Ask Có thể nhận tiền qua WireTransfer nếu tên "Hồ sơ thanh toán" khác với "Tên của tài khoản ngân hàng" không?

Có thể nhận tiền qua WireTransfer nếu tên "Hồ sơ thanh toán" khác với "Tên của tài khoản ngân hàng" ở Việt Nam không?

Untitled 15.png

Ai có kinh nghiệm trả lời giúp mình.

Last edited:
Có thể nhận tiền qua WireTransfer nếu tên "Hồ sơ thanh toán" khác với "Tên của tài khoản ngân hàng" ở Việt Nam không?

Ai có kinh nghiệm trả lời giúp mình.

Khác tên tài khoản ngân hàng thì sao mà nhận được bác :ami_fat_cat_076:

Thông tin ngân hàng phải chuẩn còn tên hiển thị trong tk adsense ko liên quan, nó chỉ liên qua khi xác thực danh tính khi up Doc cho adsense thôi, thường 21 adsense sẽ gửi email thông báo thanh toán nếu ngày 22 ko vào thứ 7 và CN thì nhận dc nhanh nhất vào buổi sáng 22 còn do ngân hàng thì chậm nhất chiều 22 hoặc qua sáng 23, như của bạn tận ngày 30 mà ko nhận dc thì call ngân hàng hoặc email support google, ngoài ra có trường hợp bạn bị gg nó hold tiền do lý do gian lận.

không vấn đề gì nhé tên hiển thị trong Adsense khác với tên tài khoản ngân hàng không có vẫn đề gì. Nếu tiền không về có thể là do bạn nhập sai thông tin ngân hàng ví dụ như sai tên ngân hàng Tên ngân hàng trong adsense phải nhập chuẩn theo tên tiếng anh và tên tài khoản phải full chữ hoa không có dấu

Cảm ơn bác GamePrivate đã khai sáng, em cũng đang cần đổi tài khoản thanh toán của một em GA, trước giờ cứ phân vân.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,767
Latest member
CrypTJek
Back
Top Bottom