Help Niềm vui nho nhỏ :D

newbie00

Junior
Reactions
59
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình có cái Blog cùi, xài domain free co.cc, host thì đi xin, bài thì leech bên avaxhome (leech nguyên bài, chả chỉnh sửa link để chơi Ptu j cả ^^), chỉ đặt mỗi cái banner aff, 1 ngày có khoảng 1k visitor từ google, có đặt pop của adf để kiếm tí tiền uống cafe. Tình cờ hôm nay login vào Filesonic thì thấy cái này

Thấy vui vui vì tiền trong acc Filesonic từ 1 con số đã nhảy lên 3 con số: 0.45 . Hehe, mọi người vào chia vui với ^^!

ổng thấy vui vì có tiến bộ đấy chứ
sang xin cái code elite của topic bên kia thì còn vui nữa :D

Đúng là sự khác biệt về hạnh phúc. có người được thế coi là niềm vui và có người coi là thất bại.dù sao bạn vui cũng chúc mừng bạn

Mình có cái Blog cùi, xài domain free co.cc, host thì đi xin, bài thì leech bên avaxhome (leech nguyên bài, chả chỉnh sửa link để chơi Ptu j cả ^^), chỉ đặt mỗi cái banner aff, 1 ngày có khoảng 1k visitor từ google, có đặt pop của adf để kiếm tí tiền uống cafe. Tình cờ hôm nay login vào Filesonic thì thấy cái này

Thấy vui vui vì tiền trong acc Filesonic từ 1 con số đã nhảy lên 3 con số: 0.45 . Hehe, mọi người vào chia vui với ^^!

Chúc mừng nhaz, mình cũng muốn chiến aff. Bạn chỉ giáo mình với :D

1 sự may mắn dễ thương.. 1 năm nưa~ la` du pay rui`..kha` kha`

niềm vui khi bạn vào một tài khoản đã bỏ không lâu nhưng nó vẫn nhảy lên được một khoản tiền. Đã từng một lần được như thế nên hiểu cảm giác của bạn. Đâu tư công sức vào chút, biết đâu lại rút $20 tháng sau :D

Chúc mừng nhaz, mình cũng muốn chiến aff. Bạn chỉ giáo mình với :D

Hic ... Tự nhiên được họ mua theo aff chứ có biết gì đâu mà chỉ ^^, ah` mà có, cứ làm theo cách này bạn nhé: Tạo 1 site, chèn code aff vào rồi .... để đó :D

@All: Thanks mọi người đã bỏ chút thời gian chém gió ^^
Mình nghĩ 15$ Minpay ptu đối với mình chỉ là vấn đề thời gian, vì site mình làm về download games mà :D, dạo này visitor cũng có phần gia tăng (~2k/ngày từ google :D) nên mình cũng kiếm được chút ít từ adf ^^
Mai mốt có thời gian mình sẽ chuyển hẳn sang PTU :D
PTU ư ..... Hãy đợi đấy ^^!

:D
góp vui tí
hehe
chia vui cùng bác :D
p/s: nếu chủ 2pic muốn rút thì đã ko vui :D
theo mình nghĩ việc rút hay ko đối với bác chủ 2pic ko quan trọng :binhsua15:

Chiến luôn thử đi bác :D. 2k 1 ngày từ GG thì ngày ít cũng 10$ rùi :D. Đầu tư host + cái domain mới cho redirect qua :).

Có cái auto tự get bài, tự up, tự get link, tự post lên site của mình nữa :D (có đấy ;)))

chúc mừng bạn mình cũng có được cảm giác Yhmost như bạn nhưng vs số tiền lớn hơn đó rất nhiều ^^

Góp ý nhỏ tí:

Bạn lập 365 site... ! CHờ nguyên 1 năm

Đảm bảo ngày 15$ :D

Dễ quá :D Xin mời bạn làm , mình là mình k muốn bàn về vấn đề này , mình đã biết ý tưởng này từ lâu rồi nhưng mà . . . thôi thì bạn cứ làm đi :)) thiên thu vạn cổ 100% mình dám chắc là k thể nào :)) sổ chấp luôn :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom