Analysis Nhóm lãi 200% khi site chạy

Qua vụ việc trên mình thấy các bạn quá ngây thơ khi tin lời trangex. Ban đầu mình có ý định đầu tư nhưng thấy nó quá nhiều điều nghi vấn nên để xong web này coi thế nào vì có hụt mất 1 trang web thì mình cũng chả mất gì cả, và điều mình nghi ngờ cũng đã xảy ra.
Nick nó là nick mới (nghi ngờ lớn nhất) nó còn bảo mới biết mmo4me nên giờ mới chia sẽ chứ thật ra đã tham gia cái vụ này lâu rồi.
Nó nói trang web ở Mỹ vì sao IP lại là ở AU, vậy mục đích của việc này là gì. Việc nữa, mình đọc comment thấy nó khóc bù lu bù loa nào là lỗ nặng nhưng nó có dám cho các bạn teamview để xem thực sự nó dep bao nhiêu vào site đó không. Mình khẳng định là không. Còn bác vietsu, người có kinh nghiệm trong lĩnh vực này lại đi dep cả 1k$ theo người mới vào 4rum sao.
Bây giờ nó lại lập topic mới, lúc chiều nó đưa nhầm link vì đó là link level 1, nếu các bạn reg theo link đó thì nó sẽ lời ít, nên giờ nó đưa link level 2 để lời nhiều hơn rồi còn biện minh là nhầm, các bạn không được tự đăng ký cho mình. Xin thưa, việc 1 số trang web bắt buộc phải có sponor là đúng, nhưng những site dạng này không bao giờ có chuyện đó ( điều này mình khẳng định). chừng đó cũng đủ khẳng định dã tâm của con này.
Một lần nữa mình đề nghị các bạn cẩn trọng hơn trong việc đầu tư của mình, nhất quyết không theo những kẻ như thế này chỉ vì những lời quảng cáo không đúng sự thật.

Qua vụ việc trên mình thấy các bạn quá ngây thơ khi tin lời trangex. Ban đầu mình có ý định đầu tư nhưng thấy nó quá nhiều điều nghi vấn nên để xong web này coi thế nào vì có hụt mất 1 trang web thì mình cũng chả mất gì cả, và điều mình nghi ngờ cũng đã xảy ra.
Nick nó là nick mới (nghi ngờ lớn nhất) nó còn bảo mới biết mmo4me nên giờ mới chia sẽ chứ thật ra đã tham gia cái vụ này lâu rồi.
Nó nói trang web ở Mỹ vì sao IP lại là ở AU, vậy mục đích của việc này là gì. Việc nữa, mình đọc comment thấy nó khóc bù lu bù loa nào là lỗ nặng nhưng nó có dám cho các bạn teamview để xem thực sự nó dep bao nhiêu vào site đó không. Mình khẳng định là không. Còn bác vietsu, người có kinh nghiệm trong lĩnh vực này lại đi dep cả 1k$ theo người mới vào 4rum sao.
Bây giờ nó lại lập topic mới, lúc chiều nó đưa nhầm link vì đó là link level 1, nếu các bạn reg theo link đó thì nó sẽ lời ít, nên giờ nó đưa link level 2 để lời nhiều hơn rồi còn biện minh là nhầm, các bạn không được tự đăng ký cho mình. Xin thưa, việc 1 số trang web bắt buộc phải có sponor là đúng, nhưng những site dạng này không bao giờ có chuyện đó ( điều này mình khẳng định). chừng đó cũng đủ khẳng định dã tâm của con này.
Một lần nữa mình đề nghị các bạn cẩn trọng hơn trong việc đầu tư của mình, nhất quyết không theo những kẻ như thế này chỉ vì những lời quảng cáo không đúng sự thật.
cậu này chắc lỗ nặng đây! Sao ko lấy nick thật ra nói nhỉ!!!

Mình nhắc lại về site dạng site này nhé. Nếu chơi thì chỉ nên chơi từ đâu, không chơi được từ đầu thì đừng chơi nữa.
Tiền chia lãi là của người sau trả cho người trước, đồng nghĩa với việc khi có người dep thì có lãi, không có người dep thì không có lãi.
Đặc biệt theo ý kiến cá nhân của mình thì hiện tại dạng site này đã bão hòa, vì vậy không nên chơi nữa.

Về 2 site trước chủ topic giới thiệu:

Mình chơi cả 2 site 400$, dep Pz, STP, LR Tổng thu về cũng gần 200 LR một site sau một ngày, một site thì sau 2 ngày. Không hiểu có thể loại nào rút về nhanh hơn không.
2 site này mới chạy 1 ngày và 2 ngày vì vậy chưa kết luận gì được. Thực tế sau 2 ngày rút được gần 50% vốn.

Mình nhắc lại về site dạng site này nhé. Nếu chơi thì chỉ nên chơi từ đâu, không chơi được từ đầu thì đừng chơi nữa.
Tiền chia lãi là của người sau trả cho người trước, đồng nghĩa với việc khi có người dep thì có lãi, không có người dep thì không có lãi.
Đặc biệt theo ý kiến cá nhân của mình thì hiện tại dạng site này đã bão hòa, vì vậy không nên chơi nữa.

Về 2 site trước chủ topic giới thiệu:

Mình chơi cả 2 site 400$, dep Pz, STP, LR Tổng thu về cũng gần 200 LR một site sau một ngày, một site thì sau 2 ngày. Không hiểu có thể loại nào rút về nhanh hơn không.
2 site này mới chạy 1 ngày và 2 ngày vì vậy chưa kết luận gì được. Thực tế sau 2 ngày rút được gần 50% vốn.

Chắc nó sẽ sống được lâu hơn HIYP đó bác, hãy cùng hy vọng. Còn e thì chạy xa cái thể loại này ạ :D

tôi rất khó chịu vì lời lẽ của các bạn. Các bạn có thể phát biểu ý kiến hay nói tôi nếu các bạn tham gia, nhưng các bạn thậm chí còn không hiểu về bản chất site, còn không tham gia thì các bạn không có tư cách mà bình phẩm.
Tôi chỉ buồn vì không hoàn thành lời nói 150% trong giờ đầu vì site WWS gặp trục trặc. Nhưng không có nghĩa không có thành viên đạt được khoản lợi nhuận đó. Số người chơi site WWS đạt 150% chỉ sau 5' vì được cập nhật sớm do dep bằng pz. Và lãi không còn nhanh như trước chứ không phải không tăng lãi. Qua một đêm tôi vẫn được cộng lãi hơn 8% vì vậy không có nghĩa là nói nó scam hay không tăng lãi nữa. Do tôi cập nhật site sớm nhất nên cảm thấy không lãi đc 150% ngay lập tức nên dừng mọi người không cho dep tiếp nhưng không phải ai cũng cập nhật sớm được như vậy nhưng vẫn còn rất nhiều người khác trên toàn thê giới hiện tại mới bắt đầu chơi.
(Tôi đã giành giải nhất trong cuộc thi giới thiệu thành viên của site trong vòng 24h site chạy)
Còn về site GRS nếu ai chơi thì sẽ biết nó không trục trặc nhiều nên hoạt động tốt thế nào. Qua một đêm tôi đã đạt thêm hơn 10% và hiện tại tôi đã gần thu đc về mức vốn 100% và lãi vẫn tiếp tục tăng đều vì sự cập nhật mua tự động chuyên nghiệp của nó.
(Site đã có hệ thông support online chính thức mọi người check mail để hiểu rõ)
Tôi biết đến kiếm tiền qua mạng không thông qua forum nào cả, tôi quen một người bạn qua facebook và người đó hướng dẫn tôi kiếm tiền qua mạng, mới đầu tôi không tin nhưng sau 1,2 site tôi kiếm lời tôi mới bắt đầu chơi site dạng này. Việc tôi quen admin cũng thông qua facebook khi admin đó mở site. Và cũng không phải quen thân thiết gì, người đó chỉ gửi tôi trang web mà người đó hoặc những admin khác trong nhóm của họ làm ngoài ra không có nói thêm hay làm thêm bất cứ điều gì, ngoài khi có trục trặc từ site thì tôi sẽ được sự hỗ trợ giải quyết nhanh hơn từ admin đó.
Các bạn có thể chơi hoặc không chơi, nhưng nếu không chơi thì các bạn đừng có nói khi mình chưa hiểu gì
Và việc tiền của tôi tôi có nhiều hay có ít tôi chơi nhiều hay chơi ít cũng đâu có liên quan gì các bạn. Tôi cần tiền cho cuộc sống của mình nên tôi rút khoản lợi nhuận về và chỉ để một số vốn nhất định lại chơi mà thôi.

