• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer NHờ toàn thể anh em

Status
Not open for further replies.
2 triệu là đủ để đi tù rồi, 60 củ thì chả biết thế nào nhỉ? :rolleyes:

Ông kia đã im lặng. Đợi bác ấy vào trả lời thôi.....

Thứ nhất: mình ko hack cái Z nào của thớt hay bạn thớt cả.
Thứ 2: Đây là cái topic nói mồm với 1 số Z vậy các bác bảo tôi scam hay hack tiền gì.
Tiền tôi là từ bet và youtube. Chả có bao h đc quá 1kz chứ đừng nói tới 3k. Xem mà hoảng.

Chơi ytb chắc bác cũng biết, hack đc gmail rồi gửi mail cho bên net, bảo chuyển thanh toán qua Z này cho tao. Thế là tiền về túi
Ko hack sao số Z tên lại trùng??? Thằng điên nào nó điền số Z của bác để cho bác 3K à. Cái tên rõ lắm kí tự vs số khả năng trùng hợp là ko thể.
Ko có tật giật mình sao topic này vừa mọc ra đã có người im ỉm đi đổi info

Last edited:
Số Z trùng bạn bảo chủ topic hay bạn chủ topic post cái proof cái. Chưa bao h có tới 1kz chứ đừng nói tới 3k

Thứ nhất: mình ko hack cái Z nào của thớt hay bạn thớt cả.
Thứ 2: Đây là cái topic nói mồm với 1 số Z vậy các bác bảo tôi scam hay hack tiền gì.
Tiền tôi là từ bet và youtube. Chả có bao h đc quá 1kz chứ đừng nói tới 3k. Xem mà hoảng.
Thế sao thấy số Z bạn thớt show lại ko có phản ứng gì vậy bạn? Khi bị phát hiện ra thì giờ lại nói ko liên quan? :eek:

Thớt post cái proof bị hack xem lào

Chơi ytb chắc bác cũng biết, hack đc gmail rồi gửi mail cho bên net, bảo chuyển thanh toán qua Z này cho tao. Thế là tiền về túi
Ko hack sao số Z tên lại trùng??? Thằng điên nào nó điền số Z của bác để cho bác 3K à. Cái tên rõ lắm kí tự vs số khả năng trùng hợp là ko thể.
Ko có tật giật mình sao topic này vừa mọc ra đã có người im ỉm đi đổi info
Mình bị hack mail rồi chuyển phương thức thanh toán bạn à ?

Thông tin bạn hack mail mình đã có đủ rồi . Mình cần xác minh thêm cái Tài khoản Z này là thuộc về ai thôi ..Việc tranh cãi có thể ở Tòa

Mình vừa gọi cho bạn hack mail bảo nếu sau 2h chiều nay mà không trả thì bọn mình sẽ chuyển hồ sơ sang bên cơ quan điều tra

Số Z trùng bạn bảo chủ topic hay bạn chủ topic post cái proof cái. Chưa bao h có tới 1kz chứ đừng nói tới 3k
Bạn thớt cho biết ngày/tháng/năm bị hack rồi bạn kia cho xem cái transactions số Z đó là biết có 3k Z đc chuyển vào ko thôi, số Z đó thì đúng là của bạn ấy, bạn ấy nói chưa bao giờ có 1k Z mà, MOD nào teamview xác minh cái ;)

Thông tin bạn hack mail mình đã có đủ rồi . Mình cần xác minh thêm cái Tài khoản Z này là thuộc về ai thôi ..Việc tranh cãi có thể ở Tòa
um, hy vong @nicksterko@duongnd1980 có thể giúp dc câu trả lời từ 2 topic bán Z kia, vì Z này cũng ko phải mới lập nên có thể hy vọng lắm.

Bạn thớt cho biết ngày/tháng/năm bị hack rồi bạn kia cho xem cái transactions số Z đó là biết có 3k Z đc chuyển vào ko thôi, số Z đó thì đúng là của bạn ấy, bạn ấy nói chưa bao giờ có 1k Z mà, MOD nào teamview xác minh cái ;)
Mình không bị mất Z mình bị hack mất mail rồi . Bạn ấy đổi phương thức thanh toán sang số Z này mình cần tìm ai sở hữu Z này thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom