• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Offer ? -Liệu có dễ ?

nói khó chẳng khó,nói dễ cũng chẳng dễ....
nếu ngày làm 2-3h mà đòi có 1-2tr thì k có đâu,có khi làm cả tiếng còn chẳng đc xu nào nữa là 2-3h...
nếu muốn làm thực sự thì hãy đầu tư thời gian nhiều vào, 8 tiếng chẳng hạn...
như vậy thì kiếm 2,3tr cũng k thật sự khó đâu....

Mà sao thớt cứ phải tính tiếng mới được nhỉ. Cái này nó không cố định time mà. Có hàng lúc nào là chiến lúc đấy thôi. Chiến bằng mất thì thôi. Chẳng nhẽ chiến đang ngon được 2 3h là cũng nghỉ à

Quá dễ mà làm đi làm đi. :D:D
Công nhận càng nhiều mem làm offer thì offer càng nát.
Chuyển hướng sang real bây giờ mới là quyết định đúng đắn.:)

CHưa biết + chưa làm thử nhưng ai cũng hỏi 1 ngày đc bnhieu . Ngề nào chẳng có ng giỏi người yếu . Pro thì tiền nhiều, gà thì ít . Cứ làm đi rồi sẽ thấm. Chúc bạn mm :D

tầm 2tr/tháng thì làm bao nhiêu tiếng ạ :D
Pro thì 1 ngày cũng có thể , còn... thì ngày làm 24/24 chắc j lead đc mấy con :D

tầm 2tr/tháng thì làm bao nhiêu tiếng ạ :D

tính giá thấp nhé, cái này phụ thuộc vào thằng admin network Mĩ nó có chấp nhận cho bạn hay là ăn quỵt của bạn nữa:

4 tiếng đc 50k
8 tiếng đc 100
hoặc chỉ đc mấy k bạc :(

vậy bạn tự tính 1 tháng cần làm bao tiếng để đc 2T đi nhé

@ledangduc : đầu tư hơn 600k sock là ok, thích ăn nhìu lên làm admin ^^

Last edited:
Quan trọng là phải biết cách chiến :p

Thật sự là em có biết gì đâu ,thế mới cần chỉ dạy chứ ợ, :eek:
Biết là các bác nghe mấy câu kiểu này nhiều rồi cơ mà thông cảm cho em tí, thằng nào mới mà chả ất ơ :D
1 tháng em cần cỡ 1-2tr ợ :(
Thế thì làm off được bạn à. Là sinh viên thì làm được còn có nhiều tgian thì kiếm việc gì làm cho nó ổn định.

Mình nghĩ bạn chữa bệnh ợ hơi đi đã. Còn làm 2 tiếng được bao nhiêu do trình độ nữa đấy. Ít 0$ nhiều thì vô kể, vài trăm $ cũng có

MÌnh ngồi ngày đêm lun nè các bác ơi :( mà có tuần chỉ đu để tiêu vặt và có dư mua duoc vài hộp thuốc dán salonpas :oops:

Nghe các bác nói đúng là vất vả thật,nhưng cứ muốn thử 1 lần xem sao đã :D ,
sock vả lead là cái gì em còn chả biết cơ :eek:

Mà sao thớt cứ phải tính tiếng mới được nhỉ. Cái này nó không cố định time mà. Có hàng lúc nào là chiến lúc đấy thôi. Chiến bằng mất thì thôi. Chẳng nhẽ chiến đang ngon được 2 3h là cũng nghỉ à
Tại time của em nó cũng chả rảnh gì, căng lắm chỉ tầm 5,6 tiếng chiều thôi :(

Lâu lắm chưa vào gặp toàn topic này , lúc nào cũng đòi 1 , 2 h kiếm được $ , các pro cứ show proof trăm $ / 1 h làm các newbie cứ ảo tưởng 1 thế giới ảo dễ kiếm tiền vậy .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom