Nhờ MOD sử lý thằng này. thanks

anhquandp

Hero
Reactions
287
MR
0.001
Người có nick: zzhackerkill trên forum
Nó cố tình để chữ ký là bài hát. Thực sự rất bực bội, topic nào cũng có mặt nó, cứ hễ mở lên là phải nghe cái thể loại nhạc của nó. >.< mà có những page có 2 post, 2 bài hát nó lẫn lộn tùm lum, mà trong khi đó mình đang nghe nhạc lại phải tắt đi.
Mình đã góp ý trên topic và Pm ngay vào nick nhưng zzhackerkill vẫn cố tình không sửa chữa và còn giả vờ là không thấy gì: VD

Bảo không thấy mà sau đó lại đổi chữ ký thành bài khác

Nhờ BQT sử lý ngay nhé, thanks

Đã gửi thông báo cho nick bạn đó .!
Nếu không đổi chữ kí sớm tránh phiền hà sẽ ban nick cảnh cáo

Vote ban :binhsua51::binhsua51::binhsua51:

dùng trình duyêt chorme ko thấy bài hát của nó

Mình dùng chrome này , thấy hẳn luôn, đã góp ý nó để cái ảnh hay cái gì đó rồi mà nó cứ cố tình bảo là ko thấy, sau còn đổi bài khác nữa chứ :|

---------- Post added at 09:13 AM ---------- Previous post was at 09:11 AM ----------

Đã gửi thông báo cho nick bạn đó .!
Nếu không đổi chữ kí sớm tránh phiền hà sẽ ban nick cảnh cáo

Thanks MOD nhiều nhiều :x :X :X

nên xử lý, tuy mình ko thích nghe nhạc, ko bật loa nhưng nếu có chắc ức cũng chế lắm

Dùng Firefox + Adblock Plus cho nhanh, hình như chrome cũng có thì phải. Bạn nào có ảnh, bài hát,... ở chữ ký là mình block sạch roài :">

Mới thấy hackiller cm hôm qua là ko thấy bài hát ở sign thật mà :D
Nó kêu nhìn sign trắng xóa, cái này nhắc nhở đc rùi bạn, cứ tưởng bị scam hehe :D

:l ủa =))=))=))
chắc zzhackerkill chưa lên mạng đó bác chứ ko phải giả vờ đâu :)
tưởng chuyện gì to lắm chứ :)) ban thì tội người ta quá ko :)

block chủ thớt đê viết sai chính tả ngứa mắt quá (xử not sử mấy tuổi rồi) :binhsua146:

:l ủa =))=))=))
chắc zzhackerkill chưa lên mạng đó bác chứ ko phải giả vờ đâu :)
tưởng chuyện gì to lắm chứ :)) ban thì tội người ta quá ko :)
chuyện nhỏ vậy mà nhắc nhở thui up cho zzhackerkill vào nhận hàng nào .:m164:

Thì mod đã gửi tin nhắn cho zzhackerkill rùi. Nếu ko đổi chữ ký thì sẽ có hình phạt xứng đáng :binhsua90:

tội nghiệp chưa, mang bài hát lên cho nghe lại có nguy cơ bị ban nick rồi. nhạc mình thích thì tự mình nghe cho nó phẻ, chia sẻ nó cực thế đó. Còn ko thích thì cho thiên hạ nge nhức đầu.

tội nghiệp chưa, mang bài hát lên cho nghe lại có nguy cơ bị ban nick rồi. nhạc mình thích thì tự mình nghe cho nó phẻ, chia sẻ nó cực thế đó. Còn ko thích thì cho thiên hạ nge nhức đầu.

Cũng ko hẳn là vây. bạn có tinh thần chia sẻ bài hát cho mọi người nhưng đâu phải ai cũng thích nghe bài đó. hoặc tại thời điểm đó họ ko muốn nghe nhạc mà cứ bắt họ phải nghe thì ko hay lắm :D

Theo mình thì nên bảo bạn ý bỏ chế độ auto kia đi, ai thích nghe họ click vào nghe. như vậy là hợp lý nhất :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom