nokia241186 vào đây chất vấn !

Status
Not open for further replies.

ecapteam

Newbie
Reactions
208
MR
0.000
Sao topic của tui ở box captcha lại move sang trade or sell, nếu move như vậy thì cứ move sell id panel, sell id pri,... cứ dời qua hết đi, sao chỉ 1 mình tui dời, nội dung thuộc về boxcaptcha vì lúc đầu admin tạo 1 box captcha giờ nó lộn xộn như thế đấy, sell, cung cấp soft, topic... nhiều và ko topic nào ra topic nào, như thế topic này thuộc về lãnh vực catpcha. Đề nghị mod làm đúng chức năng là ko vào box captcha đưa topic tui đi box khác, vì đây thuộc về lãnh vực catpcha ko phải trade or sell (sell ở đây có nghĩa là sell thứ khác ngoài lãnh vực catpcha).

Đợi thì vẫn đợi nhưng lâu quá thì người đợi cũng mệt, tui check lại rồi, box captcha vẫn còn 1 số topic sell or buy chưa move, bởi vậy hãy làm nhanh và sớm, mod, hay member gì cũng là anh em mmo của nhau thôi, đừng phân biệt đối xử thế, tui nói thế để mod kia nó xử lý cho nhanh move hết sang box này,

Tui vừa mới được smod ntboy cho 1 point, chẳng lẻ reply bức xúc mà cũng cho 1 point để rồi quy tụ 3 point banned tạm thời 3 ngày, thật là vô lý.

Và xin hỏi luôn, trong lúc box captcha đang thịnh hành và ổn định, như nhiên lại có 1 ông mod ra quy luật move topic sell or buy thuộc về lãnh vực captcha sang box # là sao, tui ko hiểu. Mod hết việc làm rồi hay răng????????

Tôi chỉ đợi mod nokia vào đây reply 1 tiếng cho tui yên tâm.

---------- Post added at 05:48 PM ---------- Previous post was at 05:39 PM ----------

Nói lại đi bạn, trong tình hình phức tạp hiện nay, bạn k nên đổ thêm dầu vào lửa, tại sao tui lại spam quá nhiều, mà đóng góp thì ít nhỉ??? PROOF đâu đưa ra đi bạn :)

Không phải đợi làm gì cũng ko nên giao cho mình thời hạn 1 tuần làm gì với mình chỉ cần 1 phút thôi!Mem giờ kinh lắm ra lênh cả cho mod chả coi mod là cái gì cả!
Các mem đều bình đẳng như nhau , mình cũng ko phân biệt đối xử ai cả , nhưng bạn phải hiểu tại sao ecapteam lại để mình quá lưu ý về cái thái độ và cách phát ngôn.

Mình xin nói thẳng mmo4vn là ngôi nhà chung mọi người , ban có thái độ không hợp tác và xúc phạm mình lần 1 - lần 2 mình không thèm chấp nhưng mình cảnh cáo bạn nếu còn thái độ cao ngạo thì mình sẽ tặng bạn 1 tháng ra đảo luôn!

Upvote 0
tớ nghĩ chuẩn bị có thằng reg nick và vào chửi bới nè :)) :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week