SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Chào Ad! mình đã tạo một ID ở site này. mình đã add tài khoản PM. giờ mình muốn hủy ID đó để mình có thể tạo lại ID khác. Mình muốn làm Dr cho một người bạn. vì vậy mình đã xóa cookie và rs modem để tạo ID mới. Mong AD giúp đỡ. Thanks!

Chào Ad! mình đã tạo một ID ở site này. mình đã add tài khoản PM. giờ mình muốn hủy ID đó để mình có thể tạo lại ID khác. Mình muốn làm Dr cho một người bạn. vì vậy mình đã xóa cookie và rs modem để tạo ID mới. Mong AD giúp đỡ. Thanks!
đơn giản thôi bạn, xóa tài khoản PM ở acc hiện tại, hủy bỏ các giao dịch processing - nếu có, sau đó bạn có thể thoải mái lập acc khác ref cho người bạn của bạn. Miễn là bạn dùng 1 tài khoản duy nhất thì everthing is ok :p

Hóng các bro xem AVG và ref hoạt động ra sao :oops::oops:

forum Vn ở đây luôn nè, thảo luận trực tiếp khách quan, ngoài ra bạn nào cần support thêm pm trực tiếp skype mình: xonline.ptc hoặc thảo luận group skype.

không liên quan nhưng muốn hỏi thớt chút :tônhg vốn đầu tư site này của thớt là bao nhiêu không ạ, đừng ném gạch em nha

1000pp và 500pz là vốn để pay, còn vốn đầu tư vào site và duy trì nó thì chắc cũng bộn, thớt pro quá

đơn giản thôi bạn, xóa tài khoản PM ở acc hiện tại, hủy bỏ các giao dịch processing - nếu có, sau đó bạn có thể thoải mái lập acc khác ref cho người bạn của bạn. Miễn là bạn dùng 1 tài khoản duy nhất thì everthing is ok :p
xin lỗi ad. mình quên ID và PASS. Question cung k nhớ vì lập nhanh. lại nhiều thứ phải nhớ nên quên mất. AD thông cảm. mình đã cố gắng lấy lại mật khẩu nhưng không được. Làm phiền ad check dùm và gửi ID va Pass về mail giúp. email cuar ID đó : [email protected]. Thank!

xin lỗi ad. mình quên ID và PASS. Question cung k nhớ vì lập nhanh. lại nhiều thứ phải nhớ nên quên mất. AD thông cảm. mình đã cố gắng lấy lại mật khẩu nhưng không được. Làm phiền ad check dùm và gửi ID va Pass về mail giúp. email cuar ID đó : [email protected]. Thank!
Rất tiếc là mình không thể tìm được tên người dùng của bạn với địa chỉ email bạn cung cấp- script không cho phép nên bạn phải check lại thôi, mình không giúp gì được.:oops:

1000pp và 500pz là vốn để pay, còn vốn đầu tư vào site và duy trì nó thì chắc cũng bộn, thớt pro quá
hôm qua mới phải thêm 500$ nữa vào PM đó bạn, mình trước nay có PM nhưng không dùng:oops: bạn mở site là hạch toán là ra thôi, cái ngốn nhất là server và bảo mật- ngốn từng ngày - từng giờ :oops: nhưng xác định chơi thì phải chấp nhận thôi.

Rất tiếc là mình không thể tìm được tên người dùng của bạn với địa chỉ email bạn cung cấp- script không cho phép nên bạn phải check lại thôi, mình không giúp gì được.:oops:
Vậy nếu chek theo tên người dùng là: duyducvnn123. chỉ muốn xoá tài khoản PM trong đó thôi. lỡ add vào rồi mà ID mới không cho add cung 1 PM. Nếu không đc thi chịu vậy. Cám ơn AD suport nhiệt tình.

- Biết bác cũng đã lâu, cũng biết khả năng của bác, B quá hạn chế thới gian chưa đọc được hết 13 pages của topic này.

- Nhưng B đang xem xét khả năng nên hay không bắt đóng bảo hiểm trong trường hợp này... Không phải muốn làm khó nhau nhưng bác thấy đó,trước đây 2 site của VN ở box admin đã Scam memb

- B muốn nge ý kiến từ bác và member trước, sau đó xem xét và kiến nghị với đội ngũ BQT forum sau.

- Biết bác cũng đã lâu, cũng biết khả năng của bác, B quá hạn chế thới gian chưa đọc được hết 13 pages của topic này.

- Nhưng B đang xem xét khả năng nên hay không bắt đóng bảo hiểm trong trường hợp này... Không phải muốn làm khó nhau nhưng bác thấy đó,trước đây 2 site của VN ở box admin đã Scam memb

- B muốn nge ý kiến từ bác và member trước, sau đó xem xét và kiến nghị với đội ngũ BQT forum sau.

trước đây là những trang nào, bạn dẫn chứng mình xem với

Adsaz-pro.com - Coffeebux.com 2 site này Admin VN, memb box PTC chắc ko lạ
chuẩn rồi, may là ko chơi adsaz-pro, còn coffeebux thì buxhot xác định là chỉ cắm auto chơi free :D

Adsaz-pro.com - Coffeebux.com 2 site này Admin VN, memb box PTC chắc ko lạ

Ukm đúng là nếu đã làm ăn lâu dài thì không phải lăn tăn gì về vấn đề đóng bảo hiểm, chỉ có lợi thôi!
Các mem sẽ tham gia nhiều hơn...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week