• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Announce Bỏ quy định 30 post mới được post bài và mức giới hạn số lượng giao dịch của thành viên có post<30

Ad cho mình xin sdt để mình đt tư vấn trưcj tiếp đc ko? mình là thành viên mới còn nhiều thắc mắc quá mà đọc không hiểu lắm. Mong ad hỗ trợ sớm.

Haizz, tính lập topic bán lâu rồi mà ngại việc verify quá, chắc giờ chịu khó đi làm vậy :D

Mod ơi! Em muốn hỏi về vấn đề cộng post. Em đã mua bảo hiểm và bây giờ em cần đạt 30post. Anh có thể chỉ giúp em không? Với lại tại sao em lại bị trừ Messenger? Mong Mod giúp đỡ.

Mod ơi! Em muốn hỏi về vấn đề cộng post. Em đã mua bảo hiểm và bây giờ em cần đạt 30post. Anh có thể chỉ giúp em không? Với lại tại sao em lại bị trừ Messenger? Mong Mod giúp đỡ.
Chào bạn !
để có số Messages trên nick của bạn
Bạn chú ý các điều sau:

Các BOX sau sẽ không tính Post:

• MMO4ME Events
  • Business Zone
  • Relax Zone
  • Waste Zone
  • Report Scam
  • Referrers
Các box bạn có thể tăng post là:
Các box như: Captcha, HIYP, PTC ... là sẽ tăng Messages

- lý do số post của bạn bị giảm là bạn spam bị mod phát hiện là sẽ xoá comment của bạn nên số post sẽ giảm. Bạn cần nhớ. Không được spam trong các topic. Các comment của bạn tại toppic của người khác phải có nghĩa. Chứ không phải như ( hóng, up, lót dép....)

Thân!

Mod cho em hỏi là em đã đủ 30 messages và đã gửi 2$ xác thực 3 ngày rồi mà tới giờ không lập được topic. Mong mod check dùm em. Cảm ơn

mình đủ 30 post but ko thể lập topic bạn xem giúp

Mình muốn order một số giày dép trên site US thì đăng ký paypal US vẻrified hay là paypal VN nhỉ? và thêm nữa là ae trong 4rum bán $ pp thì có ai bán pp US k hay chỉ có pp vn thôi?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom