Waiting for Answer Nhờ Mod và mọi người phán xét giúp.

Status
Not open for further replies.
thôi, coi như của đi thay người, post lên củng để ae đề phòng thôi. chứ nó có trả lại đâu. còn vấn đề cpaload thì nó đã hút rồi. ae đừng bị nó gạt nữa là được.
còn congdungdn ông cứ ju 120$ đó rồi tiêu xài đi. ngày nào củng tranh luận mệt vãi ra. đời đúng éo tin được thằng nào, tin nó bữa sau nó chỉ mặt bảo mình ngu ráng chịu :D:D:D:D

thôi, coi như của đi thay người, post lên củng để ae đề phòng thôi. chứ nó có trả lại đâu. còn vấn đề cpaload thì nó đã hút rồi. ae đừng bị nó gạt nữa là được.
còn congdungdn ông cứ ju 120$ đó rồi tiêu xài đi. ngày nào củng tranh luận mệt vãi ra. đời đúng éo tin được thằng nào, tin nó bữa sau nó chỉ mặt bảo mình ngu ráng chịu :D:D:D:D
Vẫn thấy online và bán yeah đây

Mình đã đọc tất cả log chat và thấy rang bác congdung đã rất nhiệt tình support cho bạn songtienbuon. Việc này cũng nnư một vụ giao dịch trung gian vậy. Bác songtienbuon đã nhận acc và xác nhận thông tin, đồng thời khi được bác songtienbuon thắc mắc thì bác congdung đã trwcsj tiếp pm làm việc với cpaload và bác songtienbuon đã xác nhận ok và. theo mình đến đây coi nnư bác congdung đã làm hết trách nhiệm. Có trách thì trách bác thread đã không kiểm tra kỹ thông tin

Mình đã đọc tất cả log chat và thấy rang bác congdung đã rất nhiệt tình support cho bạn songtienbuon. Việc này cũng nnư một vụ giao dịch trung gian vậy. Bác songtienbuon đã nhận acc và xác nhận thông tin, đồng thời khi được bác songtienbuon thắc mắc thì bác congdung đã trwcsj tiếp pm làm việc với cpaload và bác songtienbuon đã xác nhận ok và. theo mình đến đây coi nnư bác congdung đã làm hết trách nhiệm. Có trách thì trách bác thread đã không kiểm tra kỹ thông tin
chính xác thì ông congdung mua acc rồi đem resell @@

ông congdung cứ vin vô đoạn chat 23/3 để cãi , trong khi rõ là cái đoạn chat đó không rõ ràng tí nào . tội nghiệp thớt :)

ông congdung cứ vin vô đoạn chat 23/3 để cãi , trong khi rõ là cái đoạn chat đó không rõ ràng tí nào . tội nghiệp thớt :)
cũng nhờ đoạn chat đầy đủ thông tin chứ ko với bản tính của thớt thì vu khống cho mình những gì nữa đây .

Bạn mua sơ suất không check kỹ(mà đã scam thì check kỹ cũng khó phát hiện nói gì sơ suất), còn người bán thì vô trách nhiệm dấm dúi cho qua nhưng đen thay lại không qua nổi. Nhân lúc người mua cao hứng nói "OK, KHÔNG KIỆN CÁO GÌ NỮA" thì cứ viện cớ đó mà chối bỏ trách nhiệm thôi. Làm thế sao được về tình.

Quote lại chứ ko vài người vào đọc vài ý đã ko hiểu hết
Qua diễn biến lịch sử chat, topic này thấy thớt là 1 người

NÓI KHÔNG GIỮ
- ĐÃ BẢO KHÔNG KIỆN CÁO LẠI MỞ TOPIC NÀY
- ĐÃ BẢO ADMIN PHÁN SAO THÌ MÌNH LÀM THEO VẬY

NÓI DỐI, TRẮNG THÀNH ĐEN ĐEN THÀNH TRĂNG
- LÚC BAN ĐẦU KHÔNG HỀ ĐỀ CẬP ĐẾN "KHÔNG KIỆN CÁO ACC KIA" , SAU KHI ĐUỐI LÝ THÌ LẠI ĐEM TRÒ CON NÍT RA CHƠI CHỮ
- MÌNH CŨNG KHÔNG CHẶN ĐT GÌ MÀ LẠI ĐI NÓI MÌNH CHẶN ĐT, NGỦ DẬY THẤY 3 CUỘC GỌI NHỠ . VỚI CON NGƯỜI NÀY THÌ MÌNH PHẢI CHẶN THÔI

CÓ CHƠI MÀ KO CÓ CHỊU

- Sai sót của mình dẫn đến hậu quả thì lại đổ lên đầu người khác

VU KHÔNG NGƯỜI TA:

- MỞ TOPIC NÓI MÌNH SCAM

NHỜ BQT KHI NÀO RÃNH VÀO ĐƯA RA KẾT QUẢ GIÚP MÌNH, XÓA CÁI TOPIC SCAM CÓ TÊN MÌNH, BAND THỚT, CÒN VỀ CPA THÌ MÌNH CŨNG KO RÕ THỚT VÀ CPA TRAO ĐỔI GÌ.

