• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer offernguyen94 nick yahoo : phuongtrieu456

Tốt nhất là cứ tẩy chay và tránh xa bác này cho nó lành - bác đểu vãi. Bác đã có chủ ý Cam là cái chắc, nếu như thớt check kỹ và đạp ngay vào mặt bác ấy thì đỡ phải cãi nhau đến tận bây giờ. Bác kia không có chủ ý mà cứ phán 1 câu xanh rờn là "đã check kỹ rồi giờ không xin off được thì ráng chịu" - nghe rất ức chế. Thằng nào tỉnh thì nó đạp cho vào mặt vì bố láo, còn thằng nào không tỉnh bị lừa thì bác ấy sẽ lại phán là cho mày chết vì tao đã đầy đủ bằng chứng cho mày check rồi. Cứ như thế kiểu gì cũng tìm được những con mồi như thớt vậy. Như thế không phải động cơ Cam Quýt thì là cái quái gì. Càng đọc càng thấy ức chế. Cứ gân cổ lên cãi nữa chứ. Xem các mod phân xử sao vụ này, mãi mà chưa xong
Kể cả ngoài đời vẫn có câu, người mua thiệt chứ người bán có bao giờ thiệt. Tốt nhất mua hàng có bảo hành cho chắc. Hãy làm người tiêu dùng thông minh (câu này thửa lại chả biết đúng không nữa)

Tốt nhất là cứ tẩy chay và tránh xa bác này cho nó lành - bác đểu vãi. Bác đã có chủ ý Cam là cái chắc, nếu như thớt check kỹ và đạp ngay vào mặt bác ấy thì đỡ phải cãi nhau đến tận bây giờ. Bác kia không có chủ ý mà cứ phán 1 câu xanh rờn là "đã check kỹ rồi giờ không xin off được thì ráng chịu" - nghe rất ức chế. Thằng nào tỉnh thì nó đạp cho vào mặt vì bố láo, còn thằng nào không tỉnh bị lừa thì bác ấy sẽ lại phán là cho mày chết vì tao đã đầy đủ bằng chứng cho mày check rồi. Cứ như thế kiểu gì cũng tìm được những con mồi như thớt vậy. Như thế không phải động cơ Cam Quýt thì là cái quái gì. Càng đọc càng thấy ức chế. Cứ gân cổ lên cãi nữa chứ. Xem các mod phân xử sao vụ này, mãi mà chưa xong
Không có ý scam mới cho check chứ bạn. Bạn bán hàng, bạn có ý đồ. bạn có dám cho kt k?
Bác ấy xin offer hết bị dis là do bác ấy. tôi rảnh tôi xin offer à. mà lúc check nếu có bác ấy phát hiện ra rồi. Sao bạn ngu vậy

Theo mình nghĩ thì cả người bán và người mua đều sai. Người mua sai vì không cẩn thận và thiếu hiểu biết còn người bán thì bán theo kiểu sống chết mặc bay tiền thầy bỏ túi. Nếu nói đúng về nguyên tắc làm ăn uy tín thì người mua hàng muốn mua về để sử dụng tức là nó phải có giá trị với số tiền mình dùng để trao đổi. Còn nếu mua về mà không dùng được gì thì đâu gọi là trao đổi công bằng mà nói toẹt ra là người mua đã bị hớ. Nếu là một người bán hàng có lương tâm thì đã không nói như vậy. Bây giờ người ta sinh ra hay chữ "Bảo Hành" để làm gì? Hay bạn đinh làm ăn theo kiểu chụp giật như thế thì nếu ai cũng như bạn thì xã hội này không bao giờ khá lên được. Mình chỉ góp ý vậy thôi.

Không có ý scam mới cho check chứ bạn. Bạn bán hàng, bạn có ý đồ. bạn có dám cho kt k?
Bác ấy xin offer hết bị dis là do bác ấy. tôi rảnh tôi xin offer à. mà lúc check nếu có bác ấy phát hiện ra rồi. Sao bạn ngu vậy
Đừng chửi người khác ngu trong khi những lập luận của bạn từ nãy giờ chỉ có dân làm ăn theo kiểu chụp giật mới làm như vậy. Nói chung là bạn bán thứ mà người ta không dùng được là ban quá vô trách nhiệm. Nếu là dân xã hội thì bạn sống chẳng để cho người ta nể được

Vâng em ngu. Không phải chuyện của em nên em cũng không rảnh để tranh luận với bác. Không phải chỉ em, mà mọi người đọc đều đã hiểu cách buôn bán của bác rồi, thấy bác chày cối quá em nóng mắt nên phải vào cm. Bác làm thế này cũng chỉ được 1 lần thôi, bố thằng nào dám làm ăn với bác nữa. Mọi người gọi bác là Gian Thương nhưng em nói thẳng bác là thằng bán Cam Tinh Ranh thì đúng hơn

Vâng em ngu. Không phải chuyện của em nên em cũng không rảnh để tranh luận với bác. Không phải chỉ em, mà mọi người đọc đều đã hiểu cách buôn bán của bác rồi, thấy bác chày cối quá em nóng mắt nên phải vào cm. Bác làm thế này cũng chỉ được 1 lần thôi, bố thằng nào dám làm ăn với bác nữa. Mọi người gọi bác là Gian Thương nhưng em nói thẳng bác là thằng bán Cam Tinh Ranh thì đúng hơn
Vậy à? Tôi hỏi bạn. Khi bạn bán 1 món hàng. bạn cho ngta xem hàng kỹ r. kt từng chổ. không có 1 khuyết điểm. vậy bác nói trả lời như thế nào

@offernguyen94 cám ơn bạn đã cho mọi người bài học quý về tính cẩn thận! Nếu không có bạn thì làm sao mọi người biết được thế nào là người bán hàng có trách nhiệm và "người tiêu dùng thông thái" :D:D:D

:D Các bác không hiểu đâu. Nếu các bác muốn nghe sự thật thì mình kể cho nghe. nói ra chỉ thêm mắc cỡ. Ai muốn nghe thì mình sẽ kể. chuyện cái acc net này

Vậy à? Tôi hỏi bạn. Khi bạn bán 1 món hàng. bạn cho ngta xem hàng kỹ r. kt từng chổ. không có 1 khuyết điểm. vậy bác nói trả lời như thế nào
Bạn có giới thiệu hết về món hàng mình bán không? Hay bạn cũng trả lời theo kiểu chung chung của một anh nhân viên thử việc đi bán một mặt hàng mà anh ta chưa biết rõ những ưu và nhược điểm của sản phẩm mình đang bán? Trong trường hợp đó nếu bạn là quản lý của người nhân viên đó bạn sẽ nghĩ gì? Câu trả lời của bạn không thuyết phục được người khác

Em đi mua cái ấm, chủ cửa hàng bảo là ấm mới toanh, ừ thì mới. Kiểm tra đổ nước vào, k thấy rò gì hết, đun được. Em cầm về, cắm thử phát đầu, lại thấy rò nước, soi chỗ rò thấy vá víu 1 chỗ rất nhỏ do em không xem kỹ. Phóng xe một mạch lên cửa hàng, chủ cửa hàng bảo là không có chuyện trả hay đổi lại đâu, chú đã kiểm tra và thử kỹ hết rồi mà. Thủng thì ráng chịu đi chú "anh rảnh anh chọc nó ra chắc" hay "ai bảo chú đổ nước ngu". Em chưa cần biết là ấm đã xài chưa hay không, cũ hay mới, chủ cửa hàng đã biết và vá lại hay là không biết hoặc phớt lờ. Chỉ đơn giản là em vừa cầm về nhà và phá trinh phát đầu đã ra thế. Nghe bác chủ nói thế,Em chẳng nói gì cả, chỉ xin biếu luôn bác chủ cái ấm vào mặt vậy.

Nói chung là quá nhọ cho chủ thớt! $20 để mua về một bài học...

À. c nói làm xem acc r tối mua.
1 lát sau c nói ok.
C xem offer. thông tin reg, thông tin admin net.
Soi lại cả giờ đồng hồ.

Xin offer có gì là sai

Thấy mâu thuẩn không?

Em đi mua cái ấm, chủ cửa hàng bảo là ấm mới toanh, ừ thì mới. Kiểm tra đổ nước vào, k thấy rò gì hết, đun được. Em cầm về, cắm thử phát đầu, lại thấy rò nước, soi chỗ rò thấy vá víu 1 chỗ rất nhỏ do em không xem kỹ. Phóng xe một mạch lên cửa hàng, chủ cửa hàng bảo là không có chuyện trả hay đổi lại đâu, chú đã kiểm tra và thử kỹ hết rồi mà. Thủng thì ráng chịu đi chú "anh rảnh anh chọc nó ra chắc" hay "ai bảo chú đổ nước ngu". Em chưa cần biết là ấm đã xài chưa hay không, cũ hay mới, chủ cửa hàng đã biết và vá lại hay là không biết hoặc phớt lờ. Chỉ đơn giản là em vừa cầm về nhà và phá trinh phát đầu đã ra thế. Nghe bác chủ nói thế,Em chẳng nói gì cả, chỉ xin biếu luôn bác chủ cái ấm vào mặt vậy.
Cái đó là cái lổ vá nhỏ. còn đây nó to như gì. mà cái này không phải là t xin.
các bạn nghĩ nếu tôi xin offer 1 list như vậy sao thớt k nhận ra.

http://www.upanh.com/slider/?e=malihu&s=upload&start=5vt5anacczz

còn cái vd của bạn k khớp

Cứ soi đi các bác.
Chả có thăng scam nào rảnh lên đây cố bảo vệ nick của mình.
Mà nói lừa đảo chắc trên đây cả khối ấy nhỉ.
Nếu nói bị lừa, chính tôi mới bị lừa.
Chôn 1tr

chỉ xin góp ý bác phuongtrieu 1 câu,bác hãy đặt vị trí vào người mua mà cư xử sao cho phải đạo nhé,hêt.

Nói chung là tối nay MU thua đang buồn giờ lên đây lại có vụ này nữa. Đời éo đẹp gì cả

chỉ xin góp ý bác phuongtrieu 1 câu,bác hãy đặt vị trí vào người mua mà cư xử sao cho phải đạo nhé,hêt.
Không liên quan nhưng để cái avatar nhìn chán quá, bấy nhầy hết rồi đổi cái khác nhìn nó tươi non tí đi bồ tèo:p

À. c nói làm xem acc r tối mua.
1 lát sau c nói ok.
C xem offer. thông tin reg, thông tin admin net.
Soi lại cả giờ đồng hồ.

Xin offer có gì là sai

Nói như cái shit ấy.
Xin off hết bị deni rồi mang đi bán.
Chủ thớt mua kiểu gì mà ko để ý.
Acc mà deni hết off thì vứt đi chứ dùng để làm gì :rolleyes:
Kể cả ko bị band vì scam thì cũng đ' ai thèm mua nữa đâu.
Cái kiều làm ăn dạng lừa lọc này thì nên next đi cho sạch nước.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom