[onsearchia]bn ngay 0.05$khi reg và kick ads + >0.01$/ngày.Đã có proof

UP lên cho đông khách nào............

Hnay kiếm tốt chứ bạn?Hj.Chúc ae kiếm tốt nhé!

---------- Post added at 05:41 PM ---------- Previous post was at 04:49 PM ----------

Đợt này ae ma ủng hộ thì fải Up site nữa chứ 1site này 1thág đc 3US ,3thág ma Scam cũng vỡ mồm.Ae ai chiến buxhost k?Tất cả đồng lòng chiến 1 2tuần rút tiền về chia rùi té

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 05:41 PM ----------

Lên cái nào.Buổi tối zui ze nhé ae

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 06:50 PM ----------

Lên cho ai chưa bít nào.Lên cho ai chưa bít nào.

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

Hôm nay anh e k kick ads à? Sao bỏ hết thế này. Sắp có proof rùi a e cố lên nào. Sắp đủ 100 để rb rùi nhé. 1 2 hum nữa sẽ ngừng tuyển ref để cập nhật a e nhiệt tình chiến rùi rb cho a e

---------- Post added at 08:27 PM ---------- Previous post was at 08:16 PM ----------

lên nhắc nhở a e nào. A e clicks đều nhé

Hôm nay đã cập nhật danh sách các bạn chiên nhiệt tình.Đã có vài bạn đu 100clicks chiều sẽ cập nhật và làm lương để trả rb cho những ai đã đủ đk nhé.Các bạn gần đủ kick nốt ads hum nay đi nhé

Giờ sẽ gửi rb đến các bạn nhé.Ai mới vào lên #1 cập nhật nhé.Thân!

---------- Post added at 08:20 PM ---------- Previous post was at 08:19 PM ----------

Cập nhật thêm bạn santienthuong cũng đủ dk nhân rb nhé

---------- Post added at 08:49 PM ---------- Previous post was at 08:20 PM ----------

Đã rb+bn đầy đủ cho tất cả các bạn.Mong các bạn tiếp tục ủng hộ.Những ai chưa chơi site Yutbux.com sang ủng hộ mình nhé.Thân all! http://mmo4vn.com/showthread.php?28...ADMIN-VOI-ECHOBUX-FREE-ELITE-3000MEM&p=426921

Bạn ơi bạn muốn nhận rb bằng AP mà.Tớ send thử nhưng chưa đc.Sáng mai sẽ send = AP cho bạn nhé.Yên tâm k wen bạn đau ma lo.

ủa, bạn send cho mình 1 lần rồi mà. Kỳ vậy.

Nếu chỉ có mình yêu cầu send AP, thì từ giờ bạn cứ send PP cho mình cũng được, đỡ mất công.

Đã reg va click het ads 1 ngay
id:duahau133
PP:[email protected]

Tks pan đã ủng hộ nhưg site này k ăn thua lắm nếu nhiệt tình bạn lên page 1 vào link đó ủng hộ mình site Yutbux.Site đó đag hot lắm,mìh bn 0.04us đó.Sáng mai mình bn cả 2site cho bạn nhé.Jo mìh off rùi đag onl trên đt thui.

---------- Post added at 10:53 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

ủa, bạn send cho mình 1 lần rồi mà. Kỳ vậy.

Nếu chỉ có mình yêu cầu send AP, thì từ giờ bạn cứ send PP cho mình cũng được, đỡ mất công.

Mìh chả sợ mất côg.Chiều theo ý các bạn thui.Nhưg AP send <1USD khó send lắm.Lúc đc lúc k.Ság mai mìh send lại nếu k đc thì bạn vui lòng nhận PP nhé.Pp thì lúc nào cũng ok liền à.

Tớ k check nhưng k nhầm thì k đc bạn ạ.Bạn mún qua ủng hộ mình à?Site này thực ra cũng k ăn thua lắm đâu bạn à.Chỉ cho paymax = 150% số tiền đầu tư thôi.Mà 1 lần pay max =7.5$ thui à.Thôi để vài hum nưa nếu các bạn ủng hộ mình kiếm site buxhost nào ae chiến nhanh rút lẹ lấy lãi về chia nhé.Dù gì cũng cám ơn bạn có ý tốt.Mong đc hợp tác dài dài.Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,551
170,641
Latest member
lamthachcao
Back
Top Bottom