Bạn mua sơ suất không check kỹ(mà đã scam thì check kỹ cũng khó phát hiện nói gì sơ suất), còn người bán thì vô trách nhiệm dấm dúi cho qua nhưng đen thay lại không qua nổi. Nhân lúc người mua cao hứng nói "OK, KHÔNG KIỆN CÁO GÌ NỮA" thì cứ viện cớ đó mà chối bỏ trách nhiệm thôi. Làm thế sao được về tình.
cho dù có cao hứng hay k nhưng lời nói mang lại hậu quả thì người nói cũng phải chiu trách nhiệm bạn a. việc làm ăn ko thể nói tầm bậy đc vì ảnh hưởng đến người khác nữa.chả lẽ vì cao hứng đi làm mất tiền người ta
Chứ bạn ko thấy chủ thớt nói dối là xác nhận cho acc kia hả,may mà có log yahoo nên mới lòi cái mặt nói dối ra

cho dù có cao hứng hay k nhưng lời nói mang lại hậu quả thì người nói cũng phải chiu trách nhiệm bạn a. việc làm ăn ko thể nói tầm bậy đc vì ảnh hưởng đến người khác nữa.chả lẽ vì cao hứng đi làm mất tiền người ta
Chứ bạn ko thấy chủ thớt nói dối là xác nhận cho acc kia hả,may mà có log yahoo nên mới lòi cái mặt nói dối ra
congdung à, tiền ngta củng đã bỏ túi rồi. sau nhìn ông giống tụi bán cá ngoài chợ quá. đã bán được hàng hời thì thôi ta im cha nó lại, lên đây ngụy biện cho thiên hạ người ta cười. thôi cất 120$ đó mà sống tạm qua ngày đi. chúc ông máy mắn

cảm ơn bạn đã hiểu, bứa sau cẫn thận ko lại giống mình.

congdung à, tiền ngta củng đã bỏ túi rồi. sau nhìn ông giống tụi bán cá ngoài chợ quá. đã bán được hàng hời thì thôi ta im cha nó lại, lên đây ngụy biện cho thiên hạ người ta cười. thôi cất 120$ đó mà sống tạm qua ngày đi. chúc ông máy mắn
vui nhỉ :) chính mmình vì cái tật cẩu thả chứ có liên quan minh đâu:D

vậy thì lúc bạn kêu ông thớt không kiện cáo thì phải nói rõ là không kiện cáo cái gì . Mình đọc đoạn chat thì rõ là ông thớt đang nói về sự nhầm lẫn giữa acc thớt mua từ Cpa và từ bạn, và lúc đó bạn tiện tay yêu cầu ông thớt xác nhận không kiện cáo gì ( có nghĩa ông thớt vẫn nghĩ bạn bán hàng chất lượng, trong khi đó bạn bán hàng kém chất lượng , lợi dụng lòng tin người khác dành cho bạn để trục lợi ) .
Nguyên cái log chat ở #34 không hề thấy bạn yêu cầu ông thớt kiểm tra lại 2 acc bạn bán

vậy thì lúc bạn kêu ông thớt không kiện cáo thì phải nói rõ là không kiện cáo cái gì . Mình đọc đoạn chat thì rõ là ông thớt đang nói về sự nhầm lẫn giữa acc thớt mua từ Cpa và từ bạn, và lúc đó bạn tiện tay yêu cầu ông thớt xác nhận không kiện cáo gì ( có nghĩa ông thớt vẫn nghĩ bạn bán hàng chất lượng, trong khi đó bạn bán hàng kém chất lượng , lợi dụng lòng tin người khác dành cho bạn để trục lợi )
bạn đọc lại những bài mình viết,proof yahoo thớt nói dối sẽ hiểu chứ mình ko tranh luận cái này nữa

bạn đọc lại những bài mình viết,proof yahoo thớt nói dối,bài của ban phucvms sẽ hiểu chứ mình ko tranh luận cái này nữa

trang 4 đó bạn

bạn đọc lại những bài mình viết,proof yahoo thớt nói dối sẽ hiểu chứ mình ko tranh luận cái này nữa
Hình như bạn vừa sửa cái post này :) mình nói về cái lý do bạn viện cớ rũ bỏ trách nhiệm là cái log chat ngày 23/3 mà, cái log đó đâu có rõ ràng,trên mỗi quan điểm khác nhau đọc vô sẽ hiểu ra ý nghĩa khác nhau ( cũng như giữa bạn với ông thớt lúc đó vậy ) .
P/S thớt : mất rồi thì thôi bạn à, không ai ăn không của ai được cái gì đâu :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week