Analysis Nhóm lãi 200% khi site chạy

Trangex nè, về phản ứng và thái độ để tồn tại trong đây thì bạn nên học hỏi bác Việt, một số người tham gia MMO lâu rồi đó. Bạn nói người khác ngu và nhiều từ khác thì hơi nặng lời. Tham gia vào đây thì mỗi người mỗi ngày học hỏi đừng nên đánh giá nhân cách, nhân phẩm một cách khập khểnh như vậy. Mình nhắc trước là nói chuyện thiên về cảm tính, nữ tính, dễ gây chiến tranh như bạn thì có thể bị các bạn điều hành trong đây nhắc nhở.

Site bạn giới thiệu mọi người muốn thì chơi, không muốn thì thôi.

Ước gì bạn sẽ bị SCAMMER scam, lúc đó mong bạn đừng khóc lóc kêu gào lên đây nhé sẽ ko có ai thương xót bạn đâu ^^!
Cậu nói chuyện mà mình muốn vả vào mặt quá. Mình từng chơi HYIP, Invest share, v.v... và bị scam không ít. Mình chả có khóc lóc j cả. Chả nhẽ cậu chơi vé số không trúng độc đắc thì cậu lại kêu um sùm lên đòi nhà nước phải cấm sao? Chơi chứng khoán bị lỗ lại kêu đóng cửa sàn chứng khoán? Chơi forex thua lại đòi đóng cửa thị trường forex?

Trangex nè, về phản ứng và thái độ để tồn tại trong đây thì bạn nên học hỏi bác Việt, một số người tham gia MMO lâu rồi đó. Bạn nói người khác ngu và nhiều từ khác thì hơi nặng lời. Tham gia vào đây thì mỗi người mỗi ngày học hỏi đừng nên đánh giá nhân cách, nhân phẩm một cách khập khểnh như vậy. Mình nhắc trước là nói chuyện thiên về cảm tính, nữ tính, dễ gây chiến tranh như bạn thì có thể bị các bạn điều hành trong đây nhắc nhở.

Site bạn giới thiệu mọi người muốn thì chơi, không muốn thì thôi.
bạn hiểu đc câu:
Site bạn giới thiệu mọi người muốn thì chơi, không muốn thì thôi
thì mấy người không chơi như bạn vào đây chi vậy? comment chi vậy? Bản chất site thế nào tôi nói từ đầu, đọc không hiểu à. Hiền để mấy người bắt nạt à, mmo4newbie ngu thì nói ngu.
tự clone tạo nick ref để đua event nhưng không dep tiền vào kích hoạt lên pro mà đòi được tính? Rồi khi không được tính thì lên facebook nói site scam? các thành viên site nói cho thì ko dám vào comment nữa mà vẫn lên forum mmo4me nói site scam? vậy không phải ngu lâu dốt bền thì là gì?

- - - Updated - - -

Tôi không gây hấn với mấy người mà toàn mấy người không quen biết, không phải thành viên, không tham gia chơi nhưng vào nói tôi này nọ, đúng là mấy thằng đàn bà dở hơi

Cậu nói chuyện mà mình muốn vả vào mặt quá. Mình từng chơi HYIP, Invest share, v.v... và bị scam không ít. Mình chả có khóc lóc j cả. Chả nhẽ cậu chơi vé số không trúng độc đắc thì cậu lại kêu um sùm lên đòi nhà nước phải cấm sao? Chơi chứng khoán bị lỗ lại kêu đóng cửa sàn chứng khoán? Chơi forex thua lại đòi đóng cửa thị trường forex?

Vấn đề nằm ở chỗ: Trách nhiệm bản thân. Chứ không phải trách nhiệm xã hội
Mỗi người có quyền tự do lựa chọn và chịu trách nhiệm với hoạt động của mình.
Thuốc lá có hại cho sức khỏe (đã ghi trên gói thuốc) hút hay không là tùy bạn.
Bia rượu, cờ bạc, vé số...

Ngoài lề chút, theo suy nghĩ riêng tư của mình thôi cái gì nhà nước mình cảm thấy quản lý không nổi thì mới bắt đóng cửa ví dụ như thị trường vàng.

Mình đồng ý chơi cái j cũng có rủi ro, nhưng bản chất mô hình WIN-WIN-CLOSE là lừa gạt cần phải cấm, vốn dĩ Admin Site ko có hướng tăng lợi nhuận nên chỉ dùng chính tiền đầu tư của các mem trả cho các mem và ung dung hưởng % từ tiền đó mặc ai chém giết ai. Vé số ko thể nào lên án đc vì nó có cách để tồn tại lâu dài chứ ko phải lừa gạt 1 time rồi bão hòa rồi đóng cửa, năm nay bạn ko trúng số thì có thể 10 năm nữa bạn sẽ trúng thì sao, còn những sàn đầu tư khác Admin Site đều có hướng và cách khác để tăng lợi nhuận cho tất cả, ví dụ như Zeek kiếm lợi nhuận từ bán hàng và trả lãi cho mem ổn định. WIN-WIN-CLOSE không khác gì SCAMMER có bài bản!

bạn hiểu đc câu:

thì mấy người không chơi như bạn vào đây chi vậy? comment chi vậy? Bản chất site thế nào tôi nói từ đầu, đọc không hiểu à. Hiền để mấy người bắt nạt à, mmo4newbie ngu thì nói ngu.

- - - Updated - - -

Tôi không gây hấn với mấy người mà toàn mấy người không quen biết, không phải thành viên, không tham gia chơi nhưng vào nói tôi này nọ, đúng là mấy thằng đàn bà dở hơi

"đúng là mấy thằng đàn bà dở hơi" khó nghe quá!
Trangex lúc đầu nói cũng nhầm lẫn gì đó mà!
"
mmo4newbie ngu thì nói ngu" ---> đang trong quá trình học hỏi mà sao nói người ta vậy nói người ta nói khó nghe quá. Lúc đầu Trangex cũng không biết nên lầm lẫn nhiều mà! Hình như lúc đầu bạn nói site này sao đó để mọi người hiểu là lời 200% nhanh hơn 100 ngày.

Mình đồng ý chơi cái j cũng có rủi ro, nhưng bản chất mô hình WIN-WIN-CLOSE là lừa gạt cần phải cấm, vốn dĩ Admin Site ko có hướng tăng lợi nhuận nên chỉ dùng chính tiền đầu tư của các mem trả cho các mem và ung dung hưởng % từ tiền đó mặc ai chém giết ai. Vé số ko thể nào lên án đc vì nó có cách để tồn tại lâu dài chứ ko phải lừa gạt 1 time rồi bão hòa rồi đóng cửa, năm nay bạn ko trúng số thì có thể 10 năm nữa bạn sẽ trúng thì sao, còn những sàn đầu tư khác Admin Site đều có hướng và cách khác để tăng lợi nhuận cho tất cả, ví dụ như Zeek kiếm lợi nhuận từ bán hàng và trả lãi cho mem ổn định. WIN-WIN-CLOSE không khác gì SCAMMER có bài bản!
bản chất tôi nói rõ , ai thích chơi thì chơi. Mọi người dùng tiền của bạn để chơi hay sao mà bạn lắm mồm thế =))
Zeek ổn định =)) ừ ổn định lắm =))
Site dễ ăn lắm, bạn tạo site rồi làm admin mà ăn đi =)) sao phải vào đây nói hoài thế =))
Không biết các bạn ở ngoài là giáo sư tiến sĩ hay nhà bác học mà phân tích giỏi và suy luận hơn cả thám tử. Sao không dùng tài năng chém gió đó ra xã hội mà làm cứ vào topic nói lung tung hoài =))
Mình là chủ topic tức chủ nhà, mình mời các bạn vui lòng ra ngoài lập topic mà chém gió, để topic của mình nó yên ổn đi =)) Không nói không chịu đc mà =))

- - - Updated - - -

"đúng là mấy thằng đàn bà dở hơi" khó nghe quá!
Trangex lúc đầu nói cũng nhầm lẫn gì đó mà!
"
mmo4newbie ngu thì nói ngu" ---> đang trong quá trình học hỏi mà sao nói người ta vậy nói người ta nói khó nghe quá. Lúc đầu Trangex cũng không biết nên lầm lẫn nhiều mà! Hình như lúc đầu bạn nói site này sao đó để mọi người hiểu là lời 200% nhanh hơn 100 ngày.
sau mỗi nhầm lần người ta rút kinh nghiệm. Còn mmo4newbie đến giờ vẫn kêu site scam kìa =))
Topic của mình các bạn ko chơi thì mời ra ngoài, cứ comment lung tung thành viên của mình mất thời gian đọc comment vô bổ

Bạn nào mua share ít chờ dài cổ, cái minpay thấy thương quá. Ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiii minpayyyyyyyyyyyyyyyyyy, anh em hởi theo bác ViệT xem show $$$$ trang này để đở buồn, đỡ nhớ, đở thương cái site. Không biết khi nào tới mấy invest share nhỏ có $$$$$$$$$$

Thôi đi ra để bác làm ăn.

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,981
Latest member
hb88comhost

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week