Announce Offline forum đầu năm - khu vực miền Nam.

Ế quá nhỉ :D

Hiện có 8 móng chính thức tham gia

Tiếc quá mình ở ngoài Bắc không tham gia được rồi. Hy vọng có dịp gặp mặt giao lưu tại thủ đô với ace

Chắc các bạn còn lại đến giờ thì xuất hiện cho a e ngạc nhiên :D:D

nhiều khi đợt này anh e kiếm khá BTC nên h đang vi vu hưởng lạc chưa về kịp

Mình nghĩ buổi tối nên họp ở 1 quán nhậu nào đó bình dân chút, chứ không nên đi ăn sushi.

Offline vào MyLife thì hơi chật chội đó bác ạ :D

Hiện chỉ có 8 móng thui :(, trên 20 móng thì sẽ hẹn chỗ khác

Mình nghĩ buổi tối nên họp ở 1 quán nhậu nào đó bình dân chút, chứ không nên đi ăn sushi.

Sẽ được biểu quyết theo số đông cho dân chủ :D

Hiện chỉ có 8 móng thui :(, trên 20 móng thì sẽ hẹn chỗ khác

Sẽ được biểu quyết theo số đông cho dân chủ :D
uhm, mình nghĩ vậy, anh em cf nói chuyện xong xuôi rồi, tối chỉ việc nhậu thôi :D

Nếu cafe thì qua bên Q10 khu Bắc Hai, toàn quán đẹp, anh e có tới sớm thì còn có cái mà rửa mắt quay tay, còn quán ở Q1 thì ko biết thế nào.

Nếu cafe thì qua bên Q10 khu Bắc Hai, toàn quán đẹp, anh e có tới sớm thì còn có cái mà rửa mắt quay tay, còn quán ở Q1 thì ko biết thế nào.
Mình ưu tiên sự yên tĩnh để dễ nói chuyện hơn, quán ở đây vắng vẻ, ít khách. Bên Bắc Hải thì nhiều quán đẹp thiệt nhưng hơi đông. Nếu bà con thích thì chọn ở đây cũng được.

Mình ưu tiên sự yên tĩnh để dễ nói chuyện hơn, quán ở đây vắng vẻ, ít khách. Bên Bắc Hải thì nhiều quán đẹp thiệt nhưng hơi đông. Nếu bà con thích thì chọn ở đây cũng được.
Ng trẻ thì cần sự náo nhiệt, chứ yên tĩnh suốt 3h đồng hồ thì sợ không khí ảm đạm. Nói chung lần đầu tiên đi off cùng anh e, nên ko rõ thế nào, góp ý vậy thôi, chứ theo sự sắp đặt của ban tổ chức, ngày mai mình sẽ tới đúng giờ.

Ng trẻ thì cần sự náo nhiệt, chứ yên tĩnh suốt 3h đồng hồ thì sợ không khí ảm đạm. Nói chung lần đầu tiên đi off cùng anh e, nên ko rõ thế nào, góp ý vậy thôi, chứ theo sự sắp đặt của ban tổ chức, ngày mai mình sẽ tới đúng giờ.
bác có đi nhậu tăng 2 không ?

tiếc quá, mình đang bị sốt siêu vi nằm viện đa khoa Đồng Nai, nên k tham gia đc, đành hẹn lần khác vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,462
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom