nick forum shangha bán acc seosprint rồi reset pass lấy lại

Status
Not open for further replies.
trời trời, có 0,3$ mà cũng đi scam nữa hả !!!!

loạn quá loạn quá ~~~

trời trời, có 0,3$ mà cũng đi scam nữa hả !!!!

loạn quá loạn quá ~~~

Trong acc đó có 100rup = 3$ nữa mà bạn.

Bán cho người ta xong , reset lại MK, ăn cướp công sức lao động của người khác. Khinh bỉ loại người như vậy !!!

Nếu quả thực đúng như thông tin cậu cung cấp thì chắc lòng tự trọng của cậu đó chỉ đáng giá 0.3$ và 100Rub hay sao ?

lâu mới thấy chị ngố . sao lại bị lừa thế . mua acc phải mua cả mail các thứ sao lại mưa có mỗi cái acc thế

tên này hình như có trong list mình thì phải. Xoá ngay và luôn thôi :binhsua02:

:binhsua08:Chắc tối qua đói quá kiếm tí tiền ăn mỳ rồi chị ơi . Coi như lì xì em nó đi. Và đây là lần cuối cùng chúng tôi nhìn thấy anh ấy:binhsua02:

mới mua lúc tối mà làm được 100R, nhận mình làm đệ tử đi :binhsua04:

scam dạo này lộng hành quá tính bán scam để sài tết đây mà!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Acc mới mua lúc tối mà sáng đã có 100 Rup, chắc là chị này lấy acc làm job của chính mình tạo hoặc là đã làm sẵn mấy cái job dài ngày rồi giờ chỉ vô báo cáo thôi đúng không ạ?

Thằng này nó cũng lừa đảo thằng kia trên hội nhóm mmo4me ở Facebook đó chị . Nó scam người ta 5$

Tối mai vẫn chưa giải quyết thì mình làm việc nhé!

tên này hình như có trong list mình thì phải. Xoá ngay và luôn thôi :binhsua02:

tranh thủ vào bằng đt tẹo,tại c nghĩ có ít tiền thôi,với lại mail chính của mọi người dùng liên quan nhiều cái nên c ko muốn làm khó cho nó,coi như của đi thay người e ạ.

lâu mới thấy chị ngố . sao lại bị lừa thế . mua acc phải mua cả mail các thứ sao lại mưa có mỗi cái acc thế

uh,c nghĩ có ít tiền thôi nên chẳng lấy mail làm gì,vì còn liên quan đến những cái khác mọi người dùng,coi như của đi thay người,c post lên cho mọi người tránh thôi

User shangha has been banned permanently

User vltmaker has been banned permanently

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,965
Latest member
baoza15