Ask Offer ? -Liệu có dễ ?

Khanhbaned

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Như các bác thấy,hoàn cảnh đang đi học ,dạo này e định thử Make Money Online xem thế nào,tình cờ nghe nói có nghề offer khá hay :D
Định tìm hiểu xem như nào cơ mà ếu ngờ nó phức tạp như vây,càng đọc càng rối, các bác chắc cũng biết cảm giác ấy,nó kiểu học sinh mầm non đọc Toán Cao Cấp ::eek:
Các dạng cơ bản offer cũng biết sơ qua nhưng những bước đầu thì mù tịt,làm gì đầu tiên,làm gì tiếp theo,bla bla :sosad:
Em xin hỏi nếu mới vào nghề, 1 ngày chăm chỉ làm 2,3 tiếng thì 1 tháng được bao nhiêu ạ ?
Thế nên là bác nào đã làm rồi có thể share hoặc chỉ dạy từng bước cho em được ko ,rất cảm ơn ,được thì hậu tạ luôn :p

Cảm ơn các bác đã đọc ,rất mong được tiền bối dạy bảo :)

:( bác nghĩ mấy thằng ngâm rồi ra tut nó nhảy 1 phát lên biết luôn à

mình mới vào off đây ngày <1$ làm cả buổi tối:oops: đang cố lấy lại vốn mua sock mà ko biết có nổi ko:oops:

Nick mới và lại đặt câu hỏi ntn. Phải chăng là thăm dò, thấy bà con bảo khó là bỏ nhảy :D

Last edited:
Thớt nói chuyện hay quá :D. Một ngày chăm chỉ mà 2-3 tiếng thì tốt nhất là nên ngồi chơi xơi nước cho nó lẹ. Làm thêm ức chế vì chưa kịp lead đã nản

Thật sự là em có biết gì đâu ,thế mới cần chỉ dạy chứ ợ, :eek:
Biết là các bác nghe mấy câu kiểu này nhiều rồi cơ mà thông cảm cho em tí, thằng nào mới mà chả ất ơ :D
1 tháng em cần cỡ 1-2tr ợ :(

Thật sự là em có biết gì đâu ,thế mới cần chỉ dạy chứ ợ, :eek:
Biết là các bác nghe mấy câu kiểu này nhiều rồi cơ mà thông cảm cho em tí, thằng nào mới mà chả ất ơ :D
1 tháng em cần cỡ 1-2tr ợ :(
Làm offer thì thời gian online được là 1 vấn đề cần xác định nha bạn. Bởi vì không phải khi nào làm cũng lead nên cần phải canh me nó nữa.

:D. Nghĩ lại ngày xưa mình tự mày mò,vào google tìm rồi làm theo,fake ip bằng aol nghĩ mà nản.cuối cùng cũng tìm được 1 số thứ cho mình.bây giờ thì dễ hơn rồi.Tut,toppic hướng dẫn nhan nhản ra,chịu khó tìm chút là ra. tháng kiếm 4-5 triệu cũng ko khó.

Như các bác thấy,hoàn cảnh đang đi học ,dạo này e định thử Make Money Online xem thế nào,tình cờ nghe nói có nghề offer khá hay :D
Định tìm hiểu xem như nào cơ mà ếu ngờ nó phức tạp như vây,càng đọc càng rối, các bác chắc cũng biết cảm giác ấy,nó kiểu học sinh mầm non đọc Toán Cao Cấp ::eek:
Các dạng cơ bản offer cũng biết sơ qua nhưng những bước đầu thì mù tịt,làm gì đầu tiên,làm gì tiếp theo,bla bla :sosad:
Em xin hỏi nếu mới vào nghề, 1 ngày chăm chỉ làm 2,3 tiếng thì 1 tháng được bao nhiêu ạ ?
Thế nên là bác nào đã làm rồi có thể share hoặc chỉ dạy từng bước cho em được ko ,rất cảm ơn ,được thì hậu tạ luôn :p

Cảm ơn các bác đã đọc ,rất mong được tiền bối dạy bảo :)

ngày làm ít cũng phải 8 tiếng nha bạn, quan trọng nhất là làm xuyên màn đêm để đc offers lead (net Mĩ chấp nhận và trả tiền công cho con offers đó) tốt nhất

đây nè bạn, tháng 4-5 triệu
:D. Nghĩ lại ngày xưa mình tự mày mò,vào google tìm rồi làm theo,fake ip bằng aol nghĩ mà nản.cuối cùng cũng tìm được 1 số thứ cho mình.bây giờ thì dễ hơn rồi.Tut,toppic hướng dẫn nhan nhản ra,chịu khó tìm chút là ra. tháng kiếm 4-5 triệu cũng ko khó.

dễ như an kẹo :)

Thu nhập từ các site offers, phụ thuộc vào giờ làm cả, làm nhìu ăn nhìu :(

Attachments

42.8 KB · Views: 249
    30.1 KB · Views: 199
    34.5 KB · Views: 192

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906