Nhờ MOD sử lý thằng này. thanks

tình hình là có nhận mail của chủ thớt hôm qua.Nhưng chủ thới nói nhac auto.còn ở trên máy mình thì ko thấy cái gì nên ko bít chủ thớt nói đúng ko nửa.Mà cung chả bít có nhạc ở sign hay ko thì thấy nó trắng xó tg là sai nên đễ im khoảng trắng luôn cho nó đẹp.hôm qua củng có hỏi chi worder làm sao có nhac trên sigh thui.

---------- Post added at 10:32 AM ---------- Previous post was at 10:20 AM ----------

đây tôi nói ko hề sai nha.nó trắng tinh chứ có thấy gì đâu vì thế cử nghỉ thao tác sai nên thui.Mà mới có bác này lên tiếng phản ánh nên củng chả bit thực hư ra sao nửa

còn chử kí của ng ta rui lại thấy nên chả bik thực hư ra sao vd của bác pro_offers_VN đây.

Hôm qua củng lay hoay nghiên cứu cách up sign sao cho đúng mà ko bit dg.

---------- Post added at 10:34 AM ---------- Previous post was at 10:32 AM ----------

ai ko tin có thể teamview cho xem.mà giờ up nhac cho hiện hình ở sign làm sao nhỉ

người ta đặt kệ ngta, chả ảnh hưởng j tới kinh tế nhà các bạn cả

Thật ra ko nên để nhạc auto play ở sign, ảnh hưởng người khác lắm. Đang đêm khuya load vào 1 trang có nhạc autoplay thì cũng phiền, chưa kể bạn cũng đang nghe nhạc nữa.

thật sự co muốn để auto đâu chỉ dể nút play thỉnh thoảng em nge ko phải vào web thui.chi wonder xem em chen code như vậy đúng ko sao ko ra hình.muốn làm cái sign giống ông zzhungdungzz mà ko bit làm sao

chi3 em cái

Up này có vẻ hot đây

thật sự co muốn để auto đâu chỉ dể nút play thỉnh thoảng em nge ko phải vào web thui.chi wonder xem em chen code như vậy đúng ko sao ko ra hình.muốn làm cái sign giống ông zzhungdungzz mà ko bit làm sao

chi3 em cái

Thế tại sao khi mình góp ý bạn không đổi thành ảnh hay gì đấy mà lại đổi thành bài hát khác :|. Mình thì lúc nào cũng bật loa khi online cả nên lúc nào cũng lộn tùm lum với bạn. Mà tốt nhất mình khuyên bạn không nên để nhạc ở chữ ký nữa, bạn thích nghe nhạc thì lên web hoặc download về là nghe đc, còn người khác thích thì cũng có thể lên web nghe, không nhất thiết bạn phải giới thiệu đâu :|

nên del níck đi cho nó sạch sẽ topic

chi3 em cái

Hiện tại mình đang xem, đang dùng ff 9.0.1 mà ko thấy chữ ký bạn này có nhạc.
mà nghĩ cũng lạ, chữ ký của mình chỉ được phép có 1 dòng text thôi àh????

Hiện tại mình đang xem, đang dùng ff 9.0.1 mà ko thấy chữ ký bạn này có nhạc.
mà nghĩ cũng lạ, chữ ký của mình chỉ được phép có 1 dòng text thôi àh????

Bạn có thể để thứ khác nhưng không được phạm vào thuần phong mỹ tục của người VN ( trích rules) và khi để chữ ký bạn phải nghĩ đến mọi người nữa :)

ôi giời, các bác cứ tranh luận biết thế nào xong. Mình nói nhé. đó là do Trình duyệt của mỗi máy thôi. Như mình chơi PTC xài FF 5.0 thì ấn scrift pass timer ok. khi bon chen úp lên 8.0 thì ko dùng được, rồi down hết từng bản về test, thì thấy chỉ có từ 5.0 trở xuống mới choi scrift được. trên 5.0 thì chơi GreasMonkey được. nói chung tùy ứng dụng của mình. Em giờ vẫn phải xài FF 5.0 ^^ để pass cái time của quảng cáo mấy trang PTC ^^.
Nhưng mà nói thiệt, PHẢI CẤM TUYỆT ĐỐI ĐỂ NHẠC, CLIP YOUTE , FLASH vào chữ ký, hết sức bực mình, dù mình không bật LOA, nó cũng phải LOAD. làm mạng châm đi thấy rõ, lúc nào cũng phải LOAD thì làm sao các bác chơi Captcha LOAD ra hình mà type được. Rất nhiều sự khó chịu cho mọi người.
Vài lời góp ý ghà, chân thành cảm ơn. ^^

Xóa rồi thì thôi vậy. Chắc khóa FLASH luôn.

