• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Offer còn chiến được không? Tìm người chia sẻ kiinh nghiệm làm Off

Không biết offer còn làm được không mọi người? Bỏ thời gian chừ làm lại không biết bắt đầu từ đâu? Anh em ai còn làm offer cho xin FB hay zalo để tạo group chia sẻ kinh nghiệm làm Off để kiếm kèo, cần anh em thật lòng để cùng đi lên. Mong nhận hồi âm, ib zalo hay fb càng tốt nhé mn.

Khoai đối với newbie và người mới. Chứ mình đoán những bác già giơ cao thủ từ trc vẫn kiếm đc mặc dù ko như thời đỉnh cao

Offers bây giờ cũng còn ăn ngon chán ! cứ tìm team mà làm, solo chả trụ nổi !!
team cũng chết bth , vì offer đa số là cheat , mà cheat thì solo , team đều CỤ ĐI CHÂN LẠNH TOÁT bất cứ thời gian nào !! Nói chung là VẠN SỰ TÙY DUYÊN :D :D :D

Khoai đối với newbie và người mới. Chứ mình đoán những bác già giơ cao thủ từ trc vẫn kiếm đc mặc dù ko như thời đỉnh cao
Mấy cao thủ kiếm dc toàn im thin thít chứ ko lộ mặt đâu :)

Bác học xong rồi à, một khóa nhue vậy thì học phí là bao nhiêu bác ey???
Giờ thì mình ko biết, chứ lúc đó học phí 2tr4 cam kết nếu ko tự chiến được thì có thể làm thuê. Đời không như mơ.

mất hơn chứ bác, đầu tư mua sock ba cái linh tinh cũng 5 củ. Nói chung giờ có kiến thức chưa chắc đã làm được chứ đừng nói gì đi học về rồi l
lớp nào 2 trẹo thế sếp, chắc được dậy lấy vậy khoản lấy link xong dạy sử dụng mấy tools auto lead thôi chứ gì :))

khó lắm b à, những team lớn tồn tại đc đến bây giờ thì thường họ có camp private ăn dài hạn, cách đây 3 4 năm team bên mình cũng ăn con app ios cả mấy năm trời, rồi đến khi nó hết budget là đồng thời cũng giải tán nghề luôn :)) từ lúc đấy là làm con nào block con đấy :)) chịu chết

có phải tờ rung pate ko nhỉ anh em, nếu đúng thế thì..., cũng từng học rồi, dạy sử dụng auto này nọ thôi, coi như mất tiền ngu vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,023
Latest member
LegionFake

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom