Nơi Support mọi vấn đề về POB - 12BET

caoboi1900

Junior
Reactions
29
MR
0.000
có ai nạp tiền bằng wmz vào đựoc P0b không nhỉ ?

t không nạp đựoc đợi sms dài cổ mà chả thấy đâu ! trong khi chuyển wmz xang tài khoản khác thì vẫn đựoc @@ !

t bị từ mấy hôm nay rồi ! lúc đựoc lúc không nản !

đúng rồi... lúc được lúc không là do mạng điện thoại đó... hồi trước mình cũng bị vậy tức quá bỏ luôn kiểu xác thực sms đi (lúc này phải bảo quản password cẩn thận)... bạn muốn nhanh chóng thì bỏ xác thực bằng sms đi... sử dụng xác thực bằng captcha như bình thường thôi :D

akatsukid5

Banned
Reactions
2
MR
0.000
mấy pro cho hỏi tí, bạn mình trc có chơi pob nhưng nó bảo chơi trên đó dễ bị hacker hack nick LR , bạn mình nó từng mất 1 lần rồi. Có ai bị lần nào chưa :binhsua10:

lyly1234

Senior
Reactions
530
MR
0.000
Follow me on Facebook
Có bác nào gặp trường hợp này chưa vây. Khi sáng tui *** trận này. Tự nhiên kèo đứng rồi mất luôn. Bấy giờ vẫn chưa tính. Có gửi mail cho Admin rồi. Mà chưa thấy hồi âm.

tieulongnu

Banned
Reactions
20
MR
0.000
mấy pro cho hỏi tí, bạn mình trc có chơi pob nhưng nó bảo chơi trên đó dễ bị hacker hack nick LR , bạn mình nó từng mất 1 lần rồi. Có ai bị lần nào chưa :binhsua10:
chưa có vụ nào xảy ra bạn

- - - Updated - - -

View attachment 20203
Có bác nào gặp trường hợp này chưa vây. Khi sáng tui *** trận này. Tự nhiên kèo đứng rồi mất luôn. Bấy giờ vẫn chưa tính. Có gửi mail cho Admin rồi. Mà chưa thấy hồi âm.
trận đấu đó bị hoãn sang thời gian khác, bạn chờ nó diễn ra xem kết quả, chứ admin nó không hoàn lại tiền khi trận đấu hoãn lại đâu

tung91

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
mọi người ơi, em là thành viên mới gia nhập, cũng rất hứng thú với cá độ online này, tại trước giờ em chỉ chơi thông qua mấy ông anh trong chỗ làm thôi, nên nhiều khi cũng rất bị động, giờ thấy trang cá độ này cũng hay, và cho em hỏi ngu câu này cái, ko biết trang planet of bets này chơi mà nạp nhiều, ví dụ vài chục triệu (cái này em chỉ ví dụ thôi) thì thắng nó có trả tiền ko nhỉ? lỡ nó mà xù cái cũng chả biết nó ở phương trời tây nào mà mò, tại em thấy chơi trên mạng, biết nó là ai đâu mà đòi

ah, còn nữa, cách thức gửi và rút tiền trên planet of bets hình như giao dịch qua tài khoản quốc tế hoặc tiền điện tử chứ ko cho dùng ATM ngân hàng nội địa đúng ko? và thường thì mọi người chọn cách thức gửi và rút tiền nào là nhanh chóng và an toàn nhất ạ?

em có xem 1 số kèo trên planet of bets, thấy có 1 số kèo hòa mà chấp +1, +2, -1, -2 vậy tính thắng thua ra sao?

thông cảm vì em cũng mới làm quen loại hình này, mong mọi người giải đáp giùm, cm cám ơn ạ!

không phải em spam đâu nhé mọi người, trong quá trình nghiên cứu tìm hiểu về planet of bets thì mới nảy sinh thêm thắc mắc mới ạ, cho em hỏi là:
kèo All doubles thì cơ bản em cũng hiểu rồi, ý em muốn hỏi là nếu 2 trận A+B mà A thua thì xem như thua cả kèo phải ko? còn kèo all trebles thì 3 trận A+B+C mà chỉ mỗi trận A thua thì có xem là thắng ko còn nếu thua 2 trận A+B thì tính sao?

learning

Senior
Reactions
793
MR
0.000
không phải em spam đâu nhé mọi người, trong quá trình nghiên cứu tìm hiểu về planet of bets thì mới nảy sinh thêm thắc mắc mới ạ, cho em hỏi là:
kèo All doubles thì cơ bản em cũng hiểu rồi, ý em muốn hỏi là nếu 2 trận A+B mà A thua thì xem như thua cả kèo phải ko? còn kèo all trebles thì 3 trận A+B+C mà chỉ mỗi trận A thua thì có xem là thắng ko còn nếu thua 2 trận A+B thì tính sao?

all trebles chỉ xuất hiện khi bạn chọn nhiều hơn 3 kèo, khi đó nó gom mỗi 3 kèo vào thành 1 standard combo => kết quả thế nào chắc bạn biết rồi

VD : có 4 kèo A, B, C, D
chọn all trebles thì nó gom thế này
A,B,C => Standard combo 1
B,C,D => Standard combo 2
A,B,D => Standard combo 3
kết quả trật 1 kèo đi hết 2 combo => lỗ

thấy nhiều pro trước kia khuyên nên chơi riêng từng kèo thôi, combo chỉ có lỗ và lỗ

P/S : đây là POB nhé, mình ko chơi mấy sàn khác nên ko rõ

Có anh chị nào hướng dẫn giúp em với. Cách đăgn ký làm sao rồi bắt độ làm sao ạhh !?

Planet of Bets thì có topic hướng dẫn rồi đó bạn, còn mấy sàn khác thì pm riêng mấy pro hay vào box *** share kèo đi, hỏi khơi khơi thế này người ta muốn chỉ cũng ko biết bắt đầu từ đâu

Lời khuyên : nếu ko ghiền *** và dư thật nhiều $ thì đừng nên bước chân vô :D

all trebles chỉ xuất hiện khi bạn chọn nhiều hơn 3 kèo, khi đó nó gom mỗi 3 kèo vào thành 1 standard combo => kết quả thế nào chắc bạn biết rồi

VD : có 4 kèo A, B, C, D
chọn all trebles thì nó gom thế này
A,B,C => Standard combo 1
B,C,D => Standard combo 2
A,B,D => Standard combo 3
kết quả trật 1 kèo đi hết 2 combo => lỗ

thấy nhiều pro trước kia khuyên nên chơi riêng từng kèo thôi, combo chỉ có lỗ và lỗ

P/S : đây là POB nhé, mình ko chơi mấy sàn khác nên ko rõ

mình vẫn chưa hiểu lắm, giả sử combo 1 mình chỉ gãy mỗi trận A, còn B,C thắng vậy xem là thắng hay thua bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week