Waiting for Answer offernguyen94 nick yahoo : phuongtrieu456

Không liên quan nhưng cách đây vài hôm ông @offernguyen94 đăng tít "Ai chiến app Nana vào đây share ngay kẻo hết". Qua Yahoo nói chuyện nhận được câu tỉnh bơ: "Share nhưng không phải free mà là 20k đó nha" thì đã biết thằng này là thế nào rùi.

Vẫn là waiting thì mod nào xử lý . Vẫn đang là đối chất. Chừng nào report thù mod sẽ làm việc thôi

Nếu là acc NEW mà ng bán xin off thì còn NEW clg nữa. Chắc lúc đó ông offernguyen94 đang hồi hộp mong là ng mua ko check từng con off =))

Thôi chốt luôn

@lexus4464 up proof lúc bảo mua acc NEW lên đây, mình xử!

Acc NEW mà đã xin off rồi bị denied là sai rồi!

lúc bác ấy mua mình đã xin 3 con trong đó. và nó hiện ngay trc mắt. giờ bác ấy bị vậy nói mình bác acc dỏm. vậy sao lúc mua nó hiện ngay Notiffications
Mình xin nhắc lại là bác ấy xem acc rất kỹ. giờ nói vậy mình thua

@legialoc vào xem mớ hình rồi kết luận cho khỏe nà, xem ra ông kia máu me muốn mua, cũng thấy teamview check hàng trước tới tối mới mua. Vậy thì mod cho kết luận cái nào
Em thấy bác Daosy nói đúng. Bác ấy xem hàng rất kỹ và trả 20$. mình đâu ép đâu

Vấn đề ở đây nằm ở chỗ . Người bán ko có kinh nghiệm gì mà xin off . Ko nói rõ trong quá trình mua bán . Lúc mua acc xong thì mình xin off ko được . Mình có PM yahoo lại và ko thấy nói gì . Và khi nó đã denied thì acc chẳng làm gì được nữa . Vậy thử hỏi mua acc về làm cái quái gì ??
Nếu nói như vậy, thì cậu team làm gì. trong log chat t có nói là "dang làm sonic và cái này"

Nếu là acc NEW mà ng bán xin off thì còn NEW clg nữa. Chắc lúc đó ông offernguyen94 đang hồi hộp mong là ng mua ko check từng con off =))
Mình cho team check hàng trc khi mua. bác ấy xem từng mục. chứ k phải mục info k.

Không liên quan nhưng cách đây vài hôm ông @offernguyen94 đăng tít "Ai chiến app Nana vào đây share ngay kẻo hết". Qua Yahoo nói chuyện nhận được câu tỉnh bơ: "Share nhưng không phải free mà là 20k đó nha" thì đã biết thằng này là thế nào rùi.
À. cái này là công mình tim cách không bị band acc. và có ng đã làm thành công và nhận 2$. Có ai cho k cái gì. Các bác ngồi chờ sung rụng à. tôi lấy 20k, coi như là rẻ. Và có ng đã làm dc. Sao Bác ăn nói kỳ vậy.

đây không gọi là scam. Vì lúc check hàng cậu lexus đã check và cũng chấp n hận rồi. Trừ khi là giao hàng khác với hàng đã chekc mới gọi là scam. Đây chỉ gọi là gian thương và khuyên mọi người đừng dính vào cậu này

Bác hỏi tum lum, giờ nói giọng đó à. có cần t chụp ảnh lên cho mọi ng soi k.

Tôi trc giờ làm sub cho ad. nay tôi có bạn nên nó đưa tôi bán vậy
Còn nếu nói Gian thương tôi xin thề là k có.
Tren fr có bác bán gian rất nhiều và cụ thể là đây: "yunnguyen1793"

e nghĩ, mỗi người giúp nhau 1 tí.
Bên mua cũng sai do k check kĩ
Bên bán sai do k biết kĩ đã nhận lời bán hộ (theo bác ấy nói là bán hộ)
Do đó cả 2 bên đều hiểu điều gì đang xay ra.
Bác bán trả lại tiền cho ng mua, và bảo bạn của bác rõ vấn đề.
Hoặc trả được nhiêu thì bảo ngta

đây không phải là scam gì cả.
nếu bạn không kiểm tra thì bạn đâu có chuyển tiền để mua.
hai người thương lượng với nhau được mà

lúc bác ấy mua mình đã xin 3 con trong đó. và nó hiện ngay trc mắt. giờ bác ấy bị vậy nói mình bác acc dỏm. vậy sao lúc mua nó hiện ngay Notiffications
Mình xin nhắc lại là bác ấy xem acc rất kỹ. giờ nói vậy mình thua
tóm lại 1 câu cả 2 éo người nào đúng.. cũng éo bên nào sai hoàn toàn ..2 bác koi dắt nhau ra cầu tiu giải quyết đi ..:))

cậu ko thể nói phán đoán theo cảm tính thế được ..câu chuyện còn mập mờ lắm chỉ người trong cuộc họ hiểu rõ nhất thì họ hiểu thôi..bên nào cũng có cái sai cả..

Thằng bán rõ thằng mặt gian, khi bán đã biết sẵn là acc đó người mua về chỉ để treo bàn thờ thì bác còn làm cái quái gì thế. Không có đạo đức, chẳng uy tính cũng chả có chút trách nghiệm nào, chưa kể vụ bác nói acc này có người nhờ bán mà info lại là của bác thì bố ai tin được, bảo đổi info, nhờ bán thì bán chứ có thằng quái nào rãnh vào đi đổi thành info của mình rồi mới bán.

Phần bác mua thì bác rõ hổ báo, lúc mua rõ ràng bác yêu cầu acc new info VN mà bác vào ko chịu check đi cứ lượn đi check mấy cái gì đâu thì em lạy bác làm thánh.
Quả này yêu cầu mỗi bác giữ 10$ là êm chuyện.

Bác bán có quyền ôm 10$ vì bác đã lừa trót lọt được 10 em nai tơ :D nhưng vì cái tính gian thương của bác tốt nhất trả lại cho người ta 10$ cho bớt dày mặt ra bác à.

Bác càng cãi người ta càng trách bác ra, bác bán cái xác không được 10$ là ngon lắm rồi. Mà đấy là em nói bác, >:) Chứ nếu em là bác thì em refund ngay 20$ cho bác mua cho đỡ nhục mặt bác ạ :D
Nguyên do là tại bác cả mà ra!

Last edited:
o_O doc tu #1 den #5 :D tum lai la the nay: bac offernguyen94 dung la luu manh gia danh tri thuc:oops: cu cai chay cai coi.... Neu bac la nguoi ngay thang thi refund cho nguoi ta va lay lai acc di:cool: koi nhu chua tung giao dich :) Neu ko con tien thi no ... khi nao co refund vay la hop ly nhat:D con ko thi nick offernguyen94 tu nay cha ai dam giao dich nua:) Hay tinh xa trong rong dung vi vai dong bac le ma danh mat nhan cach
P/S:D gian thuong van la gian thuong

đây không gọi là scam. Vì lúc check hàng cậu lexus đã check và cũng chấp n hận rồi. Trừ khi là giao hàng khác với hàng đã chekc mới gọi là scam. Đây chỉ gọi là gian thương và khuyên mọi người đừng dính vào cậu này
Bác nói quá chuẩn.
chủ thớt thiếu kinh nghiệm
còn người bán thì rõ ràng đi lừa nguòi khác
cậu ấy hay nhắc đi nhắc lại câu " tớ đã nói mua hay ko tùy cậu, tớ ko ep"----> quá hay---> có thể hiểu như thế này : có bị lừa hay ko thì tùy cậu:(.
vãi cả buôn với bán

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom