Request Ở Việt Nam, Paypal có Thanh Toán được trên Macy's và H&M của US không? Nhờ trả lời giúp.

Reactions
0
MR
0.000
Mình mua hàng từ Mỹ của Macy's, H&M, Nine West. Những trang này chỉ nhận thanh toán thẻ tín dụng mở tại Mỹ nên mình muốn chuyển qua dùng Paypal.
1. Thanh toán qua Paypal từ Việt Nam có được chấp nhận không?
2. Nếu được mình mua thử trước 100$, bạn nào bán thì tư vấn giúp mình luôn. Mình chưa dùng qua.
Xin cảm ơn!

Kiểu Joma nhưng phải là Watches, 2k thì đc nhưng chắc phải 3 - 4 ngày pending thì paid to thế rất nguy hiểm. Tuy nhiên có cách khác paid 1 phát 1 nhưng rate cao :p
1 cái tầm 1k3, tách ra cũng đc, bác cho em quả rate -) đc e send luôn bác cho nhanh -))

Upvote 0
Trong danh sách các nước ship ko có cờ Việt Nam nhưng có ghi là worldwide như vầy thì dùng PPVN được không bác, hay bác vào web đó check giúp em với
Ship worldwide nhưng payment accept thì lại hem worldwide. Hic. Nên bác chịu khó mua từ amz hoạc ebay nên muốn tự ship. Nhưng mà em share từ kinh nghiệm đau thương của em, tự ship như thế lúc hàng về Việt Nam bác bị đánh 20% thuế NK, 10% thuế gtgt, giá đội lên rất nhiều so vs bác order.
Em thật.

Upvote 0
Ship worldwide nhưng payment accept thì lại hem worldwide. Hic. Nên bác chịu khó mua từ amz hoạc ebay nên muốn tự ship. Nhưng mà em share từ kinh nghiệm đau thương của em, tự ship như thế lúc hàng về Việt Nam bác bị đánh 20% thuế NK, 10% thuế gtgt, giá đội lên rất nhiều so vs bác order.
Em thật.
Vậy là chỉ được checkout bằng PPUS thôi hả bác, em cũng tính checkout trên site xong ship về kho bên Mỹ của mấy bác chuyên order hàng amazon xong chuyển về VN sẽ đỡ hơn, tại trên site của DW đang có khuyến mãi.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom