Nhờ các pro zeek vào giả đáp giùm em!

hiepnd04

Junior
Reactions
79
MR
0.000
Em chơi 1 AC Zeek! Hôm 9/7/2012 em request lần đầu nó hẹn em 30/7 sẽ trả! Nhưng đến hôm nay em vẫn không thấy gì.........
Có ai trước đây đã từng bị như em chưa? và xin hãy vào tư vấn giúp em với!
Em phải làm gì hay là supprost với nó!
Thank all

đợt thêm thời gian nữa rồi support cũng đc

Upvote 0
Em chơi 1 AC Zeek! Hôm 9/7/2012 em request lần đầu nó hẹn em 30/7 sẽ trả! Nhưng đến hôm nay em vẫn không thấy gì.........
Có ai trước đây đã từng bị như em chưa? và xin hãy vào tư vấn giúp em với!
Em phải làm gì hay là supprost với nó!
Thank all
Coi lại phải acc cheat không? Nếu không thì support nó nói chưa nhận được tiền, thường là nó sẽ nói là do hệ thống chậm trễ trục trặc kĩ thuật hẹn bạn đợt pay tuần kế tiếp ngày xx thang xx năm xxxx, 1 lần support như thế và được paid sớm đúng hẹn !

Upvote 0
đó là do lỗi kĩ thuật của nó thôi, mình support nó rồi, đây là câu trả lời, có điều là nó có thực hiện theo đúng lời hứa hay không thôi.

Hi vọng 2 -3 ngày nữa ai chưa được páid sẽ có tiền

Upvote 0
đó là do lỗi kĩ thuật của nó thôi, mình support nó rồi, đây là câu trả lời, có điều là nó có thực hiện theo đúng lời hứa hay không thôi.

Hi vọng 2 -3 ngày nữa ai chưa được páid sẽ có tiền
chỉ mình mấy câu nc với nó đi, nó cũng chưa pay cho mình.

Upvote 0
Coi lại phải acc cheat không? Nếu không thì support nó nói chưa nhận được tiền, thường là nó sẽ nói là do hệ thống chậm trễ trục trặc kĩ thuật hẹn bạn đợt pay tuần kế tiếp ngày xx thang xx năm xxxx, 1 lần support như thế và được paid sớm đúng hẹn !

Sao biết có phải ac cheat không vậy các bạn! AC này mình mua lại của "Near Kevin" trên diễn đàn lúc AC có 148 point sau đó mình post ads đều đặn và nâng cấp sliver đến giờ đã được 2 tháng không thấy nó baned hay gì cả! Bạn ấy bảo là AC đó chơi ttrên máy ngoài quán nét Như vậy không biết có phải ac cheat không?

Upvote 0
có khi nó nói là 24h có khi nó nói 7 đến 10 ngày làm việc chả biết tin tưởng hay không thui thì ai không nhận tiền vào support cho nó biết. Có khi nó xem xét lại

Upvote 0
Sao biết có phải ac cheat không vậy các bạn! AC này mình mua lại của "Near Kevin" trên diễn đàn lúc AC có 148 point sau đó mình post ads đều đặn và nâng cấp sliver đến giờ đã được 2 tháng không thấy nó baned hay gì cả! Bạn ấy bảo là AC đó chơi ttrên máy ngoài quán nét Như vậy không biết có phải ac cheat không?

khi nào cậu paid được lần đầu tiên thì sẽ biết có an toàn hay ko, mình nghĩ chơi ngoài nét vậy thì là an toàn, cậu tích rồi rút đi thử

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,947
171,986
Latest member
SolAutobot

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week