Announce Offline forum đầu năm - khu vực miền Nam.

Không có dịp giao lưu tửu lượng rồi.
ngày mai sợ chưa tới 10 người đó bác, chứ sức khoẻ dạo này yếu lắm, ko bon chen dc nhiều, nên muốn giao lưu làm một điều gì đó giúp đỡ cho anh e MMO, nên ngày mai anh e MMO nào đi chắc chắn sẽ ko hối hận.

ngày mai sợ chưa tới 10 người đó bác, chứ sức khoẻ dạo này yếu lắm, ko bon chen dc nhiều, nên muốn giao lưu làm một điều gì đó giúp đỡ cho anh e MMO, nên ngày mai anh e MMO nào đi chắc chắn sẽ ko hối hận.
Ít mà chất lượng là được mà. Mình hi vọng là sẽ được chỉ giáo nhiều điều !

Ít mà chất lượng là được mà. Mình hi vọng là sẽ được chỉ giáo nhiều điều !
Chỉ giáo thì cuối cùng cũng đâu vào đó, bởi vì làm gì cũng cần có tiền hết. Nên khả thi nhất là giúp 1 số tiền vốn lớn và cách để kiếm lợi nhuận từ số tiền vốn đó thì mới thực tế. Nên hi vọng lần này giúp đỡ dc nhiều anh e, để diễn đàn ko còn box scam nữa.

Chỉ giáo thì cuối cùng cũng đâu vào đó, bởi vì làm gì cũng cần có tiền hết. Nên khả thi nhất là giúp 1 số tiền vốn lớn và cách để kiếm lợi nhuận từ số tiền vốn đó thì mới thực tế. Nên hi vọng lần này giúp đỡ dc nhiều anh e, để diễn đàn ko còn box scam nữa.
Rất vui và cảm phục những người có cái tâm như bác !
Lần vào Nam này hi vọng tìm được một con đường đi để thoát khỏi tình hình khó khăn hiện tại. Mình đã phải thế laptop để có lộ phí để vào offline cùng mọi người !

Lần vào Nam này hi vọng tìm được một con đường đi để thoát khỏi tình hình khó khăn hiện tại. Mình đã phải thế laptop để có lộ phí để vào offline cùng mọi người !
làm gì ghê vậy bác???

Bác cứ nói quá, vậy nếu e giúp bác có số vốn 1 BTC, bác sẽ làm gì, lấy tiền tiêu xài, trả nợ cho hết hay kinh doanh để phát triển.

Bác cứ nói quá, vậy nếu e giúp bác có số vốn 1 BTC, bác sẽ làm gì, lấy tiền tiêu xài, trả nợ cho hết hay kinh doanh để phát triển.
nói thật với bác là 1BTC không đủ để em trả nợ, nên tất nhiên sẽ không trả. số nợ em hiện tại phải trả trong vòng 2 năm. Nên mới đi tìm 1 con đường. làm phát triển để có tiền trả nợ.
làm gì ghê vậy bác???
Nếu bạn đọc tâm sự cuối năm của mình thì sẽ hiểu hoàn cảnh của mình hiện tại, mình không nói quá đâu.

nói thật với bác là 1BTC không đủ để em trả nợ, nên tất nhiên sẽ không trả. số nợ em hiện tại phải trả trong vòng 2 năm. Nên mới đi tìm 1 con đường. làm phát triển để có tiền trả nợ.

Nếu bạn đọc tâm sự cuối năm của mình thì sẽ hiểu hoàn cảnh của mình hiện tại, mình không nói quá đâu.
Thế hơi căng, e chỉ định giúp cho các anh e 1-2 BTC để bắt đầu khởi nghiệp hoặc theo em kiếm tí mì gói, còn bác thì nợ nần cả tỷ thế này thì ko ai giúp nổi.

Thế hơi căng, e chỉ định giúp cho các anh e 1-2 BTC để bắt đầu khởi nghiệp hoặc theo em kiếm tí mì gói, còn bác thì nợ nần cả tỷ thế này thì ko ai giúp nổi.
mình không cần bạn nào giúp mình trả nợ, mình giờ cần bạn nào giúp mình một con đường để đi. Mình cần những bước khởi đầu. Còn sau đó sẽ cố gắng tự bước.

Địa điểm họp mặt dời về Mylife 160 Nguyễn Cư Trinh Quận 1 nha bà kon, quán đã dời cách đây 2 tháng.

Xin 1 slot offline giao lưu anh em ! Không biết anh chị em ở Đà Lạt có ai đi cùng luôn cho vui !
Anh @dalat , anh @mmohexi, @ku10ng, , @VirgoOx ....

Cho mình xin 1 slot nhé :):)

Xin 2 vé em nhé :cool:

vậy đăng ký cho mình 1 slot hôm đó gặp anh e giao lưu càfe nhé.

@svalmta , @InuKatu , @acevnvn , @hoangdouis12 : Thông báo dời địa điểm cafe nha bà kon. Tổng kết được khoảng 7 móng tham gia - Đã bao gồm BQT

Bác cứ đi ăn cưới với gia đình là quan trọng còn công việc thì làm cả đời ko hết.
Riêng những anh e nào gặp khó khăn, chưa có việc làm, chưa có hướng đi, chưa ổn định đợt này nếu có duyên gặp mình sẽ giúp cho cả tiền vốn và việc làm, nói chung là tới nơi, tới chốn, đủ ăn, đủ sống.
Ghi nhớ :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,672
Latest member
Cyro
Back
Top Bottom