Chào ae newbie, nay mình mới tìm được 1 site rút gọn link khá hay. Thời gian chở quảng cáo chỉ có 5s rất dễ chịu ae newbie chịu cày bên mấy diễn đàn nước ngoài cũng khá, mình vd ở Úc nhé. Nếu 1000 lượt click link rút gọn từ tụi này thì các bạn sẽ nhận được 5$, khá giống Youtube phải không nào. Các bạn tìm mấy diễn đàn nước ngoài rồi chia sẻ các khóa học free cho tui nó là dễ nhận được lượt click. Khóa học free trên google đầy

Link ref ủng hộ mình:

Vào việc thôi ae nhé (mình sẽ update thêm)

OLACITY KIẾM TIỀN HÓT NHẤT 2020

Gần đây, có một dự án kiếm tiền trực tuyến khá “hot” tại Việt Nam, đó chính là Olacity. Ola City là gì? Có uy tín hay không? Cách kiếm tiền trên Thành phố Ola như thế nào? Bài viết này mình sẽ giải đáp cho các bạn!

Thành phố Ola là gì?

OLACITY KIẾM TIỀN HÓT NHẤT 2020

Gần đây, có một dự án kiếm tiền trực tuyến khá “hot” tại Việt Nam, đó chính là Olacity. Ola City là gì? Có uy tín hay không? Cách kiếm tiền trên Thành phố Ola như thế nào? Bài viết này mình sẽ giải đáp cho các bạn!

Thành phố Ola là gì?

Olacity là nền tảng giúp cho các thành viên tận dụng thời gian rãnh của mình để kiếm thêm thu nhập bằng cách thực hiện một số nhiệm vụ đơn giản như đăng ký tài khoản, xem quảng cáo, tải ứng dụng… hoặc có thể tiết kiệm tiền bằng cách tham gia chương trình hoàn tiền khi mua sắm tại hàng hóa trực tuyến, ngoại tuyến có liên kết với Thành phố Ola.

Để kiếm tiền trực tuyến với Ola City, bạn chỉ cần đăng ký một tài khoản, sau đó đăng nhập vào nhiệm vụ thôi, tôi sẽ hướng dẫn cụ thể ngay bây giờ.

Ola City account register

You Nhân VÀO ĐÂY following then press vào nút “ Đăng ký miễn phí ” rồi điền đầy đủ thông tin theo mẫu to register cho mình an Account.

Tiếp theo, bạn vào email sẽ thấy một email được gửi từ Thành phố Ola, mở email bấm vào liên kết kích hoạt để kích hoạt tài khoản.

Như vậy là xong, khi có tài khoản bạn đăng nhập vào hệ thống rồi kiếm tiền thôi.

Tiền kiếm được trên Ola City

Bạn vào mục kiếm tiền sẽ thấy có 3 hình thức kiếm tiền bao gồm: Xem quảng cáo, chiến dịch VNDC và nhiệm vụ.

1. Xem quảng cáo

Sẽ hiển thị từng quảng cáo ghi rõ giá tiền nhận được (từ 50đ - 1000đ) và thời gian cần xem (5 - 60 giây). Bạn nhấn nút “ Xem ” để mở xem quảng cáo trong thời gian được yêu cầu, quảng cáo có thể là trang web hoặc video. Sau khi xem đủ thời gian theo yêu cầu, tiền sẽ được cộng ngay vào tài khoản.

2. Liên kết rút gọn: đây là phần kiếm tiền hiệu quả

Bạn sao chép liên kết địa chỉ mà bạn muốn rút gọn vào ô rút. set short name. và chia sẻ theo từng lĩnh vực trên facebook, zalo, trên các diễn đàn lớn. chia sẽ tài liệu, tin học, giáo dục, vvv

3. VNDC Campaign

Nếu bạn không có VNDC tài khoản, bạn có thể đăng ký VNDC qua hệ thống Ola City, sau khi đăng ký thành công và hoàn thành KYC (xác minh danh sách) sẽ nhận được ngay 10.000đ vào tài khoản VNDC.

Tìm hiểu thêm VNDC: VNDC là gì? Cách đăng ký và kiếm tiền trên VNDC .

4. Làm việc

Thành phố Ola sẽ đưa ra một số nhiệm vụ cho bạn làm, làm xong sẽ nhận được tiền. Hiện tại có 2 nhiệm vụ để làm đó là Cài đặt ứng dụng MB Bank (60.000đ) và mua bảo hiểm FWD (137.000đ).

Bạn bấm vào xem từng nhiệm vụ rồi đọc kỹ các yêu cầu, điều kiện của từng nhiệm vụ nhé! Sau đó thực hiện nhiệm vụ theo đúng yêu cầu. Làm xong sẽ nhận được tiền theo yêu cầu. Ví dụ, hoàn thành nhiệm vụ cài đặt ứng dụng MB Bank, bạn sẽ nhận được ngay 60.000đ.

5. Tuyển ref

This chính là định thức giúp bạn tìm kiếm nhập không giới hạn từ Thành phố Ola.

You will get the money hoa hồng from the world of friends to you to kiếm tiền trên Ola City lên đến 7 tầng. Hoa hồng từng nhiệm vụ sẽ khác nhau. You to see the battle and task will be see the main book of HOA hồng giới thiệu, chẳng hạn:

Về VNDC chiến dịch, bạn sẽ nhận được 3500đ / thành viên cho bất kỳ thành viên nào trong hệ thống cấp 7 của bạn thực hiện đăng ký tài khoản VNDC thông qua hệ thống của Ola City và hoàn thành KYC (trên VNDC hệ thống) .

Về ngân hàng MB nhiệm vụ và FWD bảo mật, bạn sẽ nhận được 3% thu nhập của tất cả thành viên trong hệ thống 07 cấp của bạn từ 2 nhiệm vụ này.

Cách giới thiệu (tuyển ref):

Chỉ cần đăng nhập vào Ola City là bạn sẽ thấy liên kết giới thiệu của bạn ở trang đầu tiên, bạn sao chép và chia sẻ cho mọi người thôi.

Ví dụ, link giới thiệu của tôi là: https://olacity.com/ref/595907364

Bất kỳ truy cập thông qua liên kết đó để vào Thành phố Ola đăng ký tài khoản, người đó sẽ trở thành người giới thiệu trực tiếp (cấp độ 1) của bạn. Cấp độ 1 giới thiệu tiếp người khác, bạn sẽ có cấp độ 2 rồi 3,4,5,6,7.

Do mới ra mắt, nên hiện tại Thành phố Ola mới có một vài chiến dịch và nhiệm vụ như trên để kiếm tiền thôi, nhưng chắc chắn trong tương lai sẽ có thêm nhiều chiến dịch hơn nữa, và theo dự kiến của Thành phố Ola sẽ còn ra mắt nhiều loại nhiệm vụ để người tham gia kiếm tiền như tham khảo trực tuyến, xem video quảng cáo,….

Rút tiền cách trên Ola City

Khi bạn kiếm đủ từ 100.000đ trở lên, bạn có thể tiến hành rút tiền về VNDC , sau đó rút về ngân hàng tài khoản thôi.

Trước khi rút ra, bạn phải có VNDC tài khoản nhé! If not could not be view direct register through the post : Cách kiếm tiền trực tuyến trên điện thoại đơn giản với VNDC .

Để rút tiền về VNDC tài khoản, bạn vào mục “ Số dư ”, rồi nhấn “ Rút tiền ” rồi điền vào địa chỉ Ví VNDC (email hoặc sđt mà sử dụng cho VNDC tài khoản), điền số tiền cần rút ra rồi nhấn “ Xác định nhận ”để rút tiền tiến hành.

Sau khi nhấn xác nhận xong, bạn vào email kiểm tra, sẽ nhận được 1 email được xác nhận là nhận được rút tiền từ Thành phố Ola, bạn mở email đó nhấn vào liên kết xác nhận là được. Sau đó, một số tiền tiếng sẽ được chuyển vào VNDC tài khoản.

Khi tiền chuyển vào VNDC rồi, bạn có thể tiến hành rút tiền về ngân khoản tài khoản lúc nào không hay.

HƯỚNG DẪN KIẾM TIỀN KHỦNG VÀ UY TÍN DUY NHẤT NĂM 2020
là nền tảng giúp hàng triệu thành viên tham gia có thể tận dụng thời gian tìm kiếm để kiếm tiền bằng cách thực hiện các nhiệm vụ đơn giản: tải ứng dụng, xem quảng cáo, chơi game, khảo sát, giới thiệu giới thiệu sản phẩm, dịch vụ, ... Hoặc tiết kiệm tiền mua sắm hằng ngày thông qua chương trình hoàn tiền.
Kiếm tiền online chưa bao giờ trở lại, dễ dàng như vậy. Với Ola City, bạn chỉ cần thực hiện 3 bước đơn giản sau.
Kiếm tiền mỗi ngày từ các nhiệm vụ đơn giản, dễ hiểu, ai cũng làm được như: tải ứng dụng, xem quảng cáo, chơi game, rút gọn link, xem khảo sát, ...
Để đăng ký tham gia và hướng dẫn chi tiêt: https://drive.google.com/file/d/1fj...mGaPDIHIsrXW7_Dqj1ti13vHWQ2Xk2BtRpHMppdaXmW98

Chào ae newbie, nay mình mới tìm được 1 site rút gọn link khá hay. Thời gian chở quảng cáo chỉ có 5s rất dễ chịu ae newbie chịu cày bên mấy diễn đàn nước ngoài cũng khá, mình vd ở Úc nhé. Nếu 1000 lượt click link rút gọn từ tụi này thì các bạn sẽ nhận được 5$, khá giống Youtube phải không nào. Các bạn tìm mấy diễn đàn nước ngoài rồi chia sẻ các khóa học free cho tui nó là dễ nhận được lượt click. Khóa học free trên google đầy

Link ref ủng hộ mình:

Vào việc thôi ae nhé (mình sẽ update thêm)
Có thể suggest vài diễn đàn như thế được ko ạ

HƯỚNG DẪN KIẾM TIỀN HIỆU VÀ UY TÍN DUY NHẤT NĂM 2020
Trang web cũng là nền tảng giúp hàng triệu thành viên tham gia có thể tận dụng thời gian lĩnh vực để kiếm tiền bằng cách thực hiện các nhiệm vụ đơn giản: tải ứng dụng, xem quảng cáo, rút gọn liên kết, tham khảo, đăng ứng dụng ký hiệu. chơi game, làm sát hạch, giới thiệu sản phẩm, dịch vụ, ... Hoặc tiết kiệm tiền mua sắm hàng ngày thông qua chương trình tiền tệ. with the money rút uy tín và hiệu quả, được các thành viên ủng hộ và ngày một đông đảo. với 28k.
Link đăng ký và hướng dẫn cụ thể: https://docs.google.com/document/d/1fjiM9KJcSY20_4LnOkgPMiQg4H2fDW8X/edit

Ola City là nền tảng giúp cho các thành viên tận dụng thời gian lĩnh vực của mình để kiếm thêm thu nhập bằng cách thực hiện một số nhiệm vụ đơn giản như đăng ký tài khoản, xem quảng cáo, tải ứng dụng… hoặc có thể tiết kiệm kiệm tiền bằng cách tham gia chương trình hoàn tiền khi mua sắm tại cửa hàng trực tuyến, ngoại tuyến có liên kết với Thành phố Ola

Link Đăng Ký Tài Khoản Miễn Phí: Đăng Ký Ngay

Có 3 cách chính để kiếm tiền với Thành phố Ola:

Cách 1: Tham gia thực hiện các nhiệm vụ của Ola City đưa ra như: tải ứng dụng nhận từ 5.000đ đến 50.000đ / lượt, trả lời khảo sát từ 5.000đ đến 100.000đ bài tham khảo, xem quảng cáo từ 50đ đến 1.000 đ / lượt xem…

Cách 2: Sử dụng tính năng hoàn tiền của Thành phố Ola để mua sắm tại các trang thương mại điện tử hàng đầu Việt Nam cũng như các cửa hàng ngoại tuyến liên kết với Thành phố Ola để được hoàn tiền từ 3% - 50% đối tác.

Cách 3: Giới thiệu bạn bè tham gia kiếm tiền với Ola City và nhận thưởng 3% trên tổng số doanh nghiệp của tất cả các thành viên trong hệ thống 7 tầng của bạn. Ví dụ: bạn giới thiệu được 10 người bạn, 10 người này mỗi người giới thiệu được 10 người nữa, bạn sẽ có 110 người trong đội. Mỗi 1 người 1 tháng kiếm được từ Thành phố Ola 1.000.000đ, bạn sẽ có được đội thưởng là: 110 x 1.000.000đ x 3% = 3.300.000đ

Bạn có thể kiếm thêm hoa hồng bằng cách lấy liên kết mời bạn bè nhé Khi bạn giới thiệu thành viên mới tham gia kiếm tiền cùng với bạn, bạn sẽ được hưởng thu nhập đến 5% thu nhập của tất cả các thành viên mà bạn giới thiệu, hoa hồng được tính cho các thành viên trong nhóm đến hệ thống 10 tầng.

2. Thực hiện các chiến dịch để kiếm thêm tiền

Bạn có thể kiếm được bao nhiêu tiền với Thành phố Ola?
This is do you. Với mỗi hành động như tải ứng dụng, xem quảng cáo, làm khảo sát… bạn sẽ nhận được từ 1000đ đến 500.000đ vào từng chiến dịch.

Thời gian và sức mạnh bạn bỏ qua sẽ phù hợp với những gì bạn có thể nhận được. Ngoài ra, Ola City còn được phép bạn xây dựng nhóm cùng kiếm tiền chung với bạn và bạn sẽ được hưởng% thu nhập trên nhóm tổng mà bạn đã xây dựng.

Minimum số tiền bạn được rút ra là bao nhiêu?
Với Ola City, bạn có thể rút tiền tối thiểu chỉ là 100.000đ. Một số cực nhỏ mà bạn có thể dễ dàng thực hiện chỉ trong vài bước đơn giản.

Bạn có thể rút tiền về bằng cách nào?

Ola City hợp tác chiến lược với VNDC , nền tảng nền tảng stable coin bảng vị trí Việt Nam Đồng cực kỳ uy tín trên thị trường. Faker rút tiền từ Ola City về ví VNDC sẽ được thực hiện trong một thời gian nhanh chóng.

Cách rút tiền về VNDC:

Bước 1: Đăng nhập vào tài khoản của bạn trong Thành phố Ola trên trang: https://olacity.com/

Bước 2: Chọn kiếm tiền sau đó chọn VNDC chiến dịch

Bước 3: Đọc bên trong hướng dẫn và đăng ký tài khoản Ví VNDC theo Liên kết bên trong đó.

Bước 4: Tải Ứng dụng VNDC về điện thoại sau đó đăng nhập bằng tài khoản VNDC đã được đăng ký.

Bước 5: Cực kỳ quan trọng là sau khi bạn đăng nhập tài khoản ví VNDC trên ứng dụng ở điện thoại, bạn cần tiến hành xác thực tài khoản KYC để kích hoạt tài khoản, ví VNDC giúp bạn có được tiền ra khỏi công việc KYC sẽ giúp money in your ví will be daily care ... Lãi suất là 0,033% một ngày

Hướng dẫn cách KYC tài khoản VNDC

Bước 1: Đăng nhập VNDC tài khoản trên ứng dụng ở điện thoại, sau đó chọn dấu 3 gạch ngang ở góc bên trái màn hình điện thoại

Bước 2: Chọn tài khoản xác thực mục (KYC)

Bước 3: Làm theo hướng dẫn bên trong công việc điền đầy đủ thông tin cá nhân và gửi hình ảnh chứng minh thư nhân dân.

Sau khi hoàn thành công việc, mọi người hãy đợi khoảng 30p, khi có thông báo xác minh tài khoản thành công, trên tài khoản ví VNDC mọi người sẽ nhận được 10000đ và trên thành phố Ola tài khoản của mọi người sẽ nhận được 3500đ tiền thưởng ...
Mọi người có thể rút tiền từ ví VNDC về ngân hàng tài khoản hoặc để lại trong ví sinh.

Cái trang này, có hôm xem 1-2 quảng cáo là nó báo hết.
Hoàn tiền online = cách mua hàng thì cả mấy tháng trời ko thấy duyệt

Hi all, mình new ở mảng mmo và olacity là sự lựa chọn đầu tiên của mình.
Rất vui dc làm quen và chúc mừng năm mới ạ.
link ref:https://olacity.com/ref/189768393 (Mình đag bị lỗi khi KYC bằng Passport, KYC mãi mà k dc :( )
Nhân tiện hiện ptc cho các trang facebook.com đang lỗi, có cách đơn giản sẵn tiện rút gọn link, mọi ng click giúp vs ạ, e có click mấy link trang trc hết rồi á :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom