nhờ bro chỉ dạy hoặc chỉ hướng đi đúng đắn :))

savemysoul

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
áp lực gia đình nên em muốn tự chủ một phần kinh tế. e có thể làm đêm. mong có bro nào nhiệt tình có thể hướng dẫn e dần hoặc chỉ e con đường nào phù hợp nhất. à sáng e đi làm cho gia đình chiều đi học rồi nên đừng bro nào khuyên e đi bưng bê cửu vạn ạ. e k có tham vọng gì nhiều chỉ cần sau 1 2 tháng kiếm đc ~$15/day

à còn vốn đầu tư thì e k có và còn cho thì e cũng chẳng biết cho nổi các bác cái gì :))))

Last edited:
những lời tư vấn của các bác cũng có ảnh hưởng nhất định đến suy nghĩ của e :))) dù sao cũng tks các bác bỏ thời gian ra cmt

Upvote 0
15$/ngày :D thớt cho mình ké 1 vé với, sau khi thớt được pro chỉ rồi thì dạy lại cho mình chỉ 5$/ngày thôi cũng được :D

Upvote 0
em cũng đang cần pro chỉ hướng...nghĩa là đi theo hướng nào cho gọi là nó sáng sáng tí...em có IOS + Bluestack (Laptop) thì nên chiến cái gì. hiện tại thì ngày rảnh 24/24 ...nhưng mà không phải là 24/24h làm MMO được ^^!...IOS thì em đang chiến mấy cái app trymy với vearndolla thôi. còn bluestack thì em vẫn để ngắm.chả biết làm gì với nó cả :((

Upvote 0
mình cũng newbie như bạn, cũng đi xin làm member như bạn mà đến giờ vẫn chưa có admin nào nhận! :)
việc trước tiên muốn lên đây lập thớt thì phải có $. ko có $ thì chả ai thèm dạy bạn đâu trừ phi người thân quen hoặc có duyên...;)
nói thật là mình nằm vùng hơn tháng nay rồi, tìm hiểu từ Gr này sang Gr khác, seach google đủ các kiểu, xem youtube muốn lòi 2 con mắt ra mà vẫn chưa hiểu gì nhiều vì ko có thầy dạy và đặc biệt là chưa có $.:(:(:(
bạn chịu khó để ý mấy cái cmt của các pro, rồi seach google xem cái đó là gì? chịu khó tìm hiểu để biết từ từ...:D
Sau hơn tháng tìm hiểu, bây giờ mình cũng tự tìm được vài $/ngày nhờ vào mấy cái app và mấy cái khảo sát của các pro share. Tuy ko nhiều nhưng đó là niềm vui để mình tiếp tục phấn đấu:D:D:D
Vẫn mong muốn tìm được 1 người thầy để hướng dẫn mình bài bản hơn nhưng vẫn chưa có duyên:D
Đôi lời của 1 newbie cùng cảnh ngộ gửi đến bạn:):):)

Upvote 0
mình cũng newbie như bạn, cũng đi xin làm member như bạn mà đến giờ vẫn chưa có admin nào nhận! :)
việc trước tiên muốn lên đây lập thớt thì phải có $. ko có $ thì chả ai thèm dạy bạn đâu trừ phi người thân quen hoặc có duyên...;)
nói thật là mình nằm vùng hơn tháng nay rồi, tìm hiểu từ Gr này sang Gr khác, seach google đủ các kiểu, xem youtube muốn lòi 2 con mắt ra mà vẫn chưa hiểu gì nhiều vì ko có thầy dạy và đặc biệt là chưa có $.:(:(:(
bạn chịu khó để ý mấy cái cmt của các pro, rồi seach google xem cái đó là gì? chịu khó tìm hiểu để biết từ từ...:D
Sau hơn tháng tìm hiểu, bây giờ mình cũng tự tìm được vài $/ngày nhờ vào mấy cái app và mấy cái khảo sát của các pro share. Tuy ko nhiều nhưng đó là niềm vui để mình tiếp tục phấn đấu:D:D:D
Vẫn mong muốn tìm được 1 người thầy để hướng dẫn mình bài bản hơn nhưng vẫn chưa có duyên:D
Cố gắng lên bạn, $$ đang đợi bạn ở phía trước....! Cứ theo đuổi hết mình....

Upvote 0

tks bác đã chia sẻ. chắc e bắt đầu từ PTC rồi lấy thêm kinh xem sao :)

Upvote 0
ú đà sau 2 tháng mà được như vậy là = 2l lương cb mình r. Tuổi trẻ tài cao.

Upvote 0
Em thèm được biết như bác đây mà mù tịt về code kiếc..:oops::oops:
còn mình thì mún làm hot boy như bạn, nhưng mà nhan sắc ko có :oops::oops:

Upvote 0
Captcha để kiếm vốn đi bạn, gõ capt xuyên 2 ngày ngủ 1 lần
Sau khi có vốn sang Offer hay HYIP đi tiếp
ps: Hiện tại đang có nhã hứng muốn nhận 1 đệ ruột theo mình làm mmo ( đệ của mình chứ ko liên quan @legialoc )

Upvote 0
ps: Hiện tại đang có nhã hứng muốn nhận 1 đệ ruột theo mình làm mmo ( đệ của mình chứ ko liên quan @legialoc )

nhận em đi :oops:

Upvote 0
nhận em với cô ơi ;)

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,695
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom