Nhờ các bác đòi lại tiền từ planetofbets.com

Status
Not open for further replies.

dungcathai

Banned
Reactions
22
MR
0.000
Mình chơi planetofbets.com đã lâu và được 1 số pro cho biết trang này nếu thắng tầm 500$ trở nên là bắt veryfied tài khoản nhưng không tin vì khi đăng ký và deposit bằng lr nó có bắt ver đâu nhưng chuyện xảy ra đã xảy ra. mình không để ý khi đăng ký tài khoản lấy thông tin fake và lúc đầu dep 100 rồi dần dep lên 700 lr nhưng đến khi mình thắng lên 1.400lr rút ra nó đòi scan passport để ver tài khoản (thế mới cay). Mình nhờ 1 pro scan passport gửi cho nó. Nó bảo không đồng ý và block luôn tài khoản của mình. Mình nhờ các pro ai có thể đòi lại được tiền cho mình mình trả 700lr. email của mình là : [email protected]

Mình chơi planetofbets.com đã lâu và được 1 số pro cho biết trang này nếu thắng tầm 500$ trở nên là bắt veryfied tài khoản nhưng không tin vì khi đăng ký và deposit bằng lr nó có bắt ver đâu nhưng chuyện xảy ra đã xảy ra. mình không để ý khi đăng ký tài khoản lấy thông tin fake và lúc đầu dep 100 rồi dần dep lên 700 lr nhưng đến khi mình thắng lên 1.400lr rút ra nó đòi scan passport để ver tài khoản (thế mới cay). Mình nhờ 1 pro scan passport gửi cho nó. Nó bảo không đồng ý và block luôn tài khoản của mình. Mình nhờ các pro ai có thể đòi lại được tiền cho mình mình trả 700lr. email của mình là : [email protected]
:m146: ai bảo nạp cho nhiều vào :m146:

Tội chủ thớt chia bùn thui ! nó đã có chủ ý thế thì chịu !

Block rồi thì thôi bó tay chứ biết làm gì nữa bác :|

tội bác chủ thớt gê...:binhsua52:....block thì ....:binhsua53:

Có ai giúp chủ topic với...!chủ thớt cũng chơi đậm quá hén!! chia buồn chủ topic 700 mua được cả Iphone 5 chứ bộ ít...chia buồn!

Mới thấy luôn, tớ win cũng mấy lần trên 500$ (có 1 lần là hơn 1k2) mà nó có đòi gì đâu chài :m075: pay về bình thường 1 nhát 500$ thui mà ta.
Hồi trước ku mesi cũng vậy, win 800$ kèo bóng rổ mà nó có đòi gì đâu mà...:binhsua155:

:m020: bác tước dạo này ít vào box bet :m104: làm ae đói meo hết rồi kìa :m104:

Hhêh em biết thằng này mà thua thì không sao đâu chứ có người cứ thắng được chút ít là giở trò không thì làm sao chúng nó giàu được chứ, tốt nhất là tự lo thân mình thôi :binhsua52: :binhsua52: :binhsua52:

Giờ gửi suport nó nói rõ lý do là nước Việt Nam cấm mấy trò bet này nên mình phải fake thông tin, rồi là mình chơi không gian lận này kia thôi chứ sao mà lấy lại khơi khơi được. Mà nói thật tớ cũng win nhiều lần 1 kèo gần ngàn $ mà khi with nó có đòi gì đâu nhỉ !? :m075:

Có thánh mới đòi được. chia buồn với thớt. :binhsua144::binhsua144::binhsua144:

thằng pob giở trò scam thôi. người ta thua nhiều thì nó mừng, chứ ăn nhiều thì nó làm trò ngay. cứ bet live là tốt nhất

thằng pob giở trò scam thôi. người ta thua nhiều thì nó mừng, chứ ăn nhiều thì nó làm trò ngay. cứ bet live là tốt nhất
Bet live tốt nhất là sao !? Nếu nói như thread thì đánh live 1 mã 500$ nó cũng rơi vào trường hợp vậy thôi...

Giờ gửi suport nó nói rõ lý do là nước Việt Nam cấm mấy trò bet này nên mình phải fake thông tin, rồi là mình chơi không gian lận này kia thôi chứ sao mà lấy lại khơi khơi được. Mà nói thật tớ cũng win nhiều lần 1 kèo gần ngàn $ mà khi with nó có đòi gì đâu nhỉ !?
bác làm được sao không làm giúp mình đi

trang này bạn send info chính xác cũng không lấy đc tiền đâu, mình đang bị treo 319$ ở đó 3 tháng rồi chưa thấy nó email mặc dù đã scan hộ chiếu và hóa đơn để verified, xui thiệt, vừa rồi có chơi bên M88 cũng bị công an gọi lên phạt hành chĩnh mất thêm 500k,

Mấy pro cho mình hỏi với, hồi nãy trận tenis Jokovic mình ăn mấy kèo, đã kết thúc trận được 2 tiếng rồi mà nó chưa cập nhật thì phải làm sao! Support nó như nào vậy, có phải copy slipID ko? Hay chỉ cần nói tên acc!

Từ dã với bet thôi các bác ơi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week