Nhờ các pro vào tư vấn giúp e

rocketpro

Banned
Reactions
90
MR
0.000
Tình hình là e đang tính mua 10 cây máy bàn nhưng e ko biết loại nào giá cả hợp lý và máy tương đối ổn định để làm offer ạ. Nhờ các pro hoặc admin đã và đang sài tư vấn giúp e ạ. e xin chân thành hậu tạ, e cảm ơn.
P/s : e gà máy tính mong các bác đừng ném gạch e nhé:)

offer gì mới được chứ bác :D

android pc hay ios

PC và android bạn ah
android giờ cũng khá nặng. pc thì trong tầm giá 5tr có thẻ làm được con i3, ram 4gb, card rời, main xài h61 cho nó tiết cmn kiệm, ổ hdd nữa là ổn.

android giờ cũng khá nặng. pc thì trong tầm giá 5tr có thẻ làm được con i3, ram 4gb, card rời, main xài h61 cho nó tiết cmn kiệm, ổ hdd nữa là ổn.
Chủ thớt mua hàng mới : đã chơi card rời không cần core I3 cho nó phí tiền , còn lại mấy cái khác đã tư vấn cho chủ thớt y chang cậu :)
Chip không đã 2 chại 5 rồi :http://www.philong.com.vn/#!Product...240-34Ghz-3MB-L3-Cache-LGA1155-IVY-BRIDGE.mpx

Chủ thớt mua hàng mới : đã chơi card rời không cần core I3 cho nó phí tiền , còn lại mấy cái khác đã tư vấn cho chủ thớt y chang cậu :)
Chip không đã 2 chại 5 rồi :http://www.philong.com.vn/#!Product...240-34Ghz-3MB-L3-Cache-LGA1155-IVY-BRIDGE.mpx
thế chơi con G được rồi. có điều hiệu năng sẽ không được ổn lắm đâu. mình đang có 1 máy i3 3240 ram 8gb card rời 1gb chạy blue9 vẫn ổn có điều không mượt lắm

PC và android bạn ah
Bạn sắm chục cây trở lên thì chắc là người ta cũng giảm giá cho bạn ít nhiều..
Nếu có kinh tế nhiều thì sắm key mới cứng có bảo hành là ngon nhất.. ko đủ thì bạn sắm key cũ nhưng còn bảo hành thì cũng ko sao đâu..!!
Bạn cứ sắm 1 key:
chip core i3 (thế hệ 2) ===>>>
card tầm trung 1gb ==>>>>
Ram thì từ 4 -> 8GB tùy bạn...
Main thì H61 là ok rồi..:D
còn mấy thứ vỏ key, ổ cứng, nguồn thì ko phải nói rồi..:):)

Bạn sắm chục cây trở lên thì chắc là người ta cũng giảm giá cho bạn ít nhiều..
Nếu có kinh tế nhiều thì sắm key mới cứng có bảo hành là ngon nhất.. ko đủ thì bạn sắm key cũ nhưng còn bảo hành thì cũng ko sao đâu..!!
Bạn cứ sắm 1 key:
chip core i3 (thế hệ 2) ===>>>
card tầm trung 1gb ==>>>>
Ram thì từ 4 -> 8GB tùy bạn...
Main thì H61 là ok rồi..:D
còn mấy thứ vỏ key, ổ cứng, nguồn thì ko phải nói rồi..:):)
Thank bạn nha:). nếu bạn cần ssh thì inbox mình nha

thế chơi con G được rồi. có điều hiệu năng sẽ không được ổn lắm đâu. mình đang có 1 máy i3 3240 ram 8gb card rời 1gb chạy blue9 vẫn ổn có điều không mượt lắm
Cảm ơn bạn, bạn cần ssh inbox mình share nha:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week