nick forum shangha bán acc seosprint rồi reset pass lấy lại

Status
Not open for further replies.
Mấy bữa trước nhậu thịt Do.g sơ sơ cũng cả trăm ngàn rồi. Lâu lâu không nhậu không ngờ thịt xúc vật lại giảm giá nhanh ghê ta. :binhsua24:
Mỗi ngày một vụ Scam thế này thì biết tin vào ai nữa đây! :binhsua163:

nói thật em cũng đang muốn thanh lý acc seo lắm! 15 điểm danh tiếng mà có điều là bán mà bán cả yahoo thì tiếc vì yahoo đang xài tùm lum cái wed khác PTC, PTu, game online rùm xèng nên ngại chả dám bán! bác nào thích mua acc seo của em mà ko cần yahoo thì pm nhá : [email protected]
sđt 0167 231 4049! ko lừa đảo nhá!

vì sao !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
nó thích làm doger

vì sao !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
nó thích làm doger

con chó nó vô tội mà bạn, đừng gán cho nó, con chó nhà tớ khôn lắm , nó ốm mọi người trong nhà còn buồn chứ bọn scammer thì .....:binhsua12:

vụ Scam này lớn quá nhỉ, càng ngày Scammer càng đói

mịa nhỏ không là $ ah?

Ông này đang tham gia cuộc thi tipper bên box betting đó . Qua đó mà đòi lại tiền nhé thớt :D .

- - - Updated - - -

Còn nick shangha là clone của vlkmaker là thật ( bữa hỗm clone trên chatbox , vì tên giống giống mình nên nhớ ) :binhsua123:

Lâu rồi ko gặp chị coingo tưởng chị giải nghệ rồi chứ :binhsua11:

chị có việc cần dùng đến acc seo, hihi, chị cũng giải nghệ rùi mà, giờ có làm job seo đâu, thỉnh thoảng vào click mấy cái cho nó khỏi xóa acc thôi

chị có việc cần dùng đến acc seo, hihi, chị cũng giải nghệ rùi mà, giờ có làm job seo đâu, thỉnh thoảng vào click mấy cái cho nó khỏi xóa acc thôi

Cứ tưởng chị tái xuất giang hồ, đg mừng định quay lại với Seo cùng chị :)

Bỏ Seo hơn tháng vì bận rùi, mới thi cử xong xuôi chờ nghỉ Tết nên định quay về Seo nhưng xem chừng tình hình có vẻ khó hơn xưa nhiều :)

Cứ tưởng chị tái xuất giang hồ, đg mừng định quay lại với Seo cùng chị :)

Bỏ Seo hơn tháng vì bận rùi, mới thi cử xong xuôi chờ nghỉ Tết nên định quay về Seo nhưng xem chừng tình hình có vẻ khó hơn xưa nhiều :)

em pm yahoo chị chị chỉ cho cái job để làm :m003:

Hix trước em bao nhiêu acc ko dùng cho hết mất rồi :m003:
Nói câu này Em xin lỗi chị Nga trước nhé :m003:
Địt mẹ con *** này mấy $ của đàn bà mày cũng quỵt đc mà ko biết nhục ah ???hả con *** này ?

tui khẳng định nó SCAM đấy , đ.m nó kêu tui đăng kí mai lGmail , nó trả 700VND / mail , may mà tui chỉ đưa nó 1 mail , chứ nếu ko là ăn CAM rồi. Thì ra nó lấy mail để reg acc SEO rồi lừa người khác !!! Mẹ ! Ăn ở như *** ***

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,026
Latest member
thicongphonghop

Most viewed of week

Most discussed of week