Thế tại sao khi mình góp ý bạn không đổi thành ảnh hay gì đấy mà lại đổi thành bài hát khác :|. Mình thì lúc nào cũng bật loa khi online cả nên lúc nào cũng lộn tùm lum với bạn. Mà tốt nhất mình khuyên bạn không nên để nhạc ở chữ ký nữa, bạn thích nghe nhạc thì lên web hoặc download về là nghe đc, còn người khác thích thì cũng có thể lên web nghe, không nhất thiết bạn phải giới thiệu đâu :|
mình dùng chrome , ko thấy bài nhạc nào của kill ;)) Mí bữa cứ thắc mắc , thằng kill chèn cái j sai bét ở chữ kí , trắng nhách mà cũng để :)) Vì kill cũng giống mình , ko biết ở sign đã phát nhạc , nên kill thay bài từa lưa để xem có hên "phát" dc bài nào ko =)) chứ ko phải cố tình chọc bạn nhé :) Mai mốt khắc phục , có chèn nhạc thì ko bật auto là dc rồi

Á anh C đây rồi :x, anh sửa rule không cho post nhạc trên chữ ký hộ em nhé, thanks anh nhiều :x

---------- Post added at 01:16 PM ---------- Previous post was at 01:14 PM ----------

mình dùng chrome , ko thấy bài nhạc nào của kill ;)) Mí bữa cứ thắc mắc , thằng kill chèn cái j sai bét ở chữ kí , trắng nhách mà cũng để :)) Vì kill cũng giống mình , ko biết ở sign đã phát nhạc , nên kill thay bài từa lưa để xem có hên "phát" dc bài nào ko =)) chứ ko phải cố tình chọc bạn nhé :) Mai mốt khắc phục , có chèn nhạc thì ko bật auto là dc rồi

Giải thích chán òm :)), mình cũng dùng chrome nè, vẫn thường phải nghe con HQH nó dội vào tai :|

Á anh C đây rồi :x, anh sửa rule không cho post nhạc trên chữ ký hộ em nhé, thanks anh nhiều :x

---------- Post added at 01:16 PM ---------- Previous post was at 01:14 PM ----------

Giải thích chán òm :)), mình cũng dùng chrome nè, vẫn thường phải nghe con HQH nó dội vào tai :|
chán nhưng đúng thì cũng phải nghe thôi bạn . Sự thật nó vậy rồi

Xóa rồi thì thôi vậy. Chắc khóa FLASH luôn.
khóa FLASH chăng ? :binhsua74: sign của mình thế này tiếc quá. t thích cái này :( mà có ảnh hưởng tới mọi người ko nhỉ ? t thấy load có chậm lắm đâu chứ :binhsua112:

đúng rùi đó bạn.thật sự là tui làm giống như bác lucke nói đó.bác có nhớ lúc đầu bài nhac tui có 1 dòng chử về ckip youtube ở dưới ko.Sau đó tui ngich thừ lai bài khác xem có hiện hình ko.Lúc đó nó báo ko cho chèn nhìu dòng,nên tui xóa luôn dóng youtube.Mà cuối cùng củng ko thấy hình nên nghỉ là ban chọc mình đậy.Vì thế đề im luôn.nói chung ko hiu cách chèn FLASH ờ sign.Thui nói chung tui xòa rùi.để nghiên cứu lại cách chèn nhac có nút play +hiện hình luôn.Thật xự là muốn làm cái sign giống bác Zzhungdungzz cơ mà nó ko hiện hình chổ chử kí nên ko bit làm sao h

Last edited by a moderator:
Vấn đề đã được giải quết, close topic ... :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom