Nơi Support mọi vấn đề về POB - 12BET

Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Dear all !!

Mình lập Thread này cho các bạn newbie muốn bet nhưng chưa biết cách bet... đặt ra những câu hỏi.

Và mình rất mong một số pro có thể vào giài đáp cho mọi người cùng biết để Bet 1 cách tốt hơn.

Thanks all !

box bet ngày càng sôi động rồi ;)), chúc các bác thắng nhiều thua chẳng bao nhiêu ;)

khá rõ về POB và 12bet bạn newbie nào cần hỏi cứ pm nha

khá rõ về POB và 12bet bạn newbie nào cần hỏi cứ pm nha

Nói chung là bạn nào chưa rõ cách bet, cách tính Odds, nạp tiền, rút tiền... tấc tần tậc thì cứ post vào đây mọi người biết sẽ giúp đỡ nhiệt tình (trong đó có mình)

Đề nghị giải thích về odd kiểu lẻ ví dụ 0.5 1.5...mình mãi vẫn k thông đc cái này...

Đề nghị giải thích về odd kiểu lẻ ví dụ 0.5 1.5...mình mãi vẫn k thông đc cái này...

cài này là bên 12bet thì phải
mai thứ 2 rảnh rỗi sẽ dành 30 phút cho cậu giải đáp mọi vấn đề pm yahoo nha giờ đang cao điểm bet ko nói dc hehe

12bet máy mình cái KIS vaoốn toàn hiện cái bảng đỏ đỏ của KIS ,tức thật :((

- - - Updated - - -

Ah bác thr thống kê xem những thằng nào cho Dep bằng LR và ko cần phải fake IP để vào nhé ,chứ h nó cấm rồi

Mình xài Vietel và VNPT vào 12bet nhanh như ngựa...k thấy chặn gì cả...

Có bài nào HD từ a-z hem bác e đag muốn tìm hiểu chả bit phải bắt đầu từ đâu.

Theo mình đoán là tỷ lệ chấp chứ không phải Odds bác ui :D Bác chú ý cái dòng bên trên cùng có FTX..HD... Chú ý chọn kèo MY (Malaysia) nhe

Các bạn xem hình dưới đây :

_ Cột thứ nhất và thứ 2 là giờ thi đấu và cặp đấu mình không nói ai cũng biết :D
_ Cột thứ 3 FT.HDP : Ý nghĩa là kèo chấp châu Á cả trận (Handicap Full time - bên POB cũng có kèo Handicap một số trận). Các số ghi ở cột này là ỷ lệ chấp banh và tiền ăn được nếu thắng kèo.
+ 0 là đồng banh
+ 0 - 0.5 hiểu là 0.25 : Banh chấp đồng nữa. Nằm trên thì có thề ăn đủ hay thua nữa tiền nếu kết quả kèo trên thắng chỉ 1 bàn hay kết quả hòa (Nếu kết quả đội kèo được chấp thắng thì thua hết :D )
+ Tương tự là các tỷ lệ kia.

+ Các con số ghi cạnh bên (thường là 0.xxx hay -0.xxx) là số tiền thắng nếu cược thắng kèo.
* Số màu xanh (0.xxx) : Là tiền thắng được nếu mình thắng kèo.
* Số màu đỏ (-0.xxx): Là số tiền mình bỏ đi nếu thua kèo, còn thắng kèo thì mình ăn đủ (Ví dụ n1o ghi -0.560 hiểu là bỏ ra 56 xu win được 100 xu nữa là 156 xu, nếu thu thì chỉ mất 56 xu)

_ Cột thứ 4 FT.O/U : Tài xỉu cả trận (over/under Full time) : Những số ghi bên trái là tỷ lệ banh tài xỉu, n1o giống như tỷ lệ chấp banh bên trên vậy đó. Còn các số bên phải là tiền ăn cược giống như trên.

