Ask Offer ? -Liệu có dễ ?

2 tiếng không biết có đủ tiền sock không nữa. Chịu khó nhưng cũng phải có thời gian thì mới phát huy được chứ. Bạn nên làm thêm công việc ở ngoài như bồi bàn hay gia sư gì đó. Có nhiều cái rất hay! :)

Lâu lắm chưa vào gặp toàn topic này , lúc nào cũng đòi 1 , 2 h kiếm được $ , các pro cứ show proof trăm $ / 1 h làm các newbie cứ ảo tưởng 1 thế giới ảo dễ kiếm tiền vậy .
đúng là có chút ảo tưởng :D
Nhưng đúng là em ko có nhiều time thật, 3-6 tiếng là căng , cày đêm thì cũng chưa biết được o_O

Dễ òm à, làm sao cho nó lead và net nó paid thôi!

Nhớ hồi làm pin 40$/2h, có ngày 100$/3h, tiếc là h pin k còn ngon như trc, $ thấp+ khó lead :(
có nhận đệ làm off pin ko pro

Pin h khó lead lắm c ah, 1ngay lam cả buổi cũng có 2lead, đã vậy 1lead h không còn nhìu $ như trc nữa :(
chủ yếu nó cũng còn ngon hơn làm off thường :D Được truyền nghề lại với pro

chủ yếu nó cũng còn ngon hơn làm off thường :D Được truyền nghề lại với pro
:)) sell thì sell, chứ không truyền free, mà sell thì cũng chả có gì chứng minh với cậu là cách làm đó đúng, vì mình cũng không nhiều thời gian team để làm cho cậu xem, vì nhìu khi 2h mới lead dc 1con, đôi khi thì 30p 1con, hên xui lắm :D

:)) sell thì sell, chứ không truyền free, mà sell thì cũng chả có gì chứng minh với cậu là cách làm đó đúng, vì mình cũng không nhiều thời gian team để làm cho cậu xem, vì nhìu khi 2h mới lead dc 1con, đôi khi thì 30p 1con, hên xui lắm :D

Đã thuộc cách bí mật để làm thì k thể show lên hãy nói cách làm.
Tin nhau thì gửi 50% tiền trc, xong quay video . xong cắt video ra làm 2, nói chung là đoạn 1 khởi đầu 1 chút cách làm, rồi 2 bên ok gửi 100% tiền và nhận 100% video.

XONG

Nghe các bác nói đúng là vất vả thật,nhưng cứ muốn thử 1 lần xem sao đã :D ,
sock vả lead là cái gì em còn chả biết cơ :eek:

Mới làm thì vật vả lắm bạn à, thậm chí làm sai mà k biết sai ở chỗ nào để lần sau làm đúng nữa cơ

Nhưng làm thành thạo như các pro khác thì sẽ có thu nhập thôi, k lỗ tiền sock đâu, lỗ thì sao lắm người còn mua sock để làm offers đều đều vậy làm gì.

Đã làm thì phải kiên trì, cày ngày 8h, 10h trở lên thì với có thu nhập vài triệu / tháng đc

Sock là một dãy số địa chỉ IP của mạng internet, hiện tại bạn cũng đang có trong máy, nhưng là của VN, phải mua sock để thay nó thành Mĩ thì mới ăn đc $ của người Mĩ, ai nó thèm trả tiền cho VN

Lead là đc bọn admin Mĩ nó chấp nhận là đạt tiêu chuẩn và trả tiền

Đại khái là thế (hiểu biết mình là vậy chia sẻ bạn thôi, muốn ae cùng kiếm $ cho vui)

Mới làm thì vật vả lắm bạn à, thậm chí làm sai mà k biết sai ở chỗ nào để lần sau làm đúng nữa cơ

Nhưng làm thành thạo như các pro khác thì sẽ có thu nhập ............
Cảm ơn bác thông não cho em ,cho em hỏi thêm là sock mua kiểu gì ,đắt ko hả bác o_O

Last edited:
Đã thuộc cách bí mật để làm thì k thể show lên hãy nói cách làm.
Tin nhau thì gửi 50% tiền trc, xong quay video . xong cắt video ra làm 2, nói chung là đoạn 1 khởi đầu 1 chút cách làm, rồi 2 bên ok gửi 100% tiền và nhận 100% video.

XONG
Chẳng ai rảnh quay màn hình 1h-2h đâu c, đâu bk được khi nào lead, chỉ nói cách làm, và đòi hỏi người làm kiên nhẫn :)

Chẳng ai rảnh quay màn hình 1h-2h đâu c, đâu bk được khi nào lead, chỉ nói cách làm, và đòi hỏi người làm kiên nhẫn :)

Quay cảnh bạn làm (có thể ghi âm hướng dẫn kèm theo luôn ) khi xong stop lưu lại
khi nào lead vào quay tiếp con đã đc lead,

XONG & NGON, 2 bên đều có lợi

Off Pin chứ có phải off thường đâu mà quay đc. Thánh chém vãi

Thế có ghi âm, hay là sử dụng dd quay lại ko ???
k có cách nào à ???

mình cày từ sáng 7h sáng đến 9h tối đc 3-4$ này. hix:confused:

mình mem mới onl tầm 18-20h 1 ngày muốn học off mà ko ai chịu nhận. hix
new cũng chả có tiền mua sock. tóm lại là nghèo lại càng nghèo :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,836
170,902
Latest member
dungitvn