SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
- Biết bác cũng đã lâu, cũng biết khả năng của bác, B quá hạn chế thới gian chưa đọc được hết 13 pages của topic này.

- Nhưng B đang xem xét khả năng nên hay không bắt đóng bảo hiểm trong trường hợp này... Không phải muốn làm khó nhau nhưng bác thấy đó,trước đây 2 site của VN ở box admin đã Scam memb

- B muốn nge ý kiến từ bác và member trước, sau đó xem xét và kiến nghị với đội ngũ BQT forum sau.

Thứ nhất mình mở topic này chỉ giới thiệu về site và support cho những ai cần, ngoài ra mình không mở topic để nói với các bạn rằng mình là admin, mình uy tín đây, các bạn vào đầu tư.

Thứ hai, nói thẳng với bạn trong forum này mình biết còn những admin khác nhưng họ không public site của họ mà dùng phương thức khác để make up site của họ, mình không nói họ là vậy là scam nhưng rõ ràng lôi kéo đầu tư rủi ro, có thể bạn cũng biết nhưng xin hỏi Ban Quản Trị có biện pháp gì với những trường hợp như vậy?

Ban đầu mình định sẽ block Việt Nam- xin lỗi- nhưng mình nói thẳng người VN mình chơi online chủ yếu là gian lận, nhưng mình nghĩ rằng cùng là người VN mà còn kì thị nhau thì sao mà xứng đáng để làm cái gì khác, do đó public công khai ra đây, mình hoàn toàn có thể không nói mình là admin nhưng mình đã làm vậy.

Thêm một điều nữa, sự trung thực và lòng tin từ đức tính con người mà ra, trên đời này không có tiền bạc, chứng nhận, xác thực nào có thể chứng minh rằng đó là con người trung thực uy tín mà thể hiện bằng cách người ta làm việc và lối sống. Thực tế là môi trường online không đáng tin cậy và rủi ro, nhưng xin hỏi bạn những thành viên ngoài Việt Nam họ trông mong gì ở sự bảo hiểm?

Như mình được biết trong forum này có những trường hợp scam ngay cả khi họ là thành viên được xác minh, thành viên bảo hiểm thậm chí MOD, trial MOD, vậy nó phản ánh điều gì?

Mình bỏ tiền ra làm site PTC được thì mình cũng đủ khả năng để đóng bảo hiểm, không khó, nói cho đúng hơn có khi mình đóng bảo hiểm 1 đồng thì lượng đầu tư vào lên tới 10 đồng, tuy nhiên mình từ chối. Mình đã public, các bạn biết mình là admin ngoài ra tham gia vào site hay không hay có khoản đầu tư nào không là do các bạn tự quyết định, mình không khuyến khích ai đầu tư cả.

Bạn có thể trì trích và nếu cần có thể close topic này, quan điểm của mình rõ ràng, nếu bạn thấy topic này là rủi ro, lệch lạc, tuỳ bạn. Mình sẽ không bao giờ lập đến topic thứ 2, nhưng mình vẫn phát triển site của mình và cần có nhiều thời gian để chứng minh.

Vậy nếu chek theo tên người dùng là: duyducvnn123. chỉ muốn xoá tài khoản PM trong đó thôi. lỡ add vào rồi mà ID mới không cho add cung 1 PM. Nếu không đc thi chịu vậy. Cám ơn AD suport nhiệt tình.
duyducvnn123 không tìm thấy tài khoản này bạn ạ.

Ukm đúng là nếu đã làm ăn lâu dài thì không phải lăn tăn gì về vấn đề đóng bảo hiểm, chỉ có lợi thôi!
Các mem sẽ tham gia nhiều hơn...
Mình nghĩ với những người - hay nói đúng là là MỘT TEAM LỚN có kế hoạch và dự đoán tình huống 5-10 năm mới dám chắc mà đóng bảo hiểm, thế giới PTC 1 vạn site sống qua ngày được 1% đã là qua hay rồi.
Site admin nói thẳng với member VN là ADMIN VIỆT, các bạn thích chơi hay đầu tư thì tự dùng khả năng của bản thân đánh giá. THẮNG ĂN THUA CHỊU.
ĐỪNG QUÁ BẤT CÔNG VỚI ADMIN VIỆT. HÃY ĐI ĐÒI SỰ AN TOÀN VỚI HÀNG VẠN SITE ĐANG VÀ SẼ RA MẮT CỦA ADMIN TÂY.

grid lix có thông báo limit, chẳng qua bạn không để ý thôi, thật sự là người Việt mình quá xấu khi tham gia vào môi trường chung, hay làm việc chung kiểu kiểu vậy, toàn cheat, gian lận các kiểu, bảo sao nhiều PTC block luôn cả IP việt, điển hình là Clixsense và còn nhiều trang khác nữa, admin chỉ giới thiệu trang của mình, public lên mong muốn sự đóng góp, ý kiến của các bạn, mình theo dõi topic này và thấy hoàn toàn ko hề có bất kì một hình thức gì hay câu từ gì bảo là các bạn phải đầu tư cho site của bác ấy, chất lượng và uy tín thời gian sẽ chứng minh, bác thớt không cần phải lo, mình uy tín kiểu gì cũng có người chơi ! PTC là một loại hình an toàn 100% à ? các bác đã chơi biết bao trang, tỉ lệ sống như neobux và clixsense được bao nhiêu trang? nó là dạng nửa vời, rủi ro cao, đầu tư online thì phải chịu, không ai đảm bảo được ! Tóm lại, ai thích thì chơi, không thì thôi ! EZ
p/s : cái logo mình thấy vẫn chưa đẹp :((

grid lix có thông báo limit, chẳng qua bạn không để ý thôi, thật sự là người Việt mình quá xấu khi tham gia vào môi trường chung, hay làm việc chung kiểu kiểu vậy, toàn cheat, gian lận các kiểu, bảo sao nhiều PTC block luôn cả IP việt, điển hình là Clixsense và còn nhiều trang khác nữa, admin chỉ giới thiệu trang của mình, public lên mong muốn sự đóng góp, ý kiến của các bạn, mình theo dõi topic này và thấy hoàn toàn ko hề có bất kì một hình thức gì hay câu từ gì bảo là các bạn phải đầu tư cho site của bác ấy, chất lượng và uy tín thời gian sẽ chứng minh, bác thớt không cần phải lo, mình uy tín kiểu gì cũng có người chơi ! PTC là một loại hình an toàn 100% à ? các bác đã chơi biết bao trang, tỉ lệ sống như neobux và clixsense được bao nhiêu trang? nó là dạng nửa vời, rủi ro cao, đầu tư online thì phải chịu, không ai đảm bảo được ! Tóm lại, ai thích thì chơi, không thì thôi ! EZ
Thì đó :D Đầu tư lúc nào cũng muốn làm thánh lãi 100%, không lãi thì không chấp nhận :)

Lâu lắm hôm nay mới được một ngày xả hơi, giờ thấy hơi ngà ngà say :D cơ mà ngày hôm nay vui vui, gào théo suốt sáng giờ xẹp cả giọng như bị hụt hơi vậy. @@

Dk xong rồi giờ sao đây bác thớt giúp e với ;;
bạn có thể làm offer mjsscary là thành viên đầu tiên làm offer được 5.6$, cơ mà để ý cần thận những offer ko free hoặc bắt mua gì đó để hoàn thành thì bạn nên buông bỏ. Mình cài 100% earning cho thành viên, tức là các bạn làm bao nhiêu được bấy nhiêu, mình chỉ mua addon để thành viên có thu nhập nhắm phát triển site, mình ko lấy lãi đồng nào từ việc các bạn làm addon và các tiền được cộng instant ngay sau khi các bạn hoàn thành job.
Bạn cũng có thể click ads, nhưng thu nhập hàng ngày ko cao, đó là thực tế, click grid bạn có thể win loên tới 5$ nhưng nó phụ thuộc vào sự may mắn của bạn.

Thanks bạn đã hiểu, cái logo thì mình cũng đã edit lại và ngắm cho nó phù hợp với phong cách của site và các banner nữa, mấy cái banner và logo bên design nó làm chán quá, mình phải tự chế đấy, nhưng nói thật năng lực mình có hạn, mình ko giỏi việc design, cho nên nếu có xấu tí ae đừng gạch đá, mình cũng đã cố rồi :p

Góp ý và hỏi cá ccấinà y: làm ofer 1 coint = ? úsd
Bác xem hay chỉnh sửa cái login tại trang chủ login toàn bắt phải nhập lại captcha ko à

Lâu lắm hôm nay mới được một ngày xả hơi, giờ thấy hơi ngà ngà say :D cơ mà ngày hôm nay vui vui, gào théo suốt sáng giờ xẹp cả giọng như bị hụt hơi vậy. @@
ác, admin say rồi chắc mấy con ref cũng xỉn luôn, dự là định avg tuột xuống còn 0.5 :(

Góp ý và hỏi cá ccấinà y: làm ofer 1 coint = ? úsd
Bác xem hay chỉnh sửa cái login tại trang chủ login toàn bắt phải nhập lại captcha ko à
1 coin = 0.01$, riêng cái login làm vậy để hạn chế autolog, có vẻ bạn log bằng điện thoại?

ad có chuốc rượu members đâu, khéo cũng phải có ngày cho ref uống rượu cho họ quậy tí :p
Thank toán personal ko mất phí nhưng ad rất dễ ăn mít nên kiêng, thành viên mua hàng ad chịu phí 4.4% + 0.3$ nhưng phí cash chỉ 2% là chịu 1 nửa cho members rồi, riêng phí paypal thì mình chịu, ko send masspay được nên ko có cách gì can thiệp, đa số các site khác đều thế. Mình vẫn đang chờ xem mấy ông bạn già có giúp làm acc business paypal US dc ko, được thì quẩy tung chảo.

ủng hộ thread tiên phong PCT :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,937
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week