Nhờ các pro giúp đỡ về ZEEK

camtho

Junior
Reactions
71
MR
0.000
Mình up Silver ngày 4 tháng 7, đã trừ tiền trong PZ, nhưng đến giờ Subscription Leve vẫn còn để Free:binhsua169::binhsua169:, không cộng $ và VIp point cho mình nữa, có ai bị như mình không? Các pro nào biết chỉ mình cách support với

trong quá trình mà waiting ở pz cậu có f5 hay refesh gì hok, nếu có thì gửi ticket là được rồi

Upvote 0
trong quá trình mà waiting ở pz cậu có f5 hay refesh gì hok, nếu có thì gửi ticket là được rồi
Mình cũng không nhớ nữa nhưng hôm thứ 2 Personal Volume(PV):10 mình xung tưởng nó up Silver chậm, giờ tự nhiên về 0. pó tay

Upvote 0
Mình up Silver ngày 4 tháng 7, đã trừ tiền trong PZ, nhưng đến giờ Subscription Leve vẫn còn để Free:binhsua169::binhsua169:, không cộng $ và VIp point cho mình nữa, có ai bị như mình không? Các pro nào biết chỉ mình cách support với

chia buon voi chu thot em sap up roi ko hieu the nao nua

Upvote 0

Bạn nên nói chuyện trực tiếp với admin zeek

Upvote 0
Ngon nhỉ, chơi 2 tháng đợi ngày up, mà bị zậy, đúng là mắc cục nghẹn khó nuốt
ah, mình chỉ chơi 3 ngày là up luôn. Được chưa đến 150 VIP nên chả biết khi nào mới x10 được acc.

Upvote 0

Online Support-->5 phut la OK.
Nhớ đưa ra cái Refer Number của Payza nhé!!!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom