nhờ bro chỉ dạy hoặc chỉ hướng đi đúng đắn :))

savemysoul

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
áp lực gia đình nên em muốn tự chủ một phần kinh tế. e có thể làm đêm. mong có bro nào nhiệt tình có thể hướng dẫn e dần hoặc chỉ e con đường nào phù hợp nhất. à sáng e đi làm cho gia đình chiều đi học rồi nên đừng bro nào khuyên e đi bưng bê cửu vạn ạ. e k có tham vọng gì nhiều chỉ cần sau 1 2 tháng kiếm đc ~$15/day

à còn vốn đầu tư thì e k có và còn cho thì e cũng chẳng biết cho nổi các bác cái gì :))))

Last edited:
Upvote 0
e cũng đang đi nghiên cứu và tìm hiểu đây. thoáng nghĩ đến đào bitcoin nhưng k có kinh nghiệm nên cũng chỉ biết nhìn r để đấy. tìm hiểu những thứ khác thì hơi rối nên e mới lên hỏi
kiếm ít vốn đầu tư vào invers hoặc PTC kiếm ít tiền lẻ và học dần dần cho quen mmo rồi hãy làm cái khác nhé bạn.
Chơi ptc thì vào box ptc ref theo các pro rồi họ chỉ cho học cái dễ trước rồi từ từ mò cái khó sau chứ đừng ham hố chưa học bò đã lo học chạy như nhiều thánh newbie khác là dc.
Chúc bạn thành công !

Upvote 0
Mới có bạn lập topic chỉ hỏi tháng làm sao kiếm được 15$ thì giờ có bạn đã mong muôn x30 lần chỗ đó :oops: chắc khoảng quá nửa mem forum chưa đạt được mức đó đâu bạn. Không có tiền đầu tư thì đầu tư thời gian và công sức đi bạn. Nhanh thì 3 4 tháng, lâu thì 3 4 năm gì đó bạn sẽ làm đc thôi.

Upvote 0
kiếm ít vốn đầu tư vào invers hoặc PTC kiếm ít tiền lẻ và học dần dần cho quen mmo rồi hãy làm cái khác nhé bạn.
Chơi ptc thì vào box ptc ref theo các pro rồi họ chỉ cho học cái dễ trước rồi từ từ mò cái khó sau chứ đừng ham hố chưa học bò đã lo học chạy như nhiều thánh newbie khác là dc.
Chúc bạn thành công !
tks bro

Upvote 0
Mới có bạn lập topic chỉ hỏi tháng làm sao kiếm được 15$ thì giờ có bạn đã mong muôn x30 lần chỗ đó :oops: chắc khoảng quá nửa mem forum chưa đạt được mức đó đâu bạn. Không có tiền đầu tư thì đầu tư thời gian và công sức đi bạn. Nhanh thì 3 4 tháng, lâu thì 3 4 năm gì đó bạn sẽ làm đc thôi.

chắc bác vừa đọc bài của e :))) e vừa edit

Upvote 0
sau 1-2 tháng mong muốn kiếm có 15$/ngày thôi hả :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Upvote 0
mơ ước của bạn cũng là mơ ước chung của không ít anh em trong này..:D...gắng lên bạn..mình tin sau khi bị chửi nhiều nếu bạn gắng lên bạn sẽ thành công..:D
giời đc mỗi bác này nói nghe lọt tai
cố lên thớt, e cũng đang cố gắng đây :(

Upvote 0
Vốn không bỏ , Kinh nghiệm không có mà đòi ~15$/ day sau mấy tháng :v ảo tưởng sức mạnh à

Upvote 0
ngày gõ cạp 20 tiếng chắc được đấy :D nhất là làm đêm càng nhanh
theo mmo4me mấy năm rồi còn chưa kiếm được $ nào đây

Upvote 0
e k có tham vọng gì nhiều chỉ cần sau 1 2 tháng kiếm đc ~$15/day
LOL...! Đang ăn làm phụt cả cơm ra ngoài.... ko có vốn đầu tư, ko có gì biếu cho người hướng dẫn ,.......ko có tham vọng gì nhiều 9 triệu/tháng
P/S: Thớt để dành tiền mua cây súng, đêm đêm đi cướp nhé....! :D

Upvote 0
Đời kok như mơ, nên làm captcha vài tháng nuôi thân + kiếm ít vốn, rồi từ từ mày mò cái khác mà làm bạn! Trước đây mình cũng như vậy, tuy giờ kok phải nói thành công gì, nhưng cũng đủ sống qua ngày :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back