[onsearchia]bn ngay 0.05$khi reg và kick ads + >0.01$/ngày.Đã có proof

anhthuc2012

Junior
Reactions
143
MR
0.000
Vì là lần đầu tuyển ref nên mình sẽ có chế độ Bn cực khủng để tạo niềm tin( chấp nhận lỗ).Hy vọng các bạn ủng hộ để làm ăn lâu dài:binhsua166:
Ngừng tuyển,ngừng clicks nhé.

Hiện tại mình đã tuyển 25 ref và đã bn đầy đủ cho các bạn nhé. Giờ mình tiếp tục tuyển reg với rules mới. Mong các bạn ủng hộ

+ Bonus ngay 0.02$ ngay khi regclick hết ads của 1 ngày.

+ Bonus 0.05 cho 7 ngày ti?p theo(có thể yêu cầu thanh toán trong 2ngày
Sau thời gian đó:

+ Bonus 0.05$ khi bạn click nằm vào top ref click đều và nhiều nhất

+ Bonus 0.05$ khi bạn click đủ 100 clicks or 0.12$/200clicks tiếp theo

Chế độ RB mình sẽ rb 150% cho các bạn vào cuối tuần hoặc khi đủ 50 click tiếp theo nhé

Bạn nào ngừng click 3 ngày k báo trước mình sẽ loại ra khỏi ds reg và k nhận dc các chê độ bn va rb nhé
Ðây là Site thuộc hệ thống BuxGroup ( 5 năm bản quyền ) nên các bạn cứ yên tâm.thông tin chút về em nó
11ads+
0.01/ads
2$ payout
Instantly

Mong đc sự ủng hộ của các bạn! Thân
Các bạn đăng ký để lại thông tin và nhận BN nào :binhsua79:
ID:
A/P:
Y!h: đã tuyển 25 ref và đã bn đầy đủ cho các bạn nhé. Giờ mình tiếp tục tuyển reg với rules mới. Mong các bạn ủng hộ
Mình cần tuyển site mới nhé.Site này cực uy tín,mình đã check rất cẩn thận.A e nào ghé qua ủng hộ mình nhé. Các bạn có thể tham khảo thông tin ở đây nhé
http://mmo4vn.com/showthread.php?28...ADMIN-VOI-ECHOBUX-FREE-ELITE-3000MEM&p=426921

Đây là bảng lương và số $ nhận rb của các bạn.Mình sẽ rb số clicks = 100 cho tất cả những ai >80click nhé.Những bạn nhiều hơn sẽ để số lẻ tính vào lần sau.Site này mình đầu tư rất nhiều nhưng tính đến nay chưa lấy đc 1xu nào.Site lại chỉ cho maxpay =150% nên chế độ rb của mình cũng mới đc 150%chưa thực sự cao(Cũng là hơn nếu các bạn reg cho những ngừoi k UP).Nên mong các bạn kiểm tra.Có thắc mắc gì cư comment tai 4rum hoặc pm cho mình qua mail or Yh!Rất cám ơn các bạn đã ủng hộ mình và mong sau này còn nhận đc sự ủng hộ nhiều hơn nữa
Chú ý:Những bạn trong top clicks mình gửi bn 0.05$ nhé>các bạn reg site bên kia ủng hộ mình mà chưa bn mình cũng gửi 0.05$.Bạn robo rất nhiệt tình clicks và clicks rất đều(chưa đứng top vì ref sau) mình cũng gửi bạn bn 0.05$(lần trc dư nên trừ đi 0.03$ nhé).Rất mong sự ủng hộ của các bạn.Thân!!

Bảng lương BangLuong.jpgp/s Mình gửi luôn rb cho 3 bạn SYnz , lalilom và bạn santienthuong luôn nhé.

Thông báo: Vì nhiều lý do và đặc biệt chiến site này k đc hiệu quả nên mình báo đến ae ngừng clicks site này nhé.Mình đã tính người click cao nhât la 179 vậy nên các bạn chưa đủ có thể click lên đến 180click( đã rb lần 1 là 100clicks) mình sẽ chốt và mai sẽ rb cho các bạn 80 clicks nhé.Những ai chưa đủ số click thì có thể click đến 180 nhé.Mong đc ae ủng hộ và hợp tác lâu dài.Thân!

Attachments

• ds ref.jpg
    ds ref.jpg
    100.2 KB · Views: 96
Last edited by a moderator:
Ok bạn. Mình bn qua PP mà. Đã bn cho bạn. rảnh vào xác nhận nhé. Hợp tác lâu dài!!

---------- Post added at 02:42 PM ---------- Previous post was at 02:40 PM ----------

đã ref và kick hết ads hôm nay
id: jaesuna
pp: [email protected]
yh: jaesuna
Ok bạn. Mình bn qua PP mà. Đã bn cho bạn. rảnh vào xác nhận nhé. Hợp tác lâu dài!!

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 02:42 PM ----------

Thông báo đến các bạn đã reg ủng hộ mình.Những bạn nhận bn mà bị tính fee hoặc chế độ refund thì hãy refund lại và thông báo cho mình.Mình sẽ gửi lại bn 0.05- ở chế độ bn mới.Những ai mới nhận 0.03 mình sẽ gửi thêm 0.02 cùng lần rb tới.Tối nay mình sẽ tổng hợp ds reg số clicks và bn để lập sổ lương cho các bạn.Hi vọng đc hơp tác lâu dài cùng các bạn.Thân all!mình sẽ gửi thêm 0.02 cùng lần rb tới.Tối nay mình sẽ tổng hợp ds reg số clicks và bn để lập sổ lương cho các bạn.Hi vọng đc hơp tác lâu dài cùng các bạn.Thân all!

