Nhờ anh chị em tư vấn gấp liên quan đến tính mạng

Tại em tức nó phá máy em trước , nhịn thì sợ nhục đi học sợ mọi người bảo đàn bà mặt vác vào đâu

còn nhiều cách phá lại nó mà , pm mình nếu cậu thíck,
vidu như tắt máy nó qua yahoo
dis mạng máy nó cho nó khoi~ làm bài
như vậy du~ chưa

thôi cho qua đi bạn dù sao thì cũng tại bạn bóp con kia còn j :))
đánh nhau h chỉ mệt mà liệ đánh nó xong mình có yên hok hay lại mai miình đánh nó kia nó đánh mình

Thuê giết 1 người ở xa là bao nhiêu vậy bạn ? Bạn biết ai làm cái đó êm chuyện không ?
lại còn cả giết người nữa .....
con nhỏ cũng chả vừa gì nhưng thay vì chửi lại bạn lai ..... nó , thế thì hơi wa .
bạn vẫn còn trẻ mà , tức wa nghĩ vậy cũng bình thường nhưng không đang đâu bạn ah , ngoi bóc lich roi ban moi thay quý cuoc doi thi khó trở lại lắm ....

clinhbdan chuẩn bị ra đảo nếu 1 lần nữa cmt ko lịch sự :m070:

sao lại có nhiều người xúi dạy thế nhỉ?
Có gì nói sự thật. nhịn nhục xíu rồi, rõ ràng là ban đầu chú cũng sai. con kia sai ít mà chú sai to hơn.
đừng có điên mà giết người hay làm j bậy bạ, chú ko phải chỉ sống cho mình mà cho người thân là mẹ chú nữa kìa

tao là đàn ông tao có nhiều chuyện quan trọng cần làm đ** chấp những thể loại này, chỉ có ba cái đồ đàn bà thứ j cũng để bụng mới hành xử như vậy

tính tao thẳng thấy gì nói nấy, chú còn trẻ chưa thấy hết cuộc đời đâu, cứ lo học tập học làm người trước đi, sau này rồi hiểu

lúc còn bằng tuổi chú tao thấy gì đúng thì làm chả thằng khí nào nói j xi nhê tao được

tao còn biết suy nghĩ mới có ngày mai

Lạc đề chút, nhìn bài bạn có mấy cái (A) (B) (C) giống mấy cái hợp âm khi đánh đàn nhỉ :D
Vô đề lại, theo mình thì bỏ đi bạn, đời còn dài chưa hưởng bao nhiêu mà bị vô tù hoặc die vì mấy vụ này nản lắm :D

Thôi đi cha ^^ nãy ta nói vậy là nói giỡn thôi nghe theo chết h :)):)).
Lúc trước học cấp 2 cũng như ông bạn đây háo thắng không chịu thua ai, nhưng h học cấp 3 thấy trước tương lai mình đương nhiên sẽ hơn mấy thằng đầu đường xó chợ. Cứ nhịn đi. Trừ 1 việc không thể nhin, "chó bị ép đường cùng cũng phải cắn lại" vậy khi bị ép đừong cùng thì nhìn xung quanh có cái gì cầm phan tới cho mình.
:D:D:D:D:D:D:D:D

ối zời ạ suy nghĩ lăn tăn ......... gặp tớ phá cho nó phá .......
hôm sau suy nghĩ sâu xa " Chơi " lại nó cách khác độc hơn :))
còn tư vấn bây giờ thì okie ....... ra nói với bạn trai nó ...... mày đánh tao nữa okie tao cho mày đánh còn con ghệ mày chuẩn bị rút hồ sơ ở trường này đi nhá /:)
Đánh được tau thì đánh quài đi rồi tương lại mày + ghệ mày ra đường mà ở ........

tao là đàn ông tao có nhiều chuyện quan trọng cần làm đ** chấp những thể loại này, chỉ có ba cái đồ đàn bà thứ j cũng để bụng mới hành xử như vậy

tính tao thẳng thấy gì nói nấy, chú còn trẻ chưa thấy hết cuộc đời đâu, cứ lo học tập học làm người trước đi, sau này rồi hiểu

lúc còn bằng tuổi chú tao thấy gì đúng thì làm chả thằng khí nào nói j xi nhê tao được

tao còn biết suy nghĩ mới có ngày mai

câu chưa có bạn gái đúng không:binhsua39:

thôi bài học ko lên chơi vs mấy con cv như thế! kn gái mà để...! nói chung mặc xác nó thi thoảng rèn luyện tí! nó chơi tiếp thì mình hãy chơi lại ko lên gây thêm thù oán!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,418
172,506
Latest member
Kaquy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week