• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning Nhờ mod vào phân xử

bác @Ultimate xem em nói có đúng không

bác @Ultimate xem em nói có đúng không
giờ bác ấy đã nói thế rồi bác ra yahoo thương lượng với bác ấy đi, cũng vì cái tính bác hấp tấp thành ra thế này log chat bên kia ko hề thấy câu mail cũ của bác nó mới là cái vấn đề đấy

TÔI ĐƯA RA PHƯƠNG ÁN NÀY. BÊN KIA CÓ ĐỒNG Ý HAY KHÔNG THÌ TÙY BẠN
Đợi hết tuần này, khi tranh chấp của tôi kết thúc, nếu tôi THẮNG trong vụ tranh chấp , tôi sẽ trả tiền bạn số $ bạn đã sent cho tôi
Còn nếu tôi THUA trong vụ tranh chấp,thì tôi sẽ trả bạn một KHOẢN TIỀN . Còn tỷ lệ bao nhiêu thì tôi và bạn sẽ inbox đàm phán
CLOSE topic tại đây

Ko ổn.
Nếu bạn thắng nhưng bạn bảo thua thì làm sao? Tóm lại là bạn sent thớt % thỏa thuận trước đi, xong nếu bạn thắng và có lòng tốt thì sent nốt % còn lại. Giờ nói chia % theo thỏa thuận thì chia luôn bây giờ là bao nhiêu hoặc là bạn chạy luôn bây giờ.

đòi đc 1 ít còn hơn là bên kia bỏ chạy

Mình nói mãi , bác ấy chỉ 1 từ :" cuối tuần"

Thằng thớt có nhã ý nhanh gọn.
Thằng buyer cũng muốn nhanh gọn nhưng chắc là ko đồng ý 50-50.

giờ ông ta ko sợ gì rồi nên bạn chỉ còn 1 cách là đợi thôi, hoặc report scam và banned ông ta bạn có quyền lựa chọn .
Mình nghĩ dù sao cũng lở rồi bạn kêu Mod check yahoo ông ta xem log chat cho chắc nha, nếu log chat là thật 100% như ảnh đã up thì bạn nên chờ chủ nhật xem sao vì lỗi ko phải của ông ta vì ông ta ko hề thấy câu mail cũ cậu pm nên ko trách đc .

giờ ông ta ko sợ gì rồi nên bạn chỉ còn 1 cách là đợi thôi, hoặc report scam và banned ông ta bạn có quyền lựa chọn .
Mình nghĩ dù sao cũng lở rồi bạn kêu Mod check yahoo ông ta xem log chat cho chắc nha, nếu log chat là thật 100% như ảnh đã up thì bạn nên chờ chủ nhật xem sao vì lỗi ko phải của ông ta vì ông ta ko hề thấy câu mail cũ cậu pm nên ko trách đc .
chỗ đó không nói nữa rồi cậu. bay h ông ấy nói nếu dc tiền thì trả cho mình 100% , còn ko dc thì thương lương. Mình đồng ý.
Nhưng số tiền thương lượng đó sao ko tính từ bây h đi. muốn để cuối tuần làm gì????

Nhìn qua log chat thì vụ này buyer chả có lỗi gì hết. Tự dưng mình ko làm sao lại phải mất tiền??? Vụ này nếu ông buyer phủi hết trách nhiệm thì Mod cũng chẳng làm được gì. Nếu ông buy mà có điều kiện thì chia sẻ với ông sell một ít là tốt nhất

TÔI CHÍNH THỨC TỪ CHỐI TRẢ MỘT KHOẢN TIỀN CHO SELLER ( nếu tranh chấp của tôi bị THUA )
ĐÀM PHÁN KHÔNG THÀNH CÔNG

@duyetvu ko muốn 50/50 với ko muốn làm luôn bây h .

Nhìn qua log chat thì vụ này buyer chả có lỗi gì hết. Tự dưng mình ko làm sao lại phải mất tiền??? Vụ này nếu ông buyer phủi hết trách nhiệm thì Mod cũng chẳng làm được gì. Nếu ông buy mà có điều kiện thì chia sẻ với ông sell một ít là tốt nhất
Bác có muốn xem log chat của em ko. thế em tự send tiền cho bác ấy rồi fake yh lên để cãi nhau à

Căng rồi đây. Bên Buyer đã tuyên bố ko trả cắc nào rồi....

Bác có muốn xem log chat của em ko. thế em tự send tiền cho bác ấy rồi fake yh lên để cãi nhau à

Mình thấy đoạn đầu lúc bạn bảo là vẫn mail cũ à thì bên buy ko hề trả lời gì cả, sau đó bạn có buzz bên buy cũng ko trả lời. Lúc sau bạn bảo rate với số lượng thì bên buy mới bảo uhm. Mỗi như thế thôi mà bạn đã vội vàng sent tiền ngay rồi. Trước đến nay mình giao dịch rất nhiều, kể cả người quen lúc nào cũng hỏi rõ tk để chuyển dù biết trước vẫn hỏi, và mình chỉ copy tài khoản mà người mua viết ra để chuyển. Nhỡ có vấn đề gì, mình là người sent tiền, mất là thiệt mình đã

Còn đổ lỗi log chat thì bạn chỉ có thể kiện yahoo thôi

XIN MỜI AE VÀ MOD TEAMVIEW XEM LOGCHAT
KHÔNG CÓ CÁI TỪ "mail cũ " nào trong logchat cả
ĐÃ THOÁT YAHOO RA, VÀ LOAD LẠI VÀO,NHƯNG VẪN KHÔNG CÓ TIN NHẮN ĐÓ

cái quan trong là ông kia ko hề nhận đc tin nhắn đó bạn hiểu ko ?

cái quan trọng là buyer mua thường xuyên, với câu nói lưu vào lần sau khỏi nhầm , và buyer muốn gửi luôn khi seller pm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom