nick forum shangha bán acc seosprint rồi reset pass lấy lại

Status
Not open for further replies.

coingo1211

Senior
Reactions
802
MR
0.000
hôm qua có mở topic mua acc seosprint, có bạn shangha, yahoo là vuletien93, LR :U0977044, vào pm bán acc seo không dùng, sau khi thỏa thuận xong, cậu ấy chuyển acc và mình đã chuyển tiền,mình đã đổi pass của acc, tuy nhiên sáng nay vào thấy acc đã bị reset pass:

bằng chứng chuyển tiền :

You have successfully sent a payment from your account U5092948 :

Date: 1/16/2013 6:31 AM
Batch: 127770971
Sent To: U0977044 (vltmaker34)
Amount: $0.30
Memo: mua id seo qua yahoo coingo1211

Thank you.

tổng cộng bạn ấy đã scam của mình : 0.3LR ( tiền mua acc)+ 100Rub tiền trong acc mình kiếm được

Post lên đây để các bạn biết tránh xa nó ra nhé.

Search trên google thấy acc LR này là của bạn vltmaker rao bán, ko biết là bạn đã bán được chưa ????

PS: vuletien, em chỉ đáng tuổi cháu chị thôi, chị mua acc ko muốn lấy mail vì ko muốn làm khó cho em, em mới còn ít tuổi, ko lo học hành, kiếm tiền chân chính, chỉ lo đi lừa đảo người khác, thì em cũng ko khá lên được đâu, cuộc sống có luật nhân quả thôi.

sau khi mua acc mình có log vào bằng IP USA nên location của acc đã chuyển sang USA, tuy nhiên sáng nay vào check acc thì có thấy location của acc là Việt Nam, nên đêm qua nó đã vào đổi pass acc và rút tiền :

Mod ban luôn cả nick vltmaker nhé, bạn này có yahoo đúng là vuletien93:

Last edited by a moderator:
up lên cho mọi người tránh, nhờ mod check cả nick 4rum vltmaker nhé, vì thấy bạn này có rao bán số LR ở trên, ko biết bạn ấy đã bán được chưa

vừa thấy hắn cm bên hội *** kìa . chạy đâu gồi . chán thiệt đang định vào mmo mà đi đâu cũng scam scam .

hôm nọ có đọc bài post của bạn, mà ko nhớ lắm, với lại có 0.3LR nên cũng chẳng check kỹ, nó scam thì post lên cho mọi người cảnh giác thôi

mấy nick mượn tiền của mình ko trả đa số toàn trở thành scammer đi lừa người khác cho nên sau cái vụ sakura rồi tới anhphung mình đã mở topic cảnh báo nick còn lại rồi thế mà bạn vẫn bị dính ,thật ra thì 0.3 ko đến đâu đau nhất của bạn là lại thêm 3usd nữa ,mà nói gì nói chứ anhphung nó scam nhiều hơn thằng cu này ,sakura cũng thế có thể sakura và anhphung là 1 ,nhưng nói gì nói đã scam thì 1usd cũng là scam,chia buồn nhé ,cẩn thận với các nick mới lạ nhé

mấy nick mượn tiền của mình ko trả đa số toàn trở thành scammer đi lừa người khác cho nên sau cái vụ sakura rồi tới anhphung mình đã mở topic cảnh báo nick còn lại rồi thế mà bạn vẫn bị dính ,thật ra thì 0.3 ko đến đâu đau nhất của bạn là lại thêm 3usd nữa ,mà nói gì nói chứ anhphung nó scam nhiều hơn thằng cu này ,sakura cũng thế có thể sakura và anhphung là 1 ,nhưng nói gì nói đã scam thì 1usd cũng là scam,chia buồn nhé ,cẩn thận với các nick mới lạ nhé

uh, thanks cậu,hôm đấy có đọc bài của cậu rùi, sáng ra đã gặp xui, coi như của đi thay người thôi cậu ạ, đứa nào mượn tiền của cậu ko trả, cậu cứ report thành scam để newbie dễ thấy cậu ạ

anh nói thế thì ai dám mượn tiền anh nữa :binhsua146::binhsua146::binhsua146:
mà nói chung đi kiếm gì làm đã !! chưa biết sẽ làm gì nữa

:m003: Chưa thiếu tiền ai và cũng chưa ai thiếu tiền tui :m003:
:m066: Cẩn thận củi lửa :m066:
:m178: Chị cẩn thận hơn nhé :m178:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,947