Announce Offline forum đầu năm - khu vực miền Nam.

lần offline này hi vọng gặp nhiều cao thủ, học hỏi thêm.
cao thủ đâu bác, ăn may thôi bác, chứ e ko rank về IT

Được 8 móng rùi :D

Chúc AE dzui dzẻ ..

Anh e nên đăng ký tham gia cho vui, vì 01 năm chỉ có 1 lần, chưa biết chừng khi giao lưu xong, anh e sẽ tìm thấy những thứ mình cần.

Anh e nên đăng ký tham gia cho vui, vì 01 năm chỉ có 1 lần, chưa biết chừng khi giao lưu xong, anh e sẽ tìm thấy những thứ mình cần.
Có thể không có thứ mình cần nhưng mà cũng là 1 cơ hội giao lưu mở rộng quan hệ.

Không biết gì nhưng mà thấy chữ quyền lợi là thấy vui vui rồi :D
bác cứ nghĩ xem, trên mạng chát qua lại, có khi ng ta ko share tút ngon, nhưng mà gặp trực tiếp, đồng cảm thì có khi lại thành anh em, và chia sẽ tút ngon.

Bác mà share tut e nguyện hủy ăn cưới dưới quê ở lại để off :p

Bác cứ đi ăn cưới với gia đình là quan trọng còn công việc thì làm cả đời ko hết.
Riêng những anh e nào gặp khó khăn, chưa có việc làm, chưa có hướng đi, chưa ổn định đợt này nếu có duyên gặp mình sẽ giúp cho cả tiền vốn và việc làm, nói chung là tới nơi, tới chốn, đủ ăn, đủ sống.

Bác cứ đi ăn cưới với gia đình là quan trọng còn công việc thì làm cả đời ko hết.
Riêng những anh e nào gặp khó khăn, chưa có việc làm, chưa có hướng đi, chưa ổn định đợt này nếu có duyên gặp mình sẽ giúp cho cả tiền vốn và việc làm, nói chung là tới nơi, tới chốn, đủ ăn, đủ sống.
like cho bác , hi vọng sẽ có duyên với bác :D

Chúc ace đi chơi vui vẻ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week