Nhờ AE tư vấn giúp mình về vấn đề nợ ngân hàng với

Mình quyết rồi chơi khô máu với nó, nhà mình cũng k cần gì đến ngân hàng nên cái đó mình ko quan tâm lắm, nó đưa ra tòa thì tính sau, vì mình đâu có muốn bùng, chỉ đang cố tìm ra cái con ML đó thôi :)
Trong hợp đồng mình làm mình chỉ có nghĩa vụ với bên FE thôi mà nhỉ nó bán làm sao đc ta, với lại nói thật, mình cũng ko sợ bọn đấy ^^
Tính cho cùng mình ko phải muốn bùng nợ nó, mình chấp nhận Trả Thay Mẹ mình mà, nhưng con ML đó nó OC chửi mẹ mình thôi, và mình cũng ko có ý định bùng 1 xu nào cả, nói thật nếu con ML đó tới nhà mình, mình thanh toán hết cho nó chả thiếu :)
Giờ đợi nó gữi đơn rồi tính tiếp, và mình cũng bit trước là bị blacklist mà .
vụ này em không có ý kiến ạ: ý kiến riêng em thì nếu bác nên cân nhắc giữa thiệt hơn để có quyết định sáng suốt. Mình có thể căm nó. Nhưng cái chính phải đặt lợi ích toàn diện của mình lên. Đừng vì xả bõ tức mà ảnh hưởng tới những thứ khác ạ.

P/s: Không biết bác có biết không. Kể cả bây giờ em thấy vẫn cần ạ. Em có cài ứng dụng ACR vào điện thoại của em, bác lên chợ ứng dụng search ạ. Ứng dụng này chuyên để ghi âm lại cuộc gọi. Toàn bộ các cuộc gọi của mình kể cả cuộc gọi không bắt máy cũng đều được nó tự động ghi âm lại. Đôi khi trong chuyện này cũng cần bằng chứng để mình thêm lợi thế trong tranh chấp.

Ấy, khuyên thím đừng dính chây ỳ vào với bọn này nhé, bọn nó chơi lầy lắm, sẵn sàng dùng những biện pháp tác động tâm lý lâu dài để ép thím phải tự vác đít lên đấy. VD spam đt, sms cho cả gia đình, người thân, bạn bè, spam facebook chửi lộn các kiểu ....chứ nó chả cần kiện thím ra tòa đâu, info thì nó nắm đầy đủ nên né đằng trời, mình có bạn làm cái này trong VP Bank mình biết, tụi nó lầy còn hơn châu tinh trì, cẩn thận.

mình vote bạn không trả nhé, chắc bạn quên mình sống ở đâu rồi!
Theo mình biết thì nó không có kiện tòa án đâu, bạn cứ giữ quan điểm không trả rồi xem nó làm gì với bạn nhé.

p/s: Cái tụi mà người đời cho là có văn hóa, đại diện chính nghĩa, nó mở miệng còn thúi hơn đám FE này bạn nhé. Good luck!
Đã in rất nhiều phiếu khởi kiện ra Toà án của nhân viên VPBank do khách hàng vay trả góp định xù nợ rồi nhé. K cù nhầy đc đâu,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,526
Latest member
longmmo02

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week