• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhờ Pro hack giùm site này !

Status
Not open for further replies.

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
như tiêu đề !

mình đại diện cho các Giáo viên phổ thông nhờ các Pro hack jùm site này

seqap.edu.vn

đây là site của ngành GD phối hợp với nước Anh lập quỹ tài trợ học sinh.

Nhưng các ông lớn ăn mập hết, bắt gv bên dưới nhập tay gần chết là không có 1 đồng trợ cấp.

Ngồi nhập tay gần 800 học sinh: họ tên cha me, quê quán, ngày sinh, nơi sinh, ngày vào học.....

Mà điểm đặc biệt là thằng lập trình web ngu vãi *** cho import từ excel

Toàn nhập tay 100%

vậy nhờ anh em nào pro hack site jùm hoặc hướng dẫn tớ cách hack site này cũng được !

Thank ! :binhsua58:

Dính đến edu.vn là đi tù đấy bợn trẻ

kaka ! chỉ là 1 tên miền ! làm gi sợ vậy pro ?

Đang Scan MySQL, chút nó sẽ ra đi thôi:))

kaka ! chỉ là 1 tên miền ! làm gi sợ vậy pro ?

Chơi ngông VL uh nó chỉ là 1 tên miền thôi đúng để rồi xem nội cái topic này bạn thuê ng đánh sập nó là đủ bạn lên thớt rồi chưa nói là thế nào nhé :|

- - - Updated - - -

Các bạn chơi ngông chơi nổi đi rồi hối ko Kịp nhé có phá có đập gì thì lựa site mà đập nhé :)
Riêng vấn đề Chủ thớt Thì Say Good bye Tuyển Hacker đánh site ng ta Ra đảo nhé Cưng

Chơi ngông VL uh nó chỉ là 1 tên miền thôi đúng để rồi xem nội cái topic này bạn thuê ng đánh sập nó là đủ bạn lên thớt rồi chưa nói là thế nào nhé :|

- - - Updated - - -

Các bạn chơi ngông chơi nổi đi rồi hối ko Kịp nhé có phá có đập gì thì lựa site mà đập nhé :)
Riêng vấn đề Chủ thớt Thì Say Good bye Tuyển Hacker đánh site ng ta Ra đảo nhé Cưng

cậu nói lại nha ! tớ nhờ anh em nào hỗ trợ giùm chứ không tuyển !

cậu không thích thì biến giùm !

ta làm vậy là cả khối giáo viên phải cảm ơn ta chứ không ai thù ta đâu !

Cái này vẫn được thường gọi là mượn gió bẻ măng nè :binhsua163:
Tốt nhất là k nên vớ :binhsua58:
Mà hình như rules 4r cấm nói về hack :binhsua155:

Kéo thêm họ hàng, nguyên tập thể giáo viên trường F5 liên tục đi =)) Hết chuyện rồi hay sao đấy

tớ cần database nó die hết !

cho nhẹ dạ ! để khuyên cái thằng lập trình web học cách tạo site cho phép import csdl lên.

gov.vn - edu.vn <- Nó die có mà zo tù chớ ra đảo j!

tớ đã Ddos nó rùi mà nó vẫn chưa chết :binhsua163:

cậu nói lại nha ! tớ nhờ anh em nào hỗ trợ giùm chứ không tuyển !

cậu không thích thì biến giùm !

ta làm vậy là cả khối giáo viên phải cảm ơn ta chứ không ai thù ta đâu !

Đậu ngu cứ thích bật lại 4rum cấm Liên quan đến tất cả UG hiểu ko ? có nghĩa là cấm cả hướng dẫn hay nhờ vã về hack ngu cứ thích đú, đậu mọa tên miền này của bộ đấy chú cứ Đú rồi hiểu cái Viễn cảnh ra sao nhé :Z

ok ! nếu không ai giúp tớ sẽ tự scan database vậy !

mặc dù hơi cực chút :binhsua162:

gov.vn - edu.vn <- Nó die có mà zo tù chớ ra đảo j!

Đảo là Admin Mod ban bạn, còn edu.vn chơi nó die thì xác định dần dần cái kết là ăn cơm ở trỏng đi móa tên Miền Của bộ mà chơi ngông lên 1 4rum thế này Tìm ng đánh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,073
Latest member
bauvipdz
Back
Top Bottom