Nơi Support mọi vấn đề về POB - 12BET

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Kèo Handicap của POB sao kì quá z :( chấp 1 trái mà ra kết quả 1:2 tính mình thua là sao :(
Handicap khác Asian handicap.
*** Asian handicap (odds thấp hơn odds của handicap) khi thua cách biệt 1 bàn thì mình huề kèo.
Còn *** kèo Handicap không nên khi thua cách biệt 1 bàn nó tính ra hòa banh nên mình bị thua, trường hợp này *** Draw (hòa) thì mới thắng kèo

FairyTail

Newbie
Reactions
29
MR
0.000

:m147: mọi người giúp cái - rõ ràng bét win mà pob không cập nhập kết quá là sao

nvcvnnkh

Junior
Reactions
117
MR
0.000
Handicap 0:1 là đội chủ nhà chấp khách 1 trái. Với kèo này chủ nhà phải thắng cách biệt 2 trái trở lên mới win nha bác. Giả sử tỷ số vẫn là 2-1 thì bác thua.:binhsua03:

Bác chú ý luôn kèo Handicap chỉ có thắng và thua không giống như Asian (thắng, hòa, thua) đâu nha. Nên phải kẩn thận chứ đừng để đến khi hết giờ tỷ số vẫn là 2-1 kêu là hòa bắt nó hoàn tiền nó cho ăn gạch đó:binhsua79:

Last edited by a moderator:
Handicap 0:1 là đội chủ nhà chấp khách 1 trái. Với kèo này chủ nhà phải thắng cách biệt 2 trái trở lên mới win nha bác. Giả sử tỷ số vẫn là 2-1 thì bác thua.:binhsua03:

Bác chú ý luôn kèo Handicap chỉ có thắng và thua không giống như Asian (thắng, hòa, thua) đâu nha. Nên phải kẩn thận chứ đừng để đến khi hết giờ tỷ số vẫn là 2-1 kêu là hòa bắt nó hoàn tiền nó cho ăn gạch đó:binhsua79:

còn với kèo handicap 0:1 tớ bắt khách +1 thì khi nào ăn

Với kèo Handicap 0:1 nếu bạn bắt khách +1 thì chỉ khi nào kết quả trận đấu hòa bạn mới win nha :):binhsua01:
Với trận trên thì tỷ số phải là 2:2 hoặc 3:3 thì bạn mới win :binhsua06:

- - - Updated - - -

Bạn post cái hình lên thì mọi người mới biết và giúp chứ:binhsua76:

lehoang92

Senior
Reactions
102
MR
0.037
Mình vẫn chưa hiểu combo là đánh thế nào? Lúc nãy đánh thử 4 kèo tick 0.5$ hóa ra nó lại chỉ là đánh nhanh 0.5$ ở mỗi kèo chứ ko phải là combo com bủng j? mình đánh trước trận nhé. Ai giải thích giùm

Mình vẫn chưa hiểu combo là đánh thế nào? Lúc nãy đánh thử 4 kèo tick 0.5$ hóa ra nó lại chỉ là đánh nhanh 0.5$ ở mỗi kèo chứ ko phải là combo com bủng j? mình đánh trước trận nhé. Ai giải thích giùm

Ghi số $ ở ô Combo thì mới tính là đánh combo, bạn ghi $ ở trận đấu thì chỉ tính cho trận đó.

p/s Ku càna sao unstick goài :m080:
Thread này mà chìm thì khối thread khác ra đời để hỏi linh tinh cho coi

canawan

Hero
Reactions
2,364
MR
0.039
Chat with me via Skype X.com
Ghi số $ ở ô Combo thì mới tính là đánh combo, bạn ghi $ ở trận đấu thì chỉ tính cho trận đó.

p/s Ku càna sao unstick goài :m080:
Thread này mà chìm thì khối thread khác ra đời để hỏi linh tinh cho coi

chắc ko đến mức chìm đâu. nếu topic này stick thì các topic dạng như hỗ trợ m88, dafa,188... cũng muốn stick thì loạn mất. box này số lượng topic update mỗi ngày ko nhiều nên sẽ ko bị chìm đâu

chắc ko đến mức chìm đâu. nếu topic này stick thì các topic dạng như hỗ trợ m88, dafa,188... cũng muốn stick thì loạn mất. box này số lượng topic update mỗi ngày ko nhiều nên sẽ ko bị chìm đâu
Tùy mi thôi... Ta chả quan tâm hay để ý nữa... :m080:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week