• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhờ anh chị em tư vấn gấp liên quan đến tính mạng

Bạn (C) chửi e (A) bê đê . Em bảo bóp vú mày giờ , (C) bảo tao thách .
Em lại làm thiệt

đọc đoạn này *** nhịn đc cười =)). Xin lỗi cho nói thằng chứ thằng này ko sớm thì muộn cũng theo chân Lê Văn Luyện thôi

Last edited by a moderator:
câu chưa có bạn gái đúng không:binhsua39:

gái theo nhiều lắm đó nhưng mình éo ưa :binhsua35: người m ưa thì nó lại éo thik mình, cái cuộc đời :binhsua39:

nhịn bạn ạh tương lai trên hết
anh là anh ko chịu ai gọi là đồ đàn bà rồi
hẹn nó ra chỗ tối hiếp râm nó xem phải đàn bà ko ;))

thôi nếu bạn có hội hè thì chơi lại nó .còn không thì xin lỗi nó 1 câu cũng chẳng mất gì đâu
mà trươc khi xin lỗi thì viết cho nhỏ kia buc thư giả thick cho nó là tại của bà nhỏ quá nên tôi cho nó to ra 1 tí ấy mà =))

trẻ con.................................

tóm lại là nhịn đi
1 câu nhịn 9 câu lành

Last edited by a moderator:
bác sai ngay từ đầu rồi...bác cứ đặt địa vị vào thằng bạn trai nó xem.có người iu bị bóp zú + thách thức đến trường nữa..xem có cAy ko...coi như nó là 1 bài học về môn bóp vú vậy ( có đau tí cung ko sao ca? )..Còn nếu chiến thì..mai báo lai đăng tin " học sinh chỉ vì bóp zú mà giết người " thì toiii.:binhsua46:

sướng nhá, chịu đấm ăn xôi rồi còn gì, bây giờ nhịn đi ông, để 2 - 4 tuần sau, thì ra tay với thắng ghẻ kia. Tiễn nó 1 đoạn về cửu tuyền, nó chả biet ai làm chuyện này, he he

hổ báo thế bạn :-s. bạn sai rồi xin lổi đi cho qua chuyện nếu vì tự ái mà xé nhỏ ra to sẽ rắc rối lắm đó :m074:

gái theo nhiều lắm đó nhưng mình éo ưa :binhsua35: người m ưa thì nó lại éo thik mình, cái cuộc đời :binhsua39:

boom my~
ăn nói như cậu chak gái giang hồ theo quá:binhsua39:

cách 1: bạn bóp thêm 1 bên còn lại
cách 2: đi tập thể hình + tập võ xong đập thằng kia lại
cách 3: gởi nó bài hát im sory của khánh phương thông qua trương trình giai điệu tình yêu

Thằng bạn trai nó hiền đấy, Sai thì biết mà sửa chứ, nó đánh đúng quá , không xin lỗi đi còn lên đây hổ báo đâm chém ghê quá đấy :binhsua39:

Nếu B thật sự biết suy nghĩ thì khi cậu xin lỗi thì B sẽ suy nghĩ tốt về bạn chứ k phải như bạn nghĩ đâu
Con gái thời nay k còn thích trẻ trâu bồng bột đâu khuyên chân thành đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom