Chiến dịch LIAN ko hiểu lắm nhỉ?
Mình phải mua của nó rồi đuợc huởng 5% doanh số LIAN ah?
hay phải giới thiệu người mua mới có tiền
Ai mua ở đây rồi gói thấp nhất là bao nhiêu vayaj.

Chiến dịch LIAN ko hiểu lắm nhỉ?
Mình phải mua của nó rồi đuợc huởng 5% doanh số LIAN ah?
hay phải giới thiệu người mua mới có tiền
Ai mua ở đây rồi gói thấp nhất là bao nhiêu vayaj.
- Được hoa hồng 5% khi bạn mua bảo hiểm cho mình hoặc giới thiệu mua cho người khác, không giới hạn số lượng
- Nếu ref của bạn mua bảo hiểm thì bạn hưởng 1.5%, nhưng bạn phải phát sinh 1 lần mua trong 60 ngày ngày mới được nhận
- Gói thấp nhất là 60k
Nói chung chiến dịch này chỉ thích hợp với 1 số người: Người có nhu cầu mua bảo hiểm và người bán bảo hiểm. Mình biết 1 số người mỗi năm chi tới cả trăm triệu tiền bảo hiểm

Các bạn cày 1 mình vẫn kiếm hàng trăm nghìn, cũng đã đủ để rút tiền 1-2 lần rồi
Nhưng có đội nhóm bạn sẽ đỡ vất vả hơn 1 chút, kiếm nhiều tiền hơn
Anh em nào có khả năng xây dựng nhóm thì đăng ký link này nhé, mình sẽ hỗ trợ tuyển ref cho các bạn:
https://olacity.com

Nhiệm vụ MB Bank, kiếm 60k rất dễ dàng, không giới hạn số lần nhận, bạn có thể tự đăng ký cho mình rồi dùng link giới thiệu cho người khác đăng ký, mỗi người đăng ký thành công bạn đều được 60k, không giới hạn số lần

Sau 5 này đăng ký thành công, tiền sẽ cộng vào tài khoản của bạn

Thành viên nào đã thực hiện nhiệm vụ (HOÀN THÀNH ĐÚNG VÀ ĐỦ CÁC BƯỚC) QUÁ 5 NGÀY mà chưa thấy ghi nhận tại mục THỐNG KÊ vui lòng cung cấp thông tin bằng cách để lại bình luận hoặc nhắn tin trực tiếp cho Admin: Violet Bui (https://m.facebook.com/profile.php?id=100040246726601... )

Để được hỗ trợ nhanh chóng, các bạn BẮT BUỘC GHI RÕ THÔNG TIN THEO MẪU:

1. Họ và tên:
2. Số CMND:
3. Sdt đăng kí:
4. Chụp màn hình chứng minh các bạn đã làm đúng và đủ nhiệm vụ:
5. Ngày bạn đăng kí nhiệm vụ:
6. Đăng nhập vào Ola City, vào nhiệm vụ bạn đã làm và chép link dán vào tại đây:

? Đối với các thành viên ĐÃ CUNG CẤP thông tin trước đó, các Admin ĐÃ TỔNG HỢP và báo cáo nêN KHÔNG CẦN phải cung cấp lại tránh trùng lặp thông tin.
? Các thành viên vui lòng KIỂM TRA LẠI một lần nữa tiền chờ duyệt ở mục THỐNG KÊ. Ola City sẽ thông tin nhanh chóng đến các đối tác để rà soát và phải hồi lại cho các thành viên trong thời gian sớm nhất.

Nhiệm vụ MB Bank, kiếm 60k rất dễ dàng, không giới hạn số lần nhận, bạn có thể tự đăng ký cho mình rồi dùng link giới thiệu cho người khác đăng ký, mỗi người đăng ký thành công bạn đều được 60k, không giới hạn số lần

Sau 5 này đăng ký thành công, tiền sẽ cộng vào tài khoản của bạn

Thành viên nào đã thực hiện nhiệm vụ (HOÀN THÀNH ĐÚNG VÀ ĐỦ CÁC BƯỚC) QUÁ 5 NGÀY mà chưa thấy ghi nhận tại mục THỐNG KÊ vui lòng cung cấp thông tin bằng cách để lại bình luận hoặc nhắn tin trực tiếp cho Admin: Violet Bui (https://m.facebook.com/profile.php?id=100040246726601... )

Để được hỗ trợ nhanh chóng, các bạn BẮT BUỘC GHI RÕ THÔNG TIN THEO MẪU:

1. Họ và tên:
2. Số CMND:
3. Sdt đăng kí:
4. Chụp màn hình chứng minh các bạn đã làm đúng và đủ nhiệm vụ:
5. Ngày bạn đăng kí nhiệm vụ:
6. Đăng nhập vào Ola City, vào nhiệm vụ bạn đã làm và chép link dán vào tại đây:

? Đối với các thành viên ĐÃ CUNG CẤP thông tin trước đó, các Admin ĐÃ TỔNG HỢP và báo cáo nêN KHÔNG CẦN phải cung cấp lại tránh trùng lặp thông tin.
? Các thành viên vui lòng KIỂM TRA LẠI một lần nữa tiền chờ duyệt ở mục THỐNG KÊ. Ola City sẽ thông tin nhanh chóng đến các đối tác để rà soát và phải hồi lại cho các thành viên trong thời gian sớm nhất.

đúng thằng này bị lỗi thế nào đó chứ mình làm rồi mà nó ko cộng

Nhiệm vụ VNDC:
Các bạn lưu ý làm nhiệm vụ này phải KYC thành công tài khoản ví VNDC thì mới được +10k nhé, và sẽ được hưởng 7% lãi Staking của tuyến dưới. Nhiều bạn không KYC (hoặc KYC tài khoản khác, không phải tài khoản lập từ Ola) thì sẽ không được tính là hoàn thành nhiệm vụ
Nhiệm vụ này nếu có ref thì được cũng kha khá nên các bạn chú ý làm nhé
Ngoài ra:
- Rút tiền từ Ola về Ngân hàng, bạn sẽ phải chịu thuế Thu nhập cá nhân 10% (theo quy định của nhà nước ta)
- Rút tiền từ Ola về ví VNDC miễn phí, từ ví VNDC rút về ngân hàng phí 10k
Để tiền trên ví VNDC hưởng lãi hàng ngày (với mức lãi 12%/năm), rút bất kỳ lúc nào
Vì vậy các bạn nên làm nhiệm vụ cài đặt và KYC ví VNDC nhé, sắp tới VNDC còn update 1 số chương trình mới, nhằm kết nối gần gũi hơn giữa tiền pháp định và tiền điện tử

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom