memb

- Trước đây đã có 2 site PTC admin VN đã kéo số lượng memb lớn trong box PTC tham gia,có thể nhìn thấy wa lượt view và comment topic, sau đó rồi sao Scam hết, memb chịu thiệt thòi ... nó đi ngược lại nguyên tắc mà Admin đã giao trước khi bổ nhiệm B làm BQT

- B nghĩ đây là lần cuối B ko can thiệp vào site PTC admin VN, phát triển site PTC VN ở mmo4me do bác quyết định, nếu bác " ra đi " B nghĩ ko còn lí do jì để nói nữa, sẽ dẫn tới những site PTC VN khác nếu post ở forum chắc chắn sẽ có ràng buộc ( ít nhất là tới khi nào B bị sa thải hê hê )

Last edited:
không rent được bạn ơi, cứ báo chưa đặt giờ, đặt xong thì vẫn bị như cũ ,

- Trước đây đã có 2 site PTC admin VN đã kéo số lượng memb lớn trong box PTC tham gia,có thể nhìn thấy wa lượt view và comment topic, sau đó rồi sao Scam hết, memb chịu thiệt thòi ...

Cái này bác nói không hề sai, nhưng bác có thể xem lại những admin đó đã nói gì làm gì và lôi kéo, dụ dỗ member như thế nào, và ở đây em không làm điều đó.
Site của em phát triển không chỉ dừng lại ở Việt Nam nhưng Việt Nam là một bộ phận của PTC, là admin em nghĩ e có một cái thông báo cũng không có gì quá đáng, chỉ thế.

Có vẻ bác hơi bị ác cảm về các site PTC VN, bản thân bác cũng có thâm niên trong PTC ít nhiều bác cũng nhìn ra sự khác biệt, cho đến khi bác tự mở dịch vụ bác sẽ thấy các vấn đề nan giải của nó.

hom qua click đủ hết, hnay lên gold nó ko cho hưởng rr click vì hôm qua ko click đủ 9 ads :)
@xonlineptc thấy chưa
còn cái cài giờ rent thì bạn phải cài cái giờ 2 > cái giờ 1 1h thì mới ok. dòng dưới cùng điền mật khẩu, còn dòng trên dòng mật khẩu bỏ trống :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week