_ Cột thứ 5 FT.1X2 : Những số ghi ở cột này (có 3 số ghi x.zv - 1.83) là tỷ lệ Odds châu Âu giống bên POB. Số ghi bên trên là chủ nhà thắng, ở giữa là Khách thắng, ở dưới là hòa.

_ Các cột thứ 6-7-8 là tỷ lệ của hiệp 1 giống như giải thích ở trên.

ăn nửa mâm, cả mâm là sao bác :D

Ví dụ bet 100, ăn nửa mâm thì có 50, ăn cả mâm thí được 100 (chưa tính vốn 100 nữa là 150 hay 200)

Ví dụ bet 100, ăn nửa mâm thì có 50, ăn cả mâm thí được 100 (chưa tính vốn 100 nữa là 150 hay 200)

cho e hỏi chút ăn nửa mâm thì chỉ mất nửa mâm thui hay là mất tất?

mấy bác cho em hỏi em dep vào 12bet thì nó bị double tiền dep, nghĩa là xuất hiện 2 dòng để mình edit luôn
em chỉ mới edit 1 dòng thôi
ko biết bao giờ mới có $
với cái dòng thứ 2 edit luôn đc ko vậy :d

bên POD bet hadicap
0:1
1:0 nghĩa là thế nào bác em vẫn ko hiểu cái handicap mấy :D

bên POD bet hadicap

handicap kiểu châu âu...cực khó xơi...bạn chọn 0:1 là đội 1 chấp đội 2 1 trái...nếu 1 chỉ thắng 1 trái thì tính là trận đấu hòa và bạn thì bị thua tất cả tiền đặt...thắng 2 trái mới tính là win và bạn đc ăn tiền theo odd định sẵn...thường là thấp

khi nào thì ăn nửa mâm bác
cho e hỏi chút ăn nửa mâm thì chỉ mất nửa mâm thui hay là mất tất?

Ví dụ kèo ra 1-1.5 (chấp 1 trái 1 trái rưỡi - 1.25) mà kế quả đội chấp (kèo trên) thắng cách biệt 2 bàn :
_ Bạn bắt kèo trên (chấp 1.25), thì bạn ăn đủ (nguyên mâm - cái này ngôn ngữ dân bet thui).
_ Bạn bắt kèo dưới (được chấp 1.25) thì bạn thua hết :D

* Còn trường hợp kết quả đội chấp banh (kèo trên) chỉ thắng cách biệt 1 bàn :
_ Bạn bắt kèo trên (chấp 1.25) thì bạn bị thua 1/2 tiền cược (thua nửa mâm)
_ Bạn bắt kèo dưới (được chấp 1.25) thì bạn thắng 1/2 tiền cược (nửa mâm)

* Các tình huống kèo ra 0-0.5 hay 1.5-2... cũng giống như vậy, hiểu nôm na là thua nửa hay ăn đủ - ngược lại là ăn nửa thua đủ (bắt trên hay dưới)

mấy bác cho em hỏi em dep vào 12bet thì nó bị double tiền dep, nghĩa là xuất hiện 2 dòng để mình edit luôn
em chỉ mới edit 1 dòng thôi
ko biết bao giờ mới có $
với cái dòng thứ 2 edit luôn đc ko vậy :d

Đó là trường hợp bạn nhập nhầm - sai thông tin nên nó hiện lên thế thôi. Khi edit thì nó chỉ lấy cái lệnh đúng (nó check tài khoản của nó có ngày giờ người nợp tiền mà) ăn gian khơng được bạn àh.

bên POD bet hadicap

Kèo handicap ra 0:1 => Đội bên trai (home - chủ nhà) chấp đội bên phải (away - khách) 1 trái.
Kèo handicap ra 1:0 => Ngược với trên là away chấp home 1 trái

Chúc các bạn vui và win to.

Xác định có rủi ro thì đến với Bet.... và nếu có thua rùi thì cũng đừng đổ tại ai nhé lúc đó lại trách người hướng dẫn này nọ. ! Bạn namtuoc rất nhiệt tình. Good luck bạn và all mem Bet

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back