CÓ 2 BẠN NÀO GỬI TIN NHẮN NÓI TÔI LỪA ĐẢO gì đó tôi sẽ xóa tên hai bạn khỏi nhóm các bạn tự tìm người mà các bạn cho là không lừa đảo mà chơi.
Để vui mừng cho giải thưởng tôi nhận được và nhìn nhận lại vấn đề của toàn bộ site mình giới thiệu tôi thấy cũng vui vui và 15' nữa tôi cũng sẽ mở một event nho nhỏ dành cho thành viên trong nhóm của mình

đã reg :)) chúc chủ thớt làm ăn tốt !! tiện thì cho vay ít xiền đâu tư nào

Site mới sẽ chạy vào 7h tối nay. Mọi người canh me để đạt mức lãi 200% nha.

xời ơi chỉ cần nghe qua thôi là biết khi nào dep cảm thấy ăn đủ rồi là bán cam 100% , uy tín gì chứ site nào mà ko có admin mà bày đặt chủ site là của admin,admin thì cũng là thằng it như nhiều bạn ở forum thôi chứ có j đâu. trừ khi pub info,điều kiện tài chính ra như ferderick nhé

NẾu chủ thớt chắc chắn làm ăn uy tín, sẽ k có lỗi nào vậy chủ thớt có dám đảm bảo sẽ trả lại toàn bộ số tiền ref dep nếu site nó có vấn đề không?

NẾu chủ thớt chắc chắn làm ăn uy tín, sẽ k có lỗi nào vậy chủ thớt có dám đảm bảo sẽ trả lại toàn bộ số tiền ref dep nếu site nó có vấn đề không?

Đã chơi đầu tư thì cũng fải chịu lời và chịu lỗ thôi ông ơi. Cái này là hên xui mà
Kô muốn mạo hiểm thì tốt nhất chờ proof giống mình rồi hẵn chiến :D

ta phán 1 câu cho mọi người suy nghĩ nhé!!!

Hãy thống kê lại xem.. Có bao nhiêu người đã đạt được con số 150% hay 200% chưa.

Số người thu về vốn 100% vốn là bao nhiêu?

Thua lỗ là bao nhiêu?

để thấy rằng...đây là 1 trò hề...

để 1 thằng newmem mới tham gia rum( hay clone nick) làm đạo diễn.

Hôm nay buồn...mai vui....rồi xin lỗi vì thua lỗ.

Thật là nực cười....hãy suy nghĩ rồi chơi!!!

tôi nói lại 1 lần nữa. Ai muốn chơi thì chơi. Ai ko chơi thì thôi. Thằng nào đã ngu còn cứ thích nói lung tung thì CÚT.
Tôi chẳng muốn nói nhiều, ai tin tưởng thì tối nay cùng tôi chơi, ai không tin tưởng thì ngồi đây đợi kết quả.
Có 1 lỗi mà cứ mang ra nói hoài , đúng là lũ khốn. Không có gì làm cả à

ta phán 1 câu cho mọi người suy nghĩ nhé!!!

Hãy thống kê lại xem.. Có bao nhiêu người đã đạt được con số 150% hay 200% chưa.

Số người thu về vốn 100% vốn là bao nhiêu?

Thua lỗ là bao nhiêu?

để thấy rằng...đây là 1 trò hề...

để 1 thằng newmem mới tham gia rum( hay clone nick) làm đạo diễn.

Hôm nay buồn...mai vui....rồi xin lỗi vì thua lỗ.

Thật là nực cười....hãy suy nghĩ rồi chơi!!!

Nó ở đây chắc có lẽ là con gái chứ không phải con trai đâu bác :). Bác chọc nó tức rồi đó :)). Mình thấy mọi người theo nó giống con *** quá, bị nó dắt mũi đi hoài mà không nhận ra.
THỐNG KÊ LỖ LÃI ĐI BÀ CON, AI CÓ PROOF WWWS GÌ ĐÓ LÃI 150% ĐƯA LÊN MÌNH BONUS 20$ ( TEAMVIEW HẲN HOI). NẾU KHÔNG BONUS MÌNH ĐI ĂN SH*T, LÀM CON *** LUÔN.
KẾT LẠI CÂU: MỌI NGƯỜI HÃY TỈNH NGỘ ĐI

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week