LIAN ký kết hợp tác với Ola City Vietnam, mở rộng tập khách hàng tiềm năng trên nền tảng công nghệ
Cho bạn nào chưa biết thì LIAN là 1 thương hiệu bảo hiểm thông minh của Tập đoàn bảo hiểm Viễn Đông, tập đoàn này có doanh thu hàng năm khoảng 3000 tỷ, thành lập từ năm 2003 (đã hoạt đông 17 năm rồi)

Xem quảng cáo -> nhận tiền đã chính thức cập bến VN
Olacity với nhiều quảng cáo với mức trả tiền TB cho mỗi quảng cáo 1p là 100vnd
Ngoài ra olacity còn có các nhiệm vụ khác như tải app MB (adroid/IOS) 60k/1 hoặc làm khảo sát nhận thưởng v...v... với mức thưởng hấp dẫn

Hệ thống ref nhận hoa hồng lên tới 7 tầng

Trang web thanh toán tiền vào ví VNDC với số tiền rút tối thiểu là 100k - số tiền này kiếm được nhanh hay không phụ thuộc nhiều vào số lượng thành viên nhóm của bạn (các ref F1 -> F7)
Tận dụng thời gian rảnh kiếm tiền cafe nào.
Xem quảng cáo thì có mẹo là mn hãy mở thật nhiều tab cùng lúc thì xem sẽ nhanh hơn và tiết kiệm thời gian hơn là mở từng tab xem từng quảng cáo một
Link đăng kí: https://olacity.com/ref/qagxj6

Attachments

148.4 KB · Views: 79
Anh em sau khi đặt lệnh rút tiền thì sẽ nhận được 1 email xác nhận thế này nhé, chỉ cần kích vào đường link để xác nhận lệnh rút, tiền sẽ về ví trong khoảng 1-2h

Chào bạn

Như thông báo ngày 06/08/2020, Ola City Việt Nam sẽ mở ra thêm 2 chương trình mới giúp cho các thành viên có thể gia tăng thêm cho mình những khoản thu nhập không giới hạn và cho các thành viên có thể rút tiền về tài khoản ngân hàng, thời gian mở chương trình từ ngày 10/08/2020 đến ngày 16/08/2020. Tuy nhiên, trong những ngày qua hệ thống Ola City đang bị các đợt tấn công vào hệ thống server gây quá tải, các đợt tấn công này với mục đích cản trở, phá hoại hệ thống làm cho các tiến trình phát triển và cập nhật của Ola City bị chậm trễ.

Nay, BQT Ola City xin phép dời lịch cập nhật chương trình mới cũng như mở chức năng rút tiền về tài khoản ngân hàng vào lúc 13h00 ngày thứ Hai, 17/08/2020. Chúng tôi rất tiếc về sự cố này và xin gửi lời xin lỗi chân thành đến bạn và cộng đồng. Chúng tôi đưa ra quyết định dời lịch này thật sự cũng vì mục đích chung là đảm bảo hệ thống ít phát sinh lỗi nhất có thể.

Kính mong bạn và cộng đồng thông cảm, đồng hành cùng chúng tôi để cùng xây dựng Ola City ngày càng phát triển lớn mạnh và bền vững.

Chân thành cảm ơn,

từ ngày mai các bạn có thể rút xèng về tài khoản ngân hàng nhé :D

Hỗ trợ anh em có thêm ref để tối đa thu nhập, chỉ trong 2 ngày qua đã nhiều anh em đạt trên dưới 50 ref
Ưu tiên hỗ trợ anh em đã làm nhiệm vụ VNDC, sẽ tiếp tục hỗ trợ đến khi 500 ref hoặc hơn nữa (ko hứa nhé, nhưng sẽ cố)
Tuy vậy anh em chú ý cũng cần phải tự cày nhé, siêng làm nhiệm vụ vì tự mình làm vẫn là nhanh nhất

vỗn lài bắt show hết thông tin cá nhân :) rồi nó biết mặt biết nhà ở đâu, nửa đêm nó buồn buồn nháy máy cho thấy mọe

Vậy là mai sẽ có thêm chương trình mới, và sẽ cho rút trực tiếp về ngân hàng :) :) :)

Như thông báo ngày 06/08/2020, Ola City Việt Nam sẽ mở ra thêm 2 chương trình mới giúp cho các thành viên có thể gia tăng thêm cho mình những khoản thu nhập không giới hạn và cho các thành viên có thể rút tiền về tài khoản ngân hàng, thời gian mở chương trình từ ngày 10/08/2020 đến ngày 16/08/2020. Tuy nhiên, trong những ngày qua hệ thống Ola City đang bị các đợt tấn công vào hệ thống server gây quá tải, các đợt tấn công này với mục đích cản trở, phá hoại hệ thống làm cho các tiến trình phát triển và cập nhật của Ola City bị chậm trễ.

Nay, BQT Ola City xin phép dời lịch cập nhật chương trình mới cũng như mở chức năng rút tiền về tài khoản ngân hàng vào lúc 13h00 ngày thứ Hai, 17/08/2020. Chúng tôi rất tiếc về sự cố này và xin gửi lời xin lỗi chân thành đến bạn và cộng đồng. Chúng tôi đưa ra quyết định dời lịch này thật sự cũng vì mục đích chung là đảm bảo hệ thống ít phát sinh lỗi nhất có thể.

Kính mong bạn và cộng đồng thông cảm, đồng hành cùng chúng tôi để cùng xây dựng Ola City ngày càng phát triển lớn mạnh và bền vững.

Chân thành cảm ơn,

BQT Ola City

vỗn lài bắt show hết thông tin cá nhân :) rồi nó biết mặt biết nhà ở đâu, nửa đêm nó buồn buồn nháy máy cho thấy mọe
sàn nào giờ chả bắt KYC bác, tại các bác airdrop, vv nhà mình cheat nhiều quá thôi. Mấy nữa nó cho rút về bank thì k cần KYC trên VNDC nữa.

Giao diện kiếm tiền mới cập nhật, anh em nhìn thấy phê ko, một loạt chương trình sắp tới sẽ ra mắt, sẽ có rất rất nhiều thứ để anh em khai thác

Ola City đã cập nhật cổng rút tiền về ngân hàng
Tức hiện nay đã có 2 cổng rút tiền
1. Rút về Ví VNDC
2 . Rút về ngân hàng

rut tien.PNG

Hiện đã có thể rút tiền về tài khoản ngân hàng với Minpay là 200k.
Các bác đăng ký và theo dõi thêm nhé, sắp tới sẽ có thêm nhiều chiến dịch mới để kiếm tiền

còn cổng nào khác ko b
Có 2 cổng đấy thôi nhưng thế là bao trùm hầu hết các đó bạn:

1. Rút về ví VNDC: Từ đây bạn có thể chuyển thành các loại tiền điện tử: BTC, ETH, USDT .... hoặc rút về ngân hàng hoặc momo, zalopay, viettel pay

2. Rút trực tiếp từ Ola City về ngân hàng: Hỗ trợ tất cả các ngân hàng ở VN

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,681
Latest member
anvugift
Back
Top Bottom