xin tool với anh ơi
Tool chỉ dành cho dân chuyên nghiệp thôi bạn, phải mất tiền mua hoặc thuê người code
Rồi trong quá trình vận hành phải sửa chữa, update liên tục do Site sẽ fix và nâng cấp
Mình không khuyến khích dùng tool vì đây là hành vi gian lận, lách luật nhằm kiếm lợi không chính đáng và sẽ bị khóa tài khoản nếu bị phát hiện
Thay vào đó bạn nên tự làm các nhiệm vụ, ví dụ như nhiệm vụ cài App MB Bank rất ngon, đăng ký cho bạn bè, bố mẹ, anh chị em, 10 tài khoản là được 600k rồi

Hóng mấy cái sắp ra mắt quá, nhất là cái khảo sát và thương mại điện tử. Rút gọn link cũng rất hấp dẫn

1597810673198-png.155999

Ola City đang là cái tên rất Hot trong các group kiếm tiền online hiện nay, tên cũ của Ola City là Ola Network, đã đổi tên trong thời gian gần đây. Khi tham gia vào Ola City chỉ cần hoàn thành nhiệm vụ và chia sẻ đường link refer của bạn, bạn đã có thể kiếm được rất nhiều tiền từ Ola City rồi.
⚡️
⚡️
LINK REF ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN
⚡️
⚡️
: https://olacity.com/ref/b5mojh ANH EM ĐĂNG KÍ REF ỦNG HỘ MÌNH NHE
?
?
1. GIỚI THIỆU THÀNH VIÊN VỚI HOA HỒNG 7 TẦNG.
?
?

NẾU CHÚ TRỌNG PHÁT TRIỂN Ref BẠN SẼ CÓ NGUỒN THU NHẬP CAO THỤ ĐỘNG MÀ KO CẦN PHẢI LÀM GÌ
Đây là chiến dịch liên kết giữa Ola City và VNDC, Stablecoin được đảm bảo bằng đồng tiền pháp định Việt Nam đồng ( VND). Ola City sử dụng VNDC là phương tiện thanh toán duy nhất (hiện nay trong tháng 8 đã có thể rút về tài khoản ngân hàng) của hệ thống và VNDC đưa ra chương trình thưởng cho thành viên Ola City khi khởi tạo tài khoản, xác minh danh tính của mình với VNDC.

2. Xem quảng cáo kiếm tiền
✅
100đ/ 1 quảng cáo,1 ngày xem 30 lần sau 24h xem tiếp
3. Làm nhiệm vụ
✅

4. Tải app kiếm tiền
✅
đơn giản,chỉ cần làm theo hướng dẫn

**** Rút tiền cực nhanh chỉ cần 5p về ví VNDC và Tài Khoản Ngân Hàng
Link ví VNDC đăng ký nếu chưa có
https://signup.vndc.io/6277729708174030750 ANH EM ĐĂNG KÍ REF ỦNG HỘ MÌNH NHE
KYC xong ví bạn nhận tiền 10000vnđ
Giấy thiệu người dùng bạn nhận 25000vnđ

Tổng kết : Như tiêu đề mình đã nói,anh em thật sự nghiêm túc thì nên phát triển Ref
Ngoài việc tự bạn xem quảng cáo, làm nhiệm vụ để kiếm tiền thì còn tuyệt chiêu nữa là dùng chức năng mời bạn bè.

Đây thực ra là mô hình Affiliate marketing của Ola City, họ muốn tăng nhanh lượng người dùng nên đã trả thưởng cho ai giới thiệu được người khác cùng tham gia Ola City.

Cụ thể Ola City trả hoa hồng 3%/ tổng thu nhập của 7 tầng dưới bạn.

Ví dụ: bạn giới thiệu được 10 người bạn, 10 người bạn này mỗi người giới thiệu được 10 người nữa thì bạn sẽ có 110 người trong team. Mỗi 1 người 1 tháng kiếm được từ Ola City 1.000.000đ thì bạn sẽ có được khoản thưởng team là: 110 x 1.000.000đ x 3% = 3.300.000đ

Rất tuyệt vời phải không nào.
Dưới đây là 1 số hình ảnh

Đây là hình ảnh của thu nhập của 1 bạn khi lượng Ref là 2774

ANH EM ĐĂNG KÍ REF ỦNG HỘ MÌNH NHE,THANKS ANH EM

Ola City là một công ty công nghệ nền tảng, cung cấp giải pháp quảng cáo theo hiệu suất (Performance Marketing) có trụ sở chính tại 380 Jalan Besar, Singapore, 209000 (Ola City Global). Ola City cung cấp các giải pháp cho các doanh nghiệp có thể tiếp cận đến hàng triệu người dùng với hiệu quả cao nhất, chi phí tối ưu nhất thông qua cách hình thức quảng cáo như: chi phí cho hiển thị (CPM), chi phí theo lượt click (CPC), chi phí theo lượt tải ứng dụng (CPI), chi phí theo 1 hành động bất kỳ (CPA)... Đồng thời, thông qua đó, Ola City tạo nên một môi trường giúp các thành viên tham gia tận dụng thời gian rảnh rỗi của mình để kiếm thêm thu nhập từ việc thực hiện các nhiệm vụ đơn giản như: xem quảng cáo, xem video, trả lời khảo sát, chia sẻ link, đăng bài, chia sẻ link sản phẩm… hoặc tiết kiệm tiền thông qua việc mua sắm hoàn tiền online và offline…

Nay BQT Ola City xin trân trọng thông báo: Từ 00h00 ngày 08/08/2020, Ola City sẽ hoạt động chính thức tại thị trường Việt Nam với pháp nhân đăng ký tại Việt Nam như sau:

• Website: https://olacity.com
  • Tên công ty: CÔNG TY CỔ PHẦN OLA CITY VIỆT NAM
  • Tên tiếng anh: OLA CITY VIET NAM JOINT STOCK COMPANY
  • Tên viết tắt: OLA CITY VIET NAM JSC
  • Mã số thuế: 0316403686
  • Đăng ký kinh doanh cấp ngày: 23/07/2020
  • Địa chỉ đăng ký trụ sở: Tầng 18 Vincom Center, 72 Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Tp.Hồ Chí Minh.
Các hình thức kiếm tiền từ Ola City: Hiện này Ola City cung cấp nhiều phương thức kiếm tiền từ quảng cáo như sau:

1. Xem quảng cáo:
Rất đơn giản, bạn chỉ cần click vào quảng cáo và để nó chạy là xong (cứ để tab quảng cáo đó ko cần xem). Trung bình mỗi quảng cáo 60s bạn sẽ được khoảng 100đ
Ola City có hàng trăm quảng cáo mỗi ngày, bạn có thể kiếm 10-20k mỗi ngày từ việc xem QC
(Mẹo: Mở nhiều tab xem cho nhanh)

2. Làm nhiệm vụ: Cái này có thưởng rất lớn, thường từ 60k - 100k cho mỗi nhiệm vụ. Các nhiệm vụ thì rất đơn giản, ví dụ như:
- Cài app MB Bank của Ngân hàng quân đội (và KYC): Thưởng 60k

3. Làm chiến dịch: Tùy từng thời điểm sẽ có những chiến dịch nhiệm vụ khác nhau, ví dụ như liên kết với ví VNDC sẽ được thưởng 10k

4. Trong tương lai sẽ còn cập nhật nhiều chức năng khác: Như tích điểm, hoàn tiền ...

Link đăng ký:
https://olacity.com

Ola City là 1 dự án kiếm tiền lâu dài (đang tiếp tục cập nhật ngày càng nhiều chương trình), tất cả các nguồn tiền kiếm được đều quy về 1 tài khoản. Các bạn đăng ký theo link của mình rồi báo danh Tên tài khoản nhé, mình sẽ hỗ trợ các bạn có thêm Ref để tối đa thu nhập
Đăng ký theo link:
- Bạn vẫn tự tuyển ref, kiếm tiền cho chính mình
- Mình tuyển ref cho bạn, mãi mãi. Cơ chế Ref 7 tầng, mình tuyển Ref cho bạn cũng như tuyển cho chính mình, cùng hợp tác cùng có thêm lợi nhuận

View attachment 155999
Đã đăng ký theo bạn, hỗ trợ mình với nhé.
Tên: Trần văn chiều
Email: [email protected]

góc lạc đề + up
làm sao đổi avatar trên forum này đc vậy mọi người
1. Click vào tên bạn ở góc trên forum
2. Di chuột vào Avata hiện tại, nó sẽ hiện lên chữ Edit, click vào đó
3. Chọn ảnh up lên

Đã đăng ký theo bạn, hỗ trợ mình với nhé.
Tên: Trần văn chiều
Email: [email protected]
Bạn kiểm tra lại Tên xem, mình ko thấy Trần văn chiều trong hệ thống, xem cái tên ở góc trang web đó
Ngoài ra ưu tiên tạo hệ thống cho các bạn đã làm nhiệm vụ VNDC

Có ai bị lỗi KYC cái app mbbank k? Sao tới đoạn nhận diện khuôn mặt, mình quay lắc như thằng ngáo đá mà nó k chịu xác nhận cho

Bạn kiểm tra lại Tên xem, mình ko thấy Trần văn chiều trong hệ thống, xem cái tên ở góc trang web đó
Mình tạo ví VNDC trước rồi bạn nên nó k cho tạo trùng thông tin, vậy là mình không đc hỗ trợ sao vậy

Mình ghi tên đúng roi đó bạn, chắc do hệ thống chưa cập nhật kip

Vẫn hỗ trợ bạn à, chỉ kém ưu tiên hơn 1 chút so với mấy bạn đã làm VNDC

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back