---------- Post added at 03:29 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

Up lên cho ai chưa tham gia nào!

---------- Post added at 03:42 PM ---------- Previous post was at 03:29 PM ----------

Mua, sấm sét mất điện rồi. Hjz:binhsua122:

---------- Post added at 04:43 PM ---------- Previous post was at 03:42 PM ----------

Up cho chiều về may mắn!

---------- Post added at 06:05 PM ---------- Previous post was at 04:43 PM ----------

Up cái đi học nào!Ai ủng hộ đê thông tin lát về mình bn nhé.

up cho bro
làm cái
ID : anhdungvn
PP : [email protected]
y!h : [email protected]

Tks pro đã ủng hộ! Có thể nếu k có điện thì sáng mai mới có thể bn cho pro nhé.Đừng xoắn.Hi vọng đc hợp tác lâu dài cùng pro! Thân!

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:27 PM ----------

Sang minh reg link ban ma sao ki vay

Bạn vui lòng ghi lại ID đã ref và copy ngày giờ đăng ký post lên đây mình sẽ chụp ảnh ds reg vào giờ đó để bạn cùng ae check và xác nhận.Mình làm ăn quan trọng nhất là chữ tín với ae nên bạn cứ kiểm tra lại giùm mình bạn nhé. Hi vọng đc hợp tác!hé. Hi vọng đc hợp tác!

---------- Post added at 07:52 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

đã nhận được bn. Thanks^^

Hợp tác lâu dài nhé bạn!Lên nào!

Up lên page 2.Ae vào ủng hộ mình nào!

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 08:09 PM ----------

up nào mình refund lại hết nhé.

Ok.Mình đã bít lý do.Các bạn refund lại để nhận bn mới nhé. Riêng bạn ngày mai clicks hết cũng đã đc 0.08 rùi nhé.Mai mình sẽ bn cho các bạn đã refund và những bạn chưa đc bn vì ở chỗ mình hiện đang mất điên.hiện tại mình onl đt.Rất mog ae thông cảm cho sự cố k mog muốn.Thân all!

---------- Post added at 08:30 PM ---------- Previous post was at 08:16 PM ----------

Up vì có điện

---------- Post added at 08:41 PM ---------- Previous post was at 08:30 PM ----------

up cho bro
làm cái
ID : anhdungvn
PP : [email protected]
y!h : [email protected]
Nhu đã hứa ngay khi có điện mình gưi bn cho 2ban mới ủng hộ mình nhé. Còn bạn Thắng( ROBO2010) có nhận bn ngay hum nay hay để mai nhận 1 thể thì vào xác minh nhé. Mong hợp tác với tát cả các bạn!

---------- Post added at 08:49 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

Upppppppppppppppppp.Mạng lag quá nhỉ

---------- Post added at 09:13 PM ---------- Previous post was at 08:49 PM ----------

Mì đã nhận đc refund của các bạn có tên: Thang Nguyen (Robo2010); NamLe (
[email protected]) ThienNguyen([email protected]). Các bạn này sẽ nhận lại bn nhé. Mình tính chế độ bn mới là 0.05$+0.02$ của 2 ngày clicks tiếp theo mình sẽ gửi các bạn luôn 0.07 nhé. Còn sau này sẽ tính tiếp nhé.Mong các bạn hợp tác lâu dài và ôn định! Thân!

Đã nhận BN sẽ còn hợp tác lâu dài. Hôm nay lam được thẻ VISA của ACB rồi.

Capture.JPG sao của mình không có chỗ sửa chữ ký nhỉ.

Đã refund cho bạn
PP: chữ ký
Đã xác nhận. Bạn vào để lai id để mình chêck để có chế độ bn hợp lý nhé.Tks

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 09:53 PM ----------

Đã nhận BN sẽ còn hợp tác lâu dài. Hôm nay lam được thẻ VISA của ACB rồi.

View attachment 3144 sao của mình không có chỗ sửa chữ ký nhỉ.
Vậy à? Chúc mừng bạn nhé. Hợp tác lâu dài và cùng kiếm nhé.

Thời gian reg của mình
Username truckhai777
Registered 2011/09/13, 06:51

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 10:04 PM ----------

Đã nhận 0.07$ của chủ thớt
Thanks bạn nhiều
upppppppppppppppppppppp

Up cho mem đêm rùi ngủ nào. Ai reg để lại thông tin mai mình bn nhé. Chúc tất cả ae làm ăn phát tài. hợp tác lâu dài uy tín.

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 10:52 PM ----------

Upp kai:binhsua22:

---------- Post added at 11:34 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

Up cho mem onl dem

Ngày mới tốt lành nhé các bạn!

---------- Post added at 07:52 AM ---------- Previous post was at 07:40 AM ----------

Up cho ai chưa tham gia thì vào ủng hộ mình nào:binhsua83:!

---------- Post added at 08:05 AM ---------- Previous post was at 07:52 AM ----------

---------- Post added at 08:45 AM ---------- Previous post was at 08:20 AM ----------

Lên cho ai chưa bít vào ủng hộ mình nào:binhsua22:

---------- Post added at 09:00 AM ---------- Previous post was at 08:45 AM ----------

Sảng ra ít khách quá.:(:binhsua80:

---------- Post added at 09:27 AM ---------- Previous post was at 09:00 AM ----------

Đang tổng hợp ds ref và vđề bn rb cho các bạn tiện theo dõi mà lại mất điện. Hiz.:binhsua